Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.246 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,2 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 95 m2 54,74 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư Saigon South.3 PN - 2  phòng vệ sinh.giá: 5.2 tỉ (bao hết).CĐT: Phú Mỹ Hưng.đc trang bị 100 phần trăm nội thất...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 82 m2, giá tốt tại Đường An Dương Vương - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 82 m2
      hạ tầng giao thông là một trong những quyết định đến sự tăng giá bất động sản. Thực tế cho thấy, những con đường hay những cây cầu cứ mở đến đâu thì...
      The Privia, 158, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 82 m2 32,93 triệu/m2
      đc : 787/1 Lũy Bán Bích Phú Thọ Hòa, Tân Phú.Thông Tin : chung cư Sacomreal 584 Tầng Cao : Từ Tầng 15 đến tầng 20 Mã Căn : 03DT : 82m2 Công Năng : 2 PN ,...
      Dự án Khu căn hộ Sacomreal-584, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,37 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.37 tỷ 50 m2 27,4 triệu/m2
      - Chủ gần bán nhanh chung cư Tp Hồ Chí Minh Intela.+ 50m2, 2 PN, 2 vệ sinh.+ giá lỗ: 1,37 tỉ (đã bao gồm thuế phí, 97 phần trăm).+ View ngoài...
      Dự án Sài Gòn Intela, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,68 tỷ tại 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.68 tỷ 32 m2 52,5 triệu/m2
      chung cư cần báncăn hộ M-One Nam HCMThiết kế đẹp thoáng mátLầu trung view hồ bơicăn hộ ở vị trí trung tâm Q7Di chuyển thuận tiệngiá: 1.68 tỉ bao sang...
      Dự án M-One Nam Sài Gòn, Đường Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,06 tỷ tại Phố Lương Định Của - 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.06 tỷ 51 m2 60 triệu/m2
      CĐT chào bán suất cuối năm chung cư De Capella.Vị trí: MT đường Lương Định Của P. An Khánh Q. 2.DT: 51m2 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh.+ 76m2...
      Dự án De Capella, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ tại 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      cần bán căn hộ chung cư M - One Nam Sai Gon.Đ/c: 35/12 Bế Văn Cấm, P Tân Kiểng, Q7.DT: 69m2 2 phòng ngủ 2 toilet.Tiện ích: Hồ bơi miễn phí,...
      M-One Nam Sài Gòn, 35/12, Đường Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,4 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 70 m2 34,29 triệu/m2
      bán ngay căn hộ lầu 5 tại 79 Phạm Viết Chánh, Bình Thạnh- DT: 70m2- Kết cấu: 2 phòng vệ sinh, 2PN- Nhà sửa đẹp, nội thất đầy đủ, toàn bộ thiết...
      Đường Phạm Viết Chánh, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Lý Chiêu Hoàng - 6 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 70 m2 34,29 triệu/m2
      chung cư The Western Capital Q6 hiện đang bàn giao nhà.* Căn 2 phòng ngủ1 phòng vệ sinh DT từ 50m2 - 54m2 giá dao động từ: 1.960 tỉ - 2.1...
      The Western Capital, 116, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,37 tỷ tại 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.37 tỷ 40 m2 34,25 triệu/m2
      bán ngay căn 40 mét vuông - Ehome S, sát Q2.0907 790 ***.Bank cho vay 70 phần trăm.40 mét vuông: 1 phòng ngủ, đầy đủ nội thất +...
      Dự án Ehome S, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 70 m2 39,29 triệu/m2
      Bán office-tel Sunshine Sky City Q. 7Thông tin office-tel:-DT: 70m2-Thiết kế: 2 PN, 2  toilet-Tầng cao, logia rộng-Nhà mới 100 phần trăm, chưa có...
      Dự án Sunshine Sky City , Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Lý Chiêu Hoàng - 10 - 6 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 50 m2 36 triệu/m2
      chủ đầu tư cần chuyển nhượng lại một số căn hộ chung cư Western Capital Q. 6 đường Lý Chiêu Hoàng.TT 30 phần trăm nhận nhà ở liền, chênh lệch...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,32 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.32 tỷ 64 m2 36,25 triệu/m2
      - Kẹt tiền Cần bán gấp chung cư 312 Lạc Long Quân, P. 5, Q. 11, TPTP.HCM.- DT 64 mét vuông, thiết kế 2 PN, phòng khách có bancon, phòng bếp riêng...
      Dự án Chung cư 312 Lạc Long Quân, Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường 1 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Lavita Charm nhà mới, dọn vô ở ngay giá rẻ nhất. Ngay nút giao thông Bình Thái, tuyến Metro sắp đi vào...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,93 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.93 tỷ 75 m2 25,74 triệu/m2
      chung cư Cityland Park Hills 2 ngủ 2 nhà vệ sinh 75m.- Nội thất đẹp mới toanh.- Kết cấu 2 ngủ 2 nhà vệ sinh.- Chủ để lại toàn bộ nội thất: 3...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 7 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp 2 phòng ngủ Lumiere Riverside Q. 2, Tp Thủ Đức.- DT: 75 mét vuông.- View TP và view hồ bơi.- Tiện ích cao cấp: Hồ...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 3 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 99 m2 30,31 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 PN, 2  phòng vệ sinh. căn hộ chung cư Mỹ Long đường số 18, P. Hiệp Bình Chánh, Tp Thủ Đức. Cạnh TTTM Gigamall Phạm...
      Dự án Mỹ Long, Đường Số 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - 1 - 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 81 m2 50,62 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn bán ngay chung cư cao cấp giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp, view tr Đô.+ Giá cực tốt chỉ với 4ty1 (còn thỏa thuận).+ Cam kết giá cực rẻ...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!