Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.276 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu chung cư 55 m2, hướng Tây, giá 1,65 tỷ tại đường Mễ Trì - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.65 tỷ 55 m2 30 triệu/m2
      căn hộ giá rẻ C3 Mễ Trì - Phạm Hùng - Gần Bến Xe Mỹ Đình - Nam Từ Liêm Hệ thống chữa cháy, báo cháy theo tiêu chuẩn mới hiện đại.Gần ĐH Ngoại Ngữ,...
      đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư A1 Phạm Hùng - Hồ Tùng Mậu - Bến Xe Mỹ Đình - Nam Từ Liêm Hệ thống PCCC hiện đại. Đạt tiêu chuẩn 2025.Thang thoát hiểm, lối thoát...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 42 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.1 tỷ 42 m2 73,81 triệu/m2
      bán gấp CĂN STUDIO - SCENIA BAY NHA TRANG - GIÁ ĐẦU TƯ CỰC TỐT.- Vị trí Tầng 15A,- Loại hình Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Bắc- Cửa chính: hướng ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng chung cư 121 m2, giá 4,55 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.55 tỷ 121 m2 37,61 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hoàng Anh Gold House - An Tiến- DT 121m, căn hộ góc - Thiết kế: 3 PN, 2 toilet, 1 phòng khách, sân phơi. - pháp lí...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 68 m2, giá rẻ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 68 m2
      Bán căn hộ chung cư An Bình Homeland.Vị trí: 4 MT tại Khu C - khu đô thị Geleximco Lê Trọng Tấn, Dương Nội, HN.Tổng DT: 18.702 mét vuông.CĐT:...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 75 m2, giá 10,65 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      10.65 tỷ 75 m2 142 triệu/m2
      🏙️ THE FILMORE DANANG – CĂN 1807 | 2 phòng ngủ VIEW PHỐ TRUNG TÂM✨ Sở hữu chung cư cao cấp ngay trung tâm sông Hàn với không gian sống sang trọng và...
      Đường Bạch Đằng, phường Bình Thuận, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng

      Bán gấp nhà chung cư 105 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 105 m2 43,81 triệu/m2
      Bán chung cư Hưng Phát Silver Star, - DT 105 mét vuông, căn hộ góc- Thiết kế: 1 phòng khách, 3 PN, 2 phòng vệ sinh, logia phòng khách,...

      Bán gấp chung cư 76 m2, giá 7,6 tỷ tại Phố Lương Định Của - Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 76 m2 100 triệu/m2
      DE CAPELLA Q. 2 – CĂN 2 phòng ngủ 76m2 GIÁ 7.6 tỉ, ĐÃ CÓ sổ hồng riêngsang nhượng chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT 76m2 tại De...
      Đường Lương Định Của, phường Bình Khánh, Quận 2, thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 37 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 37 m2 63,52 triệu/m2
      LAVIDA PLUS Q. 7 – GIỎ HÀNG chung cư giá siêu mềm THÁNG NÀYVị trí MT Nguyễn Văn Linh – Nguyễn Hữu Thọ, P.Tân Hưng, khu vực trung tâm Q. 7, thuận tiện kết...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 95 m2, giá 9,2 tỷ tại Phố Mạc Thị Bưởi - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      9.2 tỷ 95 m2 96,85 triệu/m2
      🌸🌸🌸EM CẦN BÁN CĂN CC GIÁ SIÊU TỐTƯNG LÀ E BÁN CHỈ CẦN CÓ DUYÊN LÀ ĐỦHòa Bình Green City tại Minh khai, chân cầu Vĩnh tuy nhìn đối diện Time giao thông...
      Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 86 m2, giá 12 tr tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      12 triệu 86 m2 0,14 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu tìm mua nhà về số zalo: 0835 950 896 để đc tư vấn thêm Quỹ căn cho thuê tại Ecopark  * Khách thuê không mất phí môi giới...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Sở hữu căn chung cư 52 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 52 m2 50,97 triệu/m2
      🌇 Vị trí: Nguyễn Duy Trinh, TP. Thủ Đức – thuận tiện di chuyển Q. 1, Q. 2, cao tốc Long Thành🏢 Tòa nhà: Homyland Riverside – khu chung cư ven sông, môi...
      Số 307 Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 70 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      5.5 tỷ 70 m2 78,58 triệu/m2
      Cần bán căn hộ 70m² gồm 2 PN 1 vs có thể cải tạo thanh gì 2 vscan hộ thoáng sáng phù hợp gđ ở lâu dài
      Đường Nguyễn Phan Chánh, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn 68 m2, giá 1,25 tỷ tại Đường An Dương Vương - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.25 tỷ 68 m2 18,39 triệu/m2
      🌇 Vị trí: An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân – thuận tiện di chuyển Q. 6, Q. 8, trung tâm thành phố🏢 Tòa nhà: The Privia – khu chung cư mới, hiện...
      Số 158 An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 45 m2, giá 2,15 tỷ tại Đường Thịnh Liệt - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.15 tỷ 45 m2 47,78 triệu/m2
      Gia đình đang cần tiền nên bán ngay, cần nhượng lại chung cư tại CCMN Handiland khu vực Thịnh Liệt, P. Hoàng Mai. Nhà đang ở ổn định, giữ gìn sạch sẽ.DT:...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 81 m2, giá 3,47 tỷ tại Đường Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      3.47 tỷ 81 m2 42,84 triệu/m2
      🌇 Vị trí: Phạm Ngũ Lão, Q. 1 – trung tâm thành phố.TP.HCM, thuận tiện di chuyển mọi khu vực🏢 Tòa nhà: Soho Residence – chung cư cao cấp, khu vực sầm...
      số 100, đường Cô Giang, Quận 1, TP HCM

      Chuyển nhượng căn 60,65999984741211 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường 13 - Thuận An - Bình Dương

      2.45 tỷ 60,66 m2 40,39 triệu/m2
      Đặt mục tiêu luôn khiến KH an tâm tin tưởng vì vậy em luôn tìm kiếm những gì tốt nhất để dành cho KH. Em không chỉ bán căn hộ chung cư, em còn bán cả sự...
      QL13, Thuận Giao, Thuận An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 62 m2, giá 1,78 tỷ tại Phường 9 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 62 m2 28,71 triệu/m2
      Chủ cần thanh khoản nhanh chung cư ngay TTTM sầm uất nhất Q. 5, vị trí siêu hiếm có nhà bán.📍 đc: An Đông Plaza, 18 An Dương Vương, P. 9, Q. 5.📍 Vị trí:...
      Phường 9, Quận 5, TP. Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!