Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 29.423 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      1.4 tỷ 38 m2 36,85 triệu/m2
      Nhà thuộc khu tập thể DT rộng đầy đủ công năng phù hợp gia đình nhỏ ở.Ngõ oto vào nhà, gần chợ, trường học, BV.Giá có thỏa thuận.
      Đường Cầu Vĩnh Tuy, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.7 tỷ 45 m2 37,78 triệu/m2
      Dự án Imperia Smart City Tây Mỗ Đại Mỗ là một trong những phân khu có vị trí đẹp nhất nằm trong đại đô thị thông minh đẳng cấp đầu tiên tại Việt Nam vin...
      Dự án Vinhomes Smart City , Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Eurowindow River Park, 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 77 m2 20,78 triệu/m2
      1. Quỹ căn ngoại giao dự án Eurowindow River Park tháng 04/2023.Tòa River:+ Căn 63m tầng cao giá 1,8 tỉ.+ Căn 71m tầng cao 2,1 tỉ.+ Căn 77m tầng đẹp 2,1...
      Dự án Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 47 m2 31,92 triệu/m2
      Gđ cần bán căn hộ Độc Lập A, Q. Tân Phú, TP. Tp HCM.- SHR tiện vay NH.- DT: 47m2.- Tiện di chuyển qua khu CN Tân bình, khu CN Tân Tạo, Coopmart, Aeonmall,...
      Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Tân Tây Đô, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,4 tỷ tại Đan Phượng

      1.4 tỷ 56 m2 25 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư 56 mét vuông 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá chỉ 1.4 tỉ tại khu đô thị Tân Tây Đô.sổ hồng riêng lâu dài NH hỗ...
      Dự án Tân Tây Đô, Đường Quốc lộ 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Tháp Doanh Nhân - Boss Tower, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,85 tỷ tại Hà Đông

      1.85 tỷ 66 m2 28,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cắt lỗ Tòa Tháp Doanh Nhân, căn hộ chung cư có DT 65,66m2 nội thất đầy đủ, 2 ngủ 2 vệ sinh, cực kỳ đẹp, chỉ 1 tỉ 850 bao...
      Dự án Tháp doanh nhân Tower, Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,96 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.96 tỷ 72 m2 27,21 triệu/m2
      Tự hào giới thiệu đến quý khách dự án căn hộ chung cư cao cấp Lavita Thuận An - nơi đáng sống nhất khu vực Bình Dương.* Vị trí: Lavita Thuận An là dự án...
      Dự án Lavita Thuận An, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán căn Khu đô thị VCN Phước Hải, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,75 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      căn hộ góc căn hộ CT3 Phước Hải cần bán-căn hộ góc 2  phòng ngủ đầy đủ nội thất, chỉ việc dọn đồ vô ở ngay-DT : 70 mét vuông giá: 1,75...
      Dự án VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn Khu đô thị VCN Phước Hải, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,8 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.8 tỷ 70 m2 25,72 triệu/m2
      Cần bán lại chung cư tầng 2 căn hộ chung cư CT3 VCN Phước Hải - Nha Trang.- DT: 70 mét vuông.- chung cư 2 PN rộng rãi + 1 WC + phòng khách + bếp...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,5 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.5 tỷ 50 m2 30 triệu/m2
      Vốn từ 330tr vì sao nên chọn Bcons Ngay làng ĐHQG ------------------------------------------------------------------------------------------------------- ...
      Dự án Bcons Polygon, Thành phố Dĩ An, Bình Dương
      M
      Nguyễn Hồng Khánh Mỹ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Xã hội P.H Complex Nha Trang, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1 tỷ

      1 tỷ 63 m2 15,88 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư xã hội PH Nha Trang cách đường biển đúng 900m. Xung quanh đầy đủ tiện ích: chợ, siêu thị, trường học cấp 1,2,3..... cách 500m.căn hộ...
      PH Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông - Hà Nội

      1.8 tỷ 57 m2 31,58 triệu/m2
      Bán chung cư tòa CT2b Xuân Mai, Tô Hiệu.DT 57 mét vuông - 2 ngủ - 1  toilet. Giá: 1,8 tỉ.chung cư đc thiết kế hợp lý, có sân chơi thoáng mát,...
      Dự án Xuân Mai Tower - CT2 Tô Hiệu, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu phức hợp The PegaSuite, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 8

      1.85 tỷ 52 m2 35,58 triệu/m2
      Hot! (dự án The Pegasuite2) - đã cất nóc.Dự kiến bàn giao Tháng 8/2023 (nhận nhà).Vị trí: 1079 MT Tạ Quang Bửu, trung tâm Q. 8 - Thuận tiện di chuyển Q5,...
      The PegaSuite 2, 1079, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Xuân Mai Complex, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,98 tỷ tại Hà Đông

      1.98 tỷ 80 m2 24,75 triệu/m2
      Tình hình là gia đình mình đang có nhu cầu chuyển đổi xuống mặt đất nên cần bán nhanh căn hộ chung cư tầng đẹp CC Xuân Mai Complex. Khách thiện chí qua...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 1,95 tỷ tại Hà Đông

      1.95 tỷ 86 m2 22,68 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư ở tòa CT8B Dương Nội, Hà Đông do gia đình đã chuyển đến khu khác. Tòa nhà có rất nhiều tiện ích, có 02 tầng hầm +...
      Dự án The Sparks, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,85 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 75 m2 24,67 triệu/m2
      Bán CH Thái An, Đường QL 1A, P. Trung Mỹ Tây, Q. 12:- DT: 75m2, 2 PN, 2 phòng vệ sinh.- Khu vực an ninh, dân trí cao.Giá: 1.85 tỉ SHR chính chủ.L/H:...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Tân Lập - Dĩ An - Bình Dương

      1.65 tỷ 53 m2 31,14 triệu/m2
      * Bcons Miền Đông: Đã có SHR.(liên lạc: 0935 933 ***.* Căn 1 phòng ngủ (35m2): 1,2 tỉ.* Căn 1 phòng ngủ (42.23m2): 1.330 tỉ.* Căn 2 phòng ...
      Dự án Bcons Miền Đông, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,3 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.3 tỷ 55 m2 23,64 triệu/m2
      Mua nhận nhà ở ngay - hỗ trợ vay NH 70 phần trăm.Tháp A Parkview Apartment.Chính chủ cần bán A02 giá mềm mua đợt 1 - tháp a Parkview Apartment.+ giá...
      Dự án Park View Apartment, Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.