Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 29.423 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 60 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN, 1 toilet, nhà bếp, phòng khách, logia, lô gia.- Nội thất: Nguyên bản bàn giao...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      1.53 tỷ 54 m2 28,34 triệu/m2
      - DT: 54m2.- Thiết kế: 2N 2VS.- Hướng: Cửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông Bắc.- Nội thất: bình nóng lạnh, tủ bếp, kệ bếp, bếp, gường tủ, hút mùi, ghế...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Căn hộ River Gate, 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 32 m2 56,25 triệu/m2
      Cho thuê office-tel River Gate.- DT: 38m.- Giá bao gồm tất cả.- Tầng cao view sông thoáng mát.- Khu căn hộ chung cư nhiều tiện ích, an ninh 24/7.Cam kết...
      Dự án River Gate, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Ehome 3, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,72 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.72 tỷ 64 m2 26,88 triệu/m2
      Gặp ngay chính chủ mua chung cư căn hộ góc, thoáng mát, nhẹ nhàng cả ngày.bán gấp trong ngày giá chốt căn 2 phòng ngủ /2 toilet : 1tỉ 720...
      Dự án EHome 3, Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      C
      Căn Hộ Sổ Hồng Chính Chủ Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,63 tỷ tại Hoàng Mai

      1.63 tỷ 65 m2 25,08 triệu/m2
      chính chủ bán căn hộ chung cư tại HH4c Linh Đàm Hoàng Mai ,65m,2 ngủ,2vs ,nội thất đầy đủ giá :1.63 tỉ contact 0878 800 *** DT: 65,52 m². Hướng cửa:...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,85 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.85 tỷ 68 m2 27,21 triệu/m2
      LH xem căn 0333 348 ***- Do nhu cầu công việc chuyển chỗ làm đi quá xa, mình cần tiền lên cần bán ngay để lấy tiền mua nhà mơi tại dự án vin Ocean Park -...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      1.9 tỷ 52 m2 36,54 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Lê Trọng Tấn, Cách Phạm Văn Đồng chỉ 600m, Cách QL1 chỉ 300m, Giáp với P. Linh Tây Thủ Đức, Gần chung cư Flora Novia của Nam Long. Đi về...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Ehome 3, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,72 tỷ tại Bình Tân

      1.72 tỷ 62 m2 27,75 triệu/m2
      Bán chung cư chung cư 3 phòng ngủ Ehome 3.DT: 61.5m2 nhà đẹp.block căn hộ mới.Đã có SHR.Lầu Cao view bao gió.Giá 1 tỉ 720 TL cho khách thiện...
      Dự án EHome 3, Đường Số 4, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,62 tỷ tại Hoàng Mai

      1.62 tỷ 63 m2 25,72 triệu/m2
      Chủ tâm huyết nên đã thay toàn bộ nội thất mới và tbvs sịn sò.DT 63m2.giá 1.62 tỉ.L/H 0919 309 ***
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,05 tỷ tại Đường ĐT 743 - Dĩ An - Bình Dương

      1.05 tỷ 62 m2 16,94 triệu/m2
      Chính chủ cần cho bán chung cư thuận kiều vị trí đẹp.- DT: 62 mét vuông.- pháp lí: Đã có sổ.- Thiết kế ở tầng 3, có 2 PN, 1 nhà vệ sinh,...
      Đường ĐT 743, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng chung cư Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,35 tỷ tại Gia Lâm

      1.35 tỷ 43 m2 31,4 triệu/m2
      Cần bán cắt lỗ căn 1 phòng ngủ + 1 full đồ Đông Bắc giá 1.35 tỉ bao phí sang nhượng tại vin Ocean Park, Gia Lâm, Thủ đô Hà Nội.Vị trí: Phân khu...

      Bán gấp căn Căn hộ Stown Phúc An, 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,25 tỷ tại Đường N3 - Bình Dương

      1.25 tỷ 52 m2 24,04 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư Stown Phúc An.Vị trí: căn hộ chung cư Stown Phúc An, ngay Vincom Plaza, TP. Dĩ An, gần ngã 4 550.DT: 52m2, 2 PN, 2 nhà ...
      Dự án Stown Phúc An, Đường N3, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 56 m2 22,33 triệu/m2
      2 vợ chồng tôi mua chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa. Thông tin chung cư cụ...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,88 tỷ tại

      1.88 tỷ 74 m2 25,37 triệu/m2
      Em cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại căn hộ chung cư TMDV Green Pearl Bắc Ninh.+ Tòa nhà có 29 tầng nổi và 2 tầng hầm để xe.+ căn ...
      Dự án Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, Đường Lê Thái Tổ, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,9 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      1.9 tỷ 70 m2 27,15 triệu/m2
      Cần bán 2  phòng ngủ tầng 16 toà C căn hộ chung cư 32T The Golden An Khánh rẻ nhất An Khánh 1,9 tỉ đầy đủ nội thất như ảnh.DT 69,9m2 tim tường,...
      Dự án The Golden An Khánh 32T, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,2 tỷ tại Hoàng Mai

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ HH Linh Đàm, DT 60 mét vuông giá chỉ 1,2 tỉ, nhà đẹp, thuận tiện đi lại, khu tiện ích đầy đủ, đc vay NH lên tới 70 phần...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Ehome 3, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,73 tỷ tại Quận Bình Tân

      1.73 tỷ 64 m2 27,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Ehome 3 Bình Tân (Đã có sổ).Căn 2 PN - 2  phòng vệ sinh: 64m2- Giá: 1.730 tỉ (nhà trống như hình) không logia- Giá 1.8 tỉ (nhà...
      Dự án Khu căn hộ EHome 3, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,72 tỷ tại Hoàng Mai

      1.72 tỷ 70 m2 24,58 triệu/m2
      Vợ chồng tôi vừa mới chuyển sang căn 3 ngủ rộng hơn cùng tòa nên cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 ngủ này cho ai có nhu cầu.- đc tòa HH2A căn hộ chung ...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.