Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.276 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 90 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5.6 tỷ 90 m2 62,23 triệu/m2
      KH vui lòng liên lạc: 0986144480 ( Zalo) để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại ECopark  Thông tin căn:  - Vị trí; Tầng trung , thoáng , đẹp , view...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Bán căn hộ 69 m2, giá 5,65 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5.65 tỷ 69 m2 81,89 triệu/m2
      KH vui lòng gọi ngay: 0986144480 ( Zalo) để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark Thông tin căn : - Tòa R onsen , căn hộ chung cư Khoáng nóng...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán căn 58 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 58 m2 52,59 triệu/m2
      BÁN chung cư vin GRAND PARK Q. 9.📌 Vị trí: S5.02.XX.17.⚪️ DT: 58 mét vuông 2 phòng ngủ 1 toilet. Không gian phòng khách rộng rãi, hiện...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 52 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 52 m2 65,39 triệu/m2
      🌟 BÁN căn hộ chung cư LA ASTORIA RESIDENCE, Q. 2 - P. Bình Trưng Tây🏠 DT: 52 m², gồm 2 PN rộng rãi và 1 WC tiện nghi✨ Nội thất FULL, thiết kế hiện đại,...
      Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây , Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Tìm mỏi mắt Long Biên không có căn nào RẺ hơn. Ruby CT3-Phúc Lợi Long Biên. liên hệ ngay Phượng 0979 209 391. Căn 3N2W 70m giá chỉ còn hơnn 4 tỉchính chủ...
      Đường Phúc Lợi, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 68 m2, giá 3,88 tỷ tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.88 tỷ 68 m2 57,02 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ căn FPT Plaza 4: S-18.28 3.877.785.000 ngang giá gốc CDT - thỏa thuận thêm
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

      Bán căn 59 m2, hướng Đông-Nam, giá 3,5 tỷ tại Đường Vĩnh Phú 10 - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      3.5 tỷ 59 m2 59,33 triệu/m2
      Sở hữu vị trí chiến lược tại trung tâm kết nối Tp Thành phố Hồ Chí Minh – Thủ Đức – Bình Dương, EMERALD BOULEVARD không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà...
      Đường Vĩnh Phú 10, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán chung cư 57 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 57 m2 40,36 triệu/m2
      Giá chốt 2.3 tỉ không thỏa thuận đc 57m² - Phan Văn Trị - Gần Ngay Sân Bay chung cư thiết kế có 2 PN, 2 WC, phòng khách cực thoáng, bếp, WC sử dụng...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 45 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương

      2.8 tỷ 45 m2 62,23 triệu/m2
      Em Huy chuyên viên tư vấn trực tiếp của phòng kinh doanh CĐT Lê Phong Group, cung cấp căn hộ chung cư giá niêm yết trực tiếp từ CĐT dự án The Emerald...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp chung cư 66 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Mỹ Yên - Bến Lức - Long An

      2.4 tỷ 66 m2 36,37 triệu/m2
      Voucher 30 tr cho 200 KH đầu tiên!!! Vị trí vàng- MT QL 1A, Mỹ Yên, Bến Lức- Chỉ 7 ph là đến chợ Bình Chánh, 20-30 ph vào trung tâm Q. 6, Q. 5- Sở hữu...
      54 Quốc Lộ 1A, xã Mỹ Yên, huyện Bến Lức, tỉnh Long An

      Chuyển nhượng căn 62,9900016784668 m2, giá 3,92 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      3.92 tỷ 63 m2 62,2 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại The Emerald Boulevard, Đường QL 13, P. Bình Hòa, Sài Gòn (TP Thuận An, Bình Dương cũ) đang chờ chủ mới. DT...

      Chuyển nhượng căn 52 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 52 m2 55,77 triệu/m2
      - căn hộ chung cư Moonlight Park View đường Số 7 khu Tên Lửa.- căn hộ chung cư 52m2 thiết kế 1 phòng khách, 1 PN, 1  nhà vệ sinh, có logia view...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 64 m2, giá 3 tỷ tại Đường Lê Thái Tổ - Kinh Bắc - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      🏡 chung cư ĐẸP GIỮA LÒNG TP BẮC NINHSáng xuống công viên ☘Chiều mua sắm TTTM 🛍Con đi học gần nhà 🏫✨ căn hộ chung cư Cát Tường Eco📐 64.7m2 – đã có...
      Đường Lê Thái Tổ, Phường Kinh Bắc, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán chung cư 52 m2, hướng Đông, giá 1,55 tỷ tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội

      1.55 tỷ 52 m2 29,81 triệu/m2
      căn hộ A1 Thụy Khuê - Lạc Long Quân - Tây Hồ Hệ thống PCCC hiện đại như căn hộ cao cấp.SHR sở hữu vĩnh viễn.căn hộ chung cư gần nhiều trường học -...
      đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 52 m2, hướng Đông, giá 1,65 tỷ tại Đường Quan Hoa - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.65 tỷ 52 m2 31,74 triệu/m2
      căn hộ chung cư C1 Quan Hoa - Nguyễn Khánh Toàn - Cầu GiấyHệ thống PCCC hiện đại. Đạt tiêu chuẩn 2025.Thang thoát hiểm, lối thoát nạn đầy đủ.Gần các...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 55 m2, hướng Đông, giá 1,4 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.4 tỷ 55 m2 25,46 triệu/m2
      Bán căn hộ giá rẻ N1 Lĩnh Nam - Tam Trinh - Cầu Mai Động. Thiết kế mới với hệ thống chữa cháy hiện đại.Lối thoát hiểm thoát nạn đầy đủ.full nội ...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 52 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Minh Khai - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.35 tỷ 52 m2 25,97 triệu/m2
      Bán trực tiếp căn hộ C1 Minh Khai - Dương Văn Bé - Tân Khai - Gần TimeCity. Hệ thống PCCC hiện đại, đạt tiêu chuẩn mới.Thang thoát hiểm, lối thoát nạn...
      Đường Minh Khai, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 55 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Ô Chợ Dừa - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội

      1.8 tỷ 55 m2 32,73 triệu/m2
      căn hộ chung cư C1 Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa.Hệ thống PCCC hiện đại như căn hộ chung cư cao cấp.chung cư gần nhiều trường học - siêu thị - chợ -...
      Đường Ô Chợ Dừa, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!