Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 29.423 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 75 m2 24 triệu/m2
      căn hộ chung cư view biển tại Đà Nẵng, dự án tốt nhất năm 2023.CĐT uy tín tiềm lực tài chính mạnh.Chuỗi hệ sinh đa tiện ích.Hệ thống giáo dục đa cấp...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ The Era Town, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,55 tỷ tại Quận 7

      1.55 tỷ 48 m2 32,3 triệu/m2
      Cần bán các chung cư Đức Khải - The Era Town với nhiều DT:* 1 PN:- Căn 45m và 48m có SHR: 1,550 tỉ - 1,650 tỉ.- Căn 50m - 53m - 60m: 1.350 tỉ - 1 tỉ 500tr...
      Dự án The Era Town, Đường 15B, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,5 tỷ tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.5 tỷ 68 m2 22,06 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp view biển KĐT FPT Đà Nẵng - chung cư liên kế Làng ĐH- Cách biển 800m, cách trung tâm TP chỉ 15phut di chuyển- không gia thoáng...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 59 m2 21,19 triệu/m2
      Cần Bán chung cư tòa CT8B Đại Thanh: DT: 59 mét vuông, 2 PN, 2 Vệ sinh. giá: 1.25 tỉ KBt.- DT tim tường: 59m. Hướng cửa: hướng Đông Nam, logia...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, hướng Tây - Bắc, giá 1,68 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.68 tỷ 68 m2 24,71 triệu/m2
      - Không áp lực về tài chính với lịch TT tốt nhất thị trường BĐS Việt Nam: - TT 5 phần trăm khi ký hợp đồng mua bán và chu kỳ 8 tháng đóng 1 lần -...
      Dự án Chung cư Elysian, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 45 m2 44,45 triệu/m2
      - Thuộc khu cư xá, lầu 3, không thang máy. 1 tầng chỉ có 2 căn, yên tĩnh, riêng tư.- DT: 45 mét vuông bao gồm.+ Phòng khách.+ Bếp (có tủ bếp, bếp...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị 54 Hạ Đình, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,8 tỷ tại Thanh Xuân

      1.8 tỷ 57 m2 31,58 triệu/m2
      Bán căn hộ 54 Hạ Đình Thanh Xuân thành phố Hà Nội 57m 2 ngủ 1  toilet giá 1.8 tỉ 0987,063.288Căn tầng trung , hướng mát, nội thất cơ bản.- bìa đỏ...
      Dự án 54 Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,28 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.28 tỷ 52 m2 24,62 triệu/m2
      căn hộ chung cư Eden Riverside, gần chợ Lái Thiêu - trung tâm thành phố. Thuận An.Vị trí nằm ngay MT đường 3/2 và đường bờ bao ven sông TP.HCM, ngay...
      Đường 3/2, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,65 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.65 tỷ 68 m2 24,27 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- DT: 68m2.- Thiết kế: 2 PN, 2 toilet, gian bếp, phòng khách, logia, lô gia.- Nội thất: Đầy đủ.- View thoáng mát.- giá: 1.65...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,59 tỷ tại Đường Quốc lộ 1K - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.59 tỷ 51 m2 31,18 triệu/m2
      Bcons Green View cách cầu vượt Linh Xuân chỉ 5 ph.Giá: 1,59 (bao toàn bộ thuế phí).Căn 2 PN, 2  phòng vệ sinh (đã có sổ).Chỉ có một căn.Hỗ trợ xem...
      Dự án Bcons Green View, Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,49 tỷ tại Đường Quốc lộ 1K - Dĩ An - Bình Dương

      1.49 tỷ 44 m2 33,87 triệu/m2
      căn hộ chung cư Bcons Green View - đã có SHR - nằm ngay cạnh Ql 1K, đường Phạm Văn Đồng kéo dài, (đối diện siêu thị Go BigC Dĩ An, cách cầu vượt Linh...

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,85 tỷ

      1.86 tỷ 68 m2 27,24 triệu/m2
      Chỉ còn vài căn căn view đẹp giá mềm chủ đầu tư căn hộ chung cư FPT Plaza 2 Đà Nẵng - Giá chỉ từ 1 tỉ 852.- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Qúy Huân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn hộ 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,48 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.48 tỷ 30 m2 49,34 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư studio toà S2 Sky Oasis tầng 16 đầy đủ nội thất view căn biệt thự đảo.liên hệ ngay chính chủ: 0849 366 *** Quân.
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 54 m2 36,49 triệu/m2
      bán ngay căn 3 phòng ngủ - có sổ tại vin Smart City.Căn 3 phòng ngủ 2 toilet - 2,9 tỉ bao phí - Nội thất: chủ đầu tư/ có sổ.Căn...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,88 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      1.88 tỷ 70 m2 26,79 triệu/m2
      - Cập nhật hàng ngoại giao căn hộ góc, căn 3 PN giá đầu tư cho Quý KH.- Qui mô: 2 tầng hầm, 25 tầng nổi, hồ bơi tiện ích trong khu vực căn hộ.- căn hộ ...

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 54 m2 31,49 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Ricca.Căn 1 phòng ngủ, NTCB.Giá 1,7 tỉ bao thuế phí. Đã có sổ.liên hệ xem nhà 0868 390 *** Mr Quảng.
      Dự án Căn hộ Ricca Quận 9, Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Quy Nhơn Melody - Liberty Central Quy Nhơn, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 53 m2 24,53 triệu/m2
      Dự án Melody Quy Nhơn sở hữu MT biển cách vài bước chânĐơn vị vận hành chuyên nghiệpDT từ 53 mét vuông - 66m2Chỉ 1,3 tỉ đã bao gồm thuế giá trị gia...
      Dự án Quy Nhơn Melody, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Chuyển nhượng căn hộ Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,95 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một

      1.95 tỷ 80 m2 24,38 triệu/m2
      Duy nhất tại C-Sky View, KH đc hưởng chính sách hấp dẫn: Tặng xe SH + gói nội thất đến 185 tr đồng TT 95 phần trăm CK lên tới 19 phần trăm TT...
      Dự án C-SkyView, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.