Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.246 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, 223 m2, giá 18 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 223 m2 80,72 triệu/m2
      Nội thất Décor cao cấp sang xịn như hình, KH mua chỉ cần xách va li vô ở ngay, với DT 223 mét vuông thiết kế 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ ...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ tại 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Jamila!Chủ gửi bán nhanh căn view trung Tâm Q1.Đ/C: Đường Song Hành ngay cạnh Lakeview Q2.DT: 76 mét vuông có 2 phòng...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 55 m2 67,28 triệu/m2
      (English below).FPLand vừa tìm đc căn 1 phòng ngủ xuất sắc nên a/c xem ngay kẻo lỡ. Cả sàn của tòa này chỉ có 2 căn 1 phòng ngủ thôi ạ. chính...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 82 m2 71,96 triệu/m2
      Chuyên bán chung cư The Everrich Infinity Đường An Dương Vương Q. 5Thiết kế chung cư các DT: - DT 75m2 2 PN 2 toilet - DT 82m2 2 PN...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,6 tỷ tại 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 81 m2 69,14 triệu/m2
      Bán nhiều căn Antonia Phú Mỹ Hưng 2 - 3 phòng ngủ - penthouse giá mềm - nhận nhà T6, T7/2023.+ 2 phòng ngủ - 79 mét vuông - tầng thấp...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 9 tỷ tại Đường Song Hành - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      FPLand vừa đc căn hộ chung cư 2 phòng ngủ vừa rộng rãi vừa riêng tư, a/c nào vẫn còn đang phân vân chưa chọn đc căn ưng ý thì liên hệ ngay FPLand...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,9 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 66 m2 43,94 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Moonlight Park View, DT 66 mét vuông căn hộ góc 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, nội thất đầy đủ như hình.căn hộ...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 76 m2 42,11 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Valeo Đầm Sen, Q..Tân Phú.- DT: 76m2- Thiết Kế: 2 PN, 2 tolet, logia view mát.- Tiện ích: hồ bơi, shop tiện lợi, cafe, gần chợ, khuôn...
      Dự án Valeo Đầm Sen, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 37 m2, hướng Bắc, giá 1,75 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 37 m2 47,3 triệu/m2
      Tôi cần bán lổ gấp căn hộ chung cư Sky Center 1 phòng ngủ, lổ 400tr thu vốn có việc gấp. Hiện giá tôi bán giá rất thấp, nên mong anh/chị có nhu cầu...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Đào Trí - 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 68 m2 38,24 triệu/m2
      - Mã căn V1..07, lầu cao, view đẹp.- DT 68 mét vuông, 2 PN.- Nội thất hoàn thiện theo HĐ với Hưng Thịnh.- Tình trạng nhà: Đang Cho thuê đến 2024...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường 1 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 66 m2 40,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Lavita Charm 2 phòng ngủ tầng cao view hướng Đông Nam cực đẹp.Vị Trí: Đường số 1, P. Trường Thọ, TP. Thủ Đức.Kết...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá tốt tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 68 m2
      Chính chủ kẹt vốn bán ngay chung cư 2 phòng ngủ dự án Moonlight Boulevard của chủ đầu tư Hưng Thịnh. Vị trí MT đường Kinh Dương Vương thuận tiện...
      Dự án Moonlight Boulevard, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 89 m2 48,32 triệu/m2
      * Bán nhiều chung cư Green Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7, full nội thất, giá mềm.- DT 89m, 2 phòng ngủ, 2 toilet giá 4 - 4.3 tỉ.- DT 120m,...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,36 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.36 tỷ 50 m2 27,2 triệu/m2
      chung cư Tp Tp HCM Intela.khu dân cư 13E Nguyễn Văn Linh, xã Phong Phú, huyện Bình Chánh, TP. Sài Gòn (Làng ĐH khu Nam TP).0916 3333 81 Mr. NoL.Rổ...
      Dự án Sài Gòn Intela, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, giá 5,8 tỷ tại Phường Tân Phú - 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 0 m2
      Em chuyên môi giới, quản lý bán nhiều căn hộ chung cư tại dự án Cardinal Court.- căn hộ chung cư cần bán có DT: 100,83m2.Gồm: 3 PN, 2 nhà tắm, 01 ô xe...
      Dự án Cardinal Court, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 83 m2 30,13 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp An Phú, Đ. Hậu Giang, Q. 6.- chung cư đc thiết kế:83m2, 2 PN, 2 phòng vệ sinh giá 2,5 tỉ - chung cư đc thiết kế : 137m2, 3 PN...
      Dự án An Phú Apartment, Quận 6, Hồ Chí Minh
      S
      Quốc Hưng ( Trung Nam SG) Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,2 tỷ tại Phường Phú Mỹ - 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 85 m2 25,89 triệu/m2
      chung cư tòa căn hộ A1 thuộc KDC The Era Town Đức KhảiDT: 85m2chung cư thiết kế 2pn-2 toilet, khu vực bếp, phòng khách, ban công, ban côngNhà...
      Dự án The Era Town, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Tân Bình

      4.3 tỷ 72 m2 59,73 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ cao cấp Park Legend, đường Hoàng Văn Thụ, Q. Tân Bình.- DT: 72m: 2 PN, 2  phòng vệ sinh- TIện ích: Siêu thị, phòng gym, hồ bơi,...
      Dự án Park Legend, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!