Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 29.423 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 70 m2 25,72 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 phòng ngủ Tòa FPT Plaza 1,tầng cao view phố và sông Cổ Cò.- DT: 69m2- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ không nội thất , còn mới...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,7 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.7 tỷ 52 m2 32,7 triệu/m2
      căn hộ chung cư biển cao cấp - New Galaxy Nha Trang. Với thời điểm hiện tại, để tìm 1 căn hộ biển, pháp lí chuẩn - rõ ràng, giá siêu mềm hơn thị...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 8

      1.85 tỷ 52 m2 35,58 triệu/m2
      siêu hiếm, chung cư The Pegasuite 2 - chuẩn bị bàn giao nhà t8/2023.- Cam kết báo đúng giá - giá thực 100 phần trăm - không làm mất thời gian của...
      Dự án The PegaSuite 2, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư VP5 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,48 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.48 tỷ 62 m2 23,88 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ view hồ tr đô tòa VP5 Linh Đàm, tầng trung, sổ hồng riêng chính chủ, giá chỉ 1.48 tỉ bao tên.Không có nhu cầu sử dụng cần...
      Dự án VP5 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Cửa Tiền Home, 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,29 tỷ tại Vinh

      1.29 tỷ 77 m2 16,76 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ góc căn hộ trung tâm thành phố Vinh.3 PN, 2  nhà vệ sinh, 2 logia S 77  mét vuông.Giá 1.2xx tỉ.Tặng 2 điều hoà khi...
      Dự án Cửa Tiền Home, Phường Vinh Tân, Vinh, Nghệ An

      Bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,45 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.45 tỷ 47 m2 30,86 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn hộ chung cư 8X Đầm Sen, Q. Tân PhúDT 47m2 căn 1 phòng ngủ, 1 toilet tầng vừa view đẹp thoáng mátgiá 1,45 tỉ ( bao...
      Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,2 tỷ tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.2 tỷ 53 m2 22,65 triệu/m2
      Dự án New Galaxy Nha Trang.Chương trình uy đãi chỉ trong tháng 3 này CK gần 40 phần trăm.- Căn 1 phòng ngủ (DT 53 mét vuông): Giá 2,5 tỉ =...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa
      L
      Nguyễn Thị Nhật Linh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,62 tỷ tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.63 tỷ 65 m2 25 triệu/m2
      chung cư cao cấp đầu tiên tại TP cảng Phú Mỹ.Chỉ từ 1ty4/căn. DT từ 49-75 m²Hot với pháp lí chuẩn đã có GPXD và nhà mẫu, có NH Vietcombank hỗ trợ tài...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 48 m2 39,59 triệu/m2
      chung cư 1 phòng ngủ, 48,5m2, giá: 1,9 tỉ bao thuế phí.* chung cư 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh (71m2, 72.5m2, 73m2), giá: 2.95 tỉ thu...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Quốc lộ 1K - Dĩ An - Bình Dương

      1.55 tỷ 51 m2 30,4 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh - DT 51,3m2, tầng trung view hồ bơi nội khu.liên lạc 0982 686 *** Mr Hiển xem nhà.Với vị trí cực ký đắc địa:...
      Dự án Bcons Green View, Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
      H
      Nguyễn Dương Minh Hiển Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,5 tỷ tại Gia Lâm

      1.5 tỷ 55 m2 27,28 triệu/m2
      Quỹ chung cư 1 - 3 ngủ giá cắt lỗ vin Ocean Park Gia Lâm.- Studio DT: 36 mét vuông thông thủy - nội thất đầy đủ - Giá 960 tr bao phí.- 1 ngủ + DT:...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn Căn hộ Saigon Gateway Quận 9, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 9

      1.8 tỷ 53 m2 33,97 triệu/m2
      Saigon Gateway Q9.Giá 1tỷ8 - Bao thuế phí (Giá cực tốt).DT 53 mét vuông (2 PN + 1  phòng vệ sinh).đầy đủ nội thất.Tây Bắc (view LandMark...
      Dự án Sài Gòn Gateway, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,29 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.29 tỷ 69 m2 18,7 triệu/m2
      bán ngay căn hộ HH2C Linh Đàm, Hoàng Mai, Thủ đô Hà NộiDT 69m2, thiết kế 2 ngủ, 2 phòng vệ sinh nhà đẹp ở ngay chỉ 1.29 tỉliên hệ ngay số ...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn Căn hộ Topaz Twins, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,59 tỷ tại Thành phố Biên Hòa

      1.59 tỷ 48 m2 33,13 triệu/m2
      Bán chung cư Topaz Twins:+ Có đầy đủ DT, tầng, hướng theo nhu cầu.+ chung cư nằm toạ lạc ngay đường Võ Thị Sáu, P.Thống Nhất, Tp.Biên Hoà.+ Tòa nhà có...
      Topaz Twins, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ Lavita Charm, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,66 tỷ tại Thủ Đức

      1.66 tỷ 51 m2 32,55 triệu/m2
      chung cư Lavita Charm Hưng Thịnh tại P. Trường Thọ - TP Thủ Đức.DT: 51m2 view nội khu.Bàn giao hoàn thiện.Nhận nhà ở ngay.giá trực tiếp chủ đầu tư: 1,66...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Huỳnh Việt Trinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,67 tỷ tại Hà Đông

      1.67 tỷ 64 m2 26,1 triệu/m2
      chính chủ cần tiền nên gửi bán chung cư 64 m tại.CT2 khu đô thị Xa La.Thiết kế 2 ngủ 2VS, căn hộ góc.pháp lí SĐCC.Giá cả hợp lý chỉ nhỉnh 1,6x tỉ có...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 70 m2, giá 1,85 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.86 tỷ 70 m2 26,46 triệu/m2
      6 lý do nên sở hữu căn hộ chung cư FPT Plaza 2.1. Nằm ở vị trí trung tâm cách biển chỉ 500m: Vị trí gần trung tâm Đà Nẵng, đồng thời tránh xa cuộc sống...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Qúy Huân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,59 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.59 tỷ 64 m2 24,85 triệu/m2
      Chuyển đổi công tác vào TP.HCM, chính chủ cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ tại tòa BMM, khu đô thị Xa La, Hà Đông, thành phố Hà Nội- DT: 64m2-...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá