Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.246 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      đc : 189 Hoàng Hoa Thám ,P. 13, Q. Tân Bình, TPTP.HCMThông Tin : căn hộ chung cư Carillon 3 Tầng Cao : trên Tầng 15 Mã Căn : 04 DT : 65 mét ...
      Dự án Carillon 3, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại 12 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Happy One Premier, P. Thạnh Lộc Q12, kế bên khu du lịch Bến Xưa rộng lớn nhộn nhịp và khu căn biệt thự Nam Long, sát bên Gò...
      Dự án Happy One Premier Thạnh Lộc, Đường Thạnh Lộc 8, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 19,6 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - 2 - TP Hồ Chí Minh

      19.61 tỷ 143 m2 137,07 triệu/m2
      Đây là 4 phòng ngủ - 3 phòng vệ sinh với tổng DT 143m2 nằm ở tầng cao tránh đc những tiếng ồn có thể gây ảnh hưởng đến không gian thư giãn của...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,65 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 70 m2 52,15 triệu/m2
      Gần siêu thị, chợ, trường học quốc tế, cách sân bay 5 ph, nhiều tiên ích khu vực xung quanh.
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      * Thông tin chi tiết về chung cư:+ DT: 72m2.+ Thiết kế: 2 PN, 2 phòng khách, logia rộng rãi thoáng mát.+ Giấy tờ pháp lí: SHR sở hữu lâu dài.+ giá: 2.7...
      Carillon 5, 262/3, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      Hiện tại bên em vừa cập nhật giỏ hàng mới nhất của De La Sol hơn 30 căn vừa đc bàn giao từ CĐT.sang nhượng: 1 phòng ngủ giá từ 4.8 tỉ.2 phòng ...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,4 tỷ tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 52 m2 46,16 triệu/m2
      Siêu hot!chính chủ ngộp bank muốn bán nhanh.- Giá: 2.4x tỉ bao hết (không phát sinh thêm chi phí khác, thối lại 5 phần trăm tiền sổ).- Thiết kế 1 PN...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 85 m2 57,65 triệu/m2
      Công ty em chuyên làm chung cư New City Thủ Thiêm Q. 2 - Nắm các giỏ hàng giá mềm tại New City:- 01 phòng ngủ - 51 mét vuông: 2,8 tỉ (bao hết)...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 76 m2 48,69 triệu/m2
      Chủ đi định cư nước ngoài cần bán căn hộ chung cư Rivera Park Thành phố Hồ Chí Minh, Thành Thái, Q. 10.- DT: 76m2 thiết kế 2 phòng ngủ -...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 98 m2 61,23 triệu/m2
      Chuyên chuyển nhượng chung cư The Estella, An Phú, Q2.- Căn 98m, 2 phòng ngủ. Giá: 6 tỉ.- Căn 104m, 2 phòng ngủ. Giá: 6,8 tỉ.- Căn 124m,...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,08 tỷ tại Đường Đỗ Xuân Hợp - 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.08 tỷ 40 m2 27 triệu/m2
      Chính Chủ bán ngay chung cư 40 mét vuông, Ehome S.0907 790 ***.40 mét vuông: Đã làm nội thất + 1 toilet + 1 bancon: 1.080tỉ.Sở hữu lâu...
      Dự án Ehome S, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Carillon 5, đường Lũy Bán Bích, Tân Phú.- DT chung cư: 72m2, 2 PN, 2 WC, 1 logia.- Nhà lầu cao, view đẹp.- pháp lí đã có sổ hồng ...
      Dự án Carillon 5, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Gò Dưa - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 53 m2 31,14 triệu/m2
      * Cần bán gấp căn hộ Sunview Town - Đất Xanh. Ngay MT QL 13. DT 53 mét vuông: 2 phòng ngủ + 1 toilet, giá 1.65 tỉ. View đẹp, nhà mới, mát...
      Dự án Sunview Town, Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,05 tỷ tại Đường 1 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 53 m2 38,68 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Lavita Charm 1  phòng ngủ tầng cao view hướng Đông Nam cực đẹp.Vị Trí: Đường số 1, P. Trường Thọ, TP. Thủ Đức.Kết...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,7 tỷ tại 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      Rẻ nhất bây giờ! Cần bán nhanh căn hộ chung cư Goldview 2 phòng ngủ fullnt view đẹp với giá chỉ 3.699tỉ. contact e Kiên.- DT (m): 70m2.- Loại...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 90 m2, giá 1,45 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.45 tỷ 90 m2 16,12 triệu/m2
      Cần bán lỗ căn hộ chung cư sân vườn Bình Tân.- Giá chỉ 1.45 tỉ (giá rẻ đi xem là thích ngay).- Chi tiết căn hộ chung cư:+ Vị trí: chung cư Vision,...
      Dự án Vision Bình Tân, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 72 m2 59,73 triệu/m2
      - Cần bán chung cư cao cấp Park Legend, đường Hoàng Văn Thụ, Q. Tân Bình.- DT: 72m gồm 2 PN, 2 WC, lầu cao, view thoáng mát.- TIện ích: Siêu thị, phòng ...
      Dự án Park Legend, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 7,29 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.29 tỷ 72 m2 101,25 triệu/m2
      Do tôi đã mua đc nhà đất phù hợp với nhu cầu sinh hoạt của gia đình, nên hiện tại tôi chính chủ muốn chuyển nhượng lại chung cư Lumière Riverside cho Quý...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!