Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.246 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,28 tỷ tại Đường Cao Lỗ - 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.28 tỷ 73 m2 31,24 triệu/m2
      Vì chuyển xuống căn nhà phố ở nên cần sang lại căn hộ chung cư đã làm đủ nội thất.- Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- DT tim...
      Dự án Topaz City, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh
      H
      Trần Trọng Đại Hiệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 15,5 tỷ tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 127 m2 122,05 triệu/m2
      chung cư view đẹp Sarina Condominium, 15tỷ5, DT 127 mét vuông, 3 phòng ngủ 2 toilet, NT cơ bản.Chưa có HĐ cho thuê.Tiện ích hồ bơi,...
      Dự án Sarina Condominium, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 76 m2 81,58 triệu/m2
      - hotline 24/24: 0909 333 ***Mr. Thành).- Quý KH mua sang tên trực tiếp không chịu bất kỳ khoản phí nào trong quá trình mua bán.- NH hỗ trợ vay 70 phần...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, giá 8,6 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 0 m2
      Empire City - căn hộ chung cư cao cấp tại Thủ Thiêm.- CĐT Singapore - Keppel Land.- 1 PN, 1  phòng vệ sinh.- nội thất xịn xò từ chủ đầu bàn...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Diệp Hồng Thắm Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - 4 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 30 m2 86,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Sai Gon Royal Q. 4, nằm gần trung tâm TP view siêu đẹp, giá cực rẻ tòa!- DTSD: 30 mét vuông.- Số PN, vệ sinh:...
      Saigon Royal Residence, 34 - 35, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 63 m2 38,89 triệu/m2
      Đi định cư cần bán nhanh căn hộ chung cư Summer Square MT đường Tân Hòa Đông Q. Tân Phú.DT: 63m2, block căn hộ A, tầng 6, SHR đầy đủ.Thiết kế 2 PN, 2...
      Dự án Summer Square, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 35 m2, hướng Đông - Nam, giá 2,85 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 35 m2 81,43 triệu/m2
      Giỏ hàng 100 căn đẹp nhất The Beverly. Mua trực tiếp CĐT. CSBH ĐỢT 1 THÁNG 11- Chỉ cần TT 20 phần trăm nhận nhà - NH hỗ trợ LS 0 phần trăm, Ân...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 10,6 tỷ tại 7 - TP Hồ Chí Minh

      10.6 tỷ 133 m2 79,7 triệu/m2
      Giảm giá tiếp bán ngay căn hộ chung cư cao cấp RiverPark Premier:- DT: 133 mét vuông.- Thiết kế 03 PN, 02  phòng vệ sinh.- nội thất đầy ...
      Dự án Riverpark Premier, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,75 tỷ tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 69 m2 39,86 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư PARCSpring 2 PN, đầy đủ nội thất cao cấp, view hồ bơi, gió mát, chung cư đã có sổ NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.Giá cực...
      Dự án PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 33 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - 1 - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 200 m2 165 triệu/m2
      Zenity Capitaland sở hữu chuỗi tiện ích nội khu chất lượng hotel 6 sao. Theo đó, ngay tầng một tại cửa ra vào là khuôn viên sảnh đón với thiết kế mái vòm...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,48 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.48 tỷ 71 m2 34,93 triệu/m2
      Bán CH CC M-One Gia Định.+ DT 71m gồm 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, view thoáng.+ Thiết kế hiện đại, full nội thất dọn vô ở ngay.+ Nội khu đầy...
      Dự án M-One Gia Định, Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 75 m2 35,34 triệu/m2
      - 15a2 Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè.- pháp lí: Có SHR.- Thiết kế: căn hộ góc 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. DT: 75 mét vuông.- Tặng...
      Dragon Hill Residence and Suites 2, 15a2, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      K
      Huỳnh Trương Đăng Khoa Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 14,1 tỷ tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.1 tỷ 69 m2 204,35 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán xuất spa căn hộ chung cư 2 phòng ngủ The Opera, A.2x.07.- căn hộ chung cư 69m2, view sông, Q. 1 trọn đời.- giá chỉ 14,1 tỉ,...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 11,2 tỷ tại Phường An Khánh - 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.2 tỷ 84 m2 133,34 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay Metropole.Siết bank cần bán rất gấp.Xuất người NN hay VN đều có.2 phòng ngủ, 2 toilet.View sông Landmark 81.Nội thất chủ đầu ...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá tốt tại Phố Tạ Quang Bửu - 8 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 52 m2
      Cần bán gấp trước khi TT đợt cuối.Vị trí: Đường Tạ Quang Bửu, P6, Q8.- DT: 52 mét vuông.- Giá hợp đồng: 1,72 tỉ.- Chênh lệch: 230 tr.- Thiết kế:...
      Dự án The Pegasuite 2, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh
      H
      Trần Trọng Đại Hiệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,37 tỷ tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.37 tỷ 71 m2 33,39 triệu/m2
      Bán CH CC Opal Riverside, Hiệp Bình Chánh, TĐ.+ DT 71 mét vuông bao gồm 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.+ Tầng trung view thoáng không chắn.+...
      Dự án Opal Riverside, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 85 m2 34,12 triệu/m2
      Giá Nghộp chính chủ cấn bán nhà đi mỹ, giá siêu mềm Celadon City, Đường N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, TP.HCM+ 2 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh+ DT:...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,52 tỷ tại Đường Cao Lỗ - 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.52 tỷ 74 m2 20,55 triệu/m2
      bán ngay ngay chung cư CC Topaz Elite, Q. 8.DT: 74 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh - bếp.Tầng trung - view nội khu.đầy đủ ...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!