Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.276 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay chung cư 76 m2, giá 2,43 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.44 tỷ 76 m2 31,98 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp chung cư tầng trung, vị trí đẹp nhất phân khu Central, tiện ích ngay chân nhà.📍 đc: Phân khu Central - căn hộ Sunrise City, 25 Nguyễn...
      Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 83 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5.6 tỷ 83 m2 67,47 triệu/m2
      KH vui lòng gọi: 0986144480 ( Zalo) để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn:  - Tòa S premium , căn hộ chung cư Sky oasis...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán ngay chung cư 133 m2, giá 26,5 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      26.5 tỷ 133 m2 199,25 triệu/m2
      Vị trí: Tòa Landmark 81pháp lí: chung cư Offictel có sổ hồng riêngDT: 133m2Layout: 3 phòng ngủ, 2 toilet, 1 phòng khách rộng lớn, 1 ban công...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 48 m2, giá 2,7 tỷ tại Phường Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh

      2.7 tỷ 48 m2 56,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Cắt Lỗ gấp căn hộ chung cư cao cấp tầng cao  đầy đủ nội thất về ở hoặc về vận hành đc luôn .căn hộ chung cư 5* ALA CARTE HẠ...
      Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp nhà chung cư 56 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      4.1 tỷ 56 m2 73,22 triệu/m2
      ⭕️ căn hộ ĐỀN LỪ 1 – giá mềm – Ở NGAY – TRUNG TÂM HOÀNG MAI✅ DT: 54/56m²✅ Giá: 4.15 tỉ——————————————📍 căn hộ chung cư tầng 8 – Nhà G khu căn hộ Đền...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 35 m2, giá 2,05 tỷ tại Phường Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.05 tỷ 35 m2 58,58 triệu/m2
      bán ngay căn hộ Panorama Nha Trang, Khánh Hòa- căn hộ chung cư tầng 2x - View Phố- DT: 35m²- Kết cấu: Studio- logia rộng.- Hướng: logia hướng Tây ...
      Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ chung cư 53 m2, giá 2,63 tỷ tại Đường Minh Mạng - Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.64 tỷ 53 m2 49,67 triệu/m2
      Em Linh 0392 728 949 hiện đang sở hữu quỹ căn đẹp độc quyền tại dự án Sun FourS Đà Nẵng, vị trí trung tâm Sơn Trà, kết nối nhanh biển Mỹ Khê, cầu Rồng và...
      Ngã tư Nguyễn Phước Lan - Minh Mạng, phường Hòa Quý, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ chung cư 53 m2, giá 2,05 tỷ tại Đường Dương Lâm - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.05 tỷ 53 m2 38,68 triệu/m2
      ✴️✴️Chủ cần tiền bán gấpCần bán chung cư  căn hộ chung cư Bluehouse Sơn Trà - nội thất đầy đủ- Vị trí : MT đường Hồ Hán Thương , Nại Hiên Đông,...
      Đường Dương Lâm, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn 63 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Trần Quang Diệu - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      2.3 tỷ 63 m2 36,5 triệu/m2
      Fenica Dĩ An chung cư hiện đại ngay trung tâm Dĩ An, TT chỉ từ 6 tr/tháng.DT 43 mét vuông.Giá dự kiến 1.57 tỉ.- Vị trí: Đường Trần Quang Diệu, P. Tân...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 81,5 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Đống Đa - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.6 tỷ 81,5 m2 56,45 triệu/m2
      Dự án Hue Heritage – Đống Đa, Phú Nhuận, TP Huế✨ DT: 81.5 mét vuông – 86.8 mét vuông✔️ 3  phòng ngủ rộng rãi✔️ 2 toilet tiện nghi✔️...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán ngay căn 65 m2, giá 1,99 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 65 m2 30,64 triệu/m2
      💰 Giá chỉ từ 1.991.000.000tỉ/căn👉 Trả trước chỉ 15 phần trăm – ngưng đến khi nhận nhà. 🏙️ chung cư CAO CẤP THE WIN CITY – CHỈ 20 ph ĐẾN...
      Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 50 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 50 m2 134 triệu/m2
      - Giá đã gồm thuế bên bán, còn thỏa thuận cho khách thiện chí- Nội thất cơ bản, dễ decor theo sở thích- Căn tốt nhất thị trường- Giỏ hàng còn nhiều căn...
      Số 92 Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 74 m2, giá tốt tại Đường Nhật Tảo - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 74 m2
      SUNSHINE RIVER PARK KHÔNG GIAN SỐNG ĐẲNG CẤP BÊN SÔNG HỒNGTọa lạc tại khu vực phát triển năng động phía Tây Hồ, Sunshine River Park mang đến chuẩn sống hiện...
      Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 53 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Dương Lâm - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 53 m2 47,17 triệu/m2
      🏠bán căn tầng một căn hộ chung cư Bluehouse Sơn Trà1️⃣Vị trí : MT đường Hồ Hán Thương , Nại Hiên Đông, Sơn Trà.2️⃣Tiện ích cách sông Hàn 400m, cách...
      Đường Dương Lâm, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay chung cư 52 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.3 tỷ 52 m2 44,24 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư VICOLAND Sơn Trà📌 Vị trí : Đường Vân Đồn,Nại Hiên Đông, Đà Nẵng- DT 52m² ( Công năng 2 PN, 1 pk, 1 bếp, 1 nhà vệ sinh,...
      Đường Vân Đồn, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn hộ 72 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường 20 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      Bán chung cư 2PN2 toilet tại OPAL GARDEN; View Gigamall đẹp, tặng nội thất cơ bản, vô ở ngay....* DT: 72 mét vuông, Tầng trung, view...
      Đường số 20, phường Hiệp Bình Chánh, quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 42 m2, giá 3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 42 m2 71,43 triệu/m2
      ⭐️ căn hộ Scenia Bay NHA TRANG Cần bán ngay căn Scenia Bay Nha Trang, Khánh Hòa- Vị trí: block căn hộ A Căn số 10 , - Loại hình căn hộ chung...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn chung cư 30 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 30 m2 83,34 triệu/m2
      Sun Symphony 5 – siêu phẩm mới của Sun Group bên sông Hàn chính thức nhận đặt.✨ Điểm nổi bật:View trực diện sông HànNgắm pháo hoa DIFF ngay tại logiaKết nối...
      Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!