Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Bất động sản khác tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 82 Bất động sản khác đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán CCMN Khâm Thiên 56m, 7 tầng thang máy, 12 căn hộ 1 khách 1 ngủ, gần phố, DT 1 tỷ, 15.6 tỷ

      15.6 tỷ 56 m2 278,58 triệu/m2
      BĐ137 Siêu phẩm chung cư dịch vụ phố Khâm Thiên – Đống Đa, DT 56m2, xây 7 tầng thang máy, MT 6m cực đẹp, 12 chung cư, 1 khách + 1 ngủ, thiết kế hiện...
      Phố Khâm Thiên, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      HOÀNG ĐẠO THÀNH 43M2 - Ô TÔ QUA NHÀ - NGÕ THÔNG - MỖI TẦNG 1 PHÒNG - KINH DOANH

      14.45 tỷ 43 m2 335,93 triệu/m2
      Nhà đẹp khu Hoàng Đạo Thành - vị trí cực thuận tiện - ngõ thông thoáng - ô tô chạy qua nhà, cách điểm ô tô tránh chỉ khoảng 10m, gần bãi gửi xe nên di...
      Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cắt lỗ CCMN Nguyễn Trãi 58m, 7 tầng thang máy, 11 phòng KK nội thất đẹp, DT 800tr, 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 58 m2 198,28 triệu/m2
      TX10 Cần bán căn căn hộ chung cư mini đường Nguyễn Trãi 58m như sau:  + Vị trí nhà cực kỳ đắc địa, ngay đầu phố Nguyễn Trãi đoạn ngã 4...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán CCMN Minh Khai 51M, 3 bước ra ô tô , 7 tầng Thang máy, 15 phòng KK, 2 thoáng, PCCC xịn, 16TỶ

      16 tỷ 51 m2 313,73 triệu/m2
      HB24 BÁN CCMN phố Minh Khai (bán căn hộ mini phố Minh Khai) DT 51m như sau: + Vị trí nhà đẹp, MT rộng, ngõ oto, thông, 3 bước ra oto, 2 thoáng. +...
      Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán CCMN Định Công Thượng 42m, ô tô đỗ, 7T thang máy, 12PKK, 2 thoáng, ngõ thông, PCCC xịn 11.8 tỷ

      11.8 tỷ 42 m2 280,96 triệu/m2
      TX82 Cần bán CCMN phố Định Công Thượng (bán căn hộ mini phố Định Công Thượng) DT 42m như sau: + Vị trí nhà cực kỳ đắc địa, oto đỗ cửa, 2 thoáng...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán CCMN Kim Mã 60M, lô góc, gần phố, 19 phòng KK, thang máy, MT 5.5m, sổ vuông, DT 1 tỷ, 17.5 tỷ

      17.5 tỷ 60 m2 291,67 triệu/m2
      BD110 BÁN CCMN KIM MÃ 60M, LÔ GÓC, GẦN PHỐ, 19 PKK THANG MÁY, MT 5.5M,SỔ VUÔNG, DT 1 tỉ, 17.5 tỉ+ Vị trí cực VIP, LÔ GÓC 3 THOÁNG, ngõ đẹp cực gần phố,...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Siêu rẻ CCMN Minh Khai 72m2 7tầng thang máy, lô góc gần phố, 17PKK nội thất VIP, PCCC chuẩn, 17 tỷ

      17 tỷ 72 m2 236,12 triệu/m2
      HB25 Siêu phẩm chung cư dịch vụ phố Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, DT 72 mét vuông, xây 7 tầng, MT 4m, thiết kế hiện đại, tối ưu khai thác cho...
      Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Siêu phẩm CHDV Hồng Mai 52m, oto 30M, 7T thang máy, 15PKK nội thất VIP, 2 thoáng, DT 900TR, 16.2 tỷ

      16.2 tỷ 52 m2 311,54 triệu/m2
      HB24SIÊU PHẨM căn hộ dịch vụ HỒNG MAI 52M, ÔTÔ 30M, 7T THANG MÁY, 15PKK NỘI THẤT VIP, 2 THOÁNG, DT 900TR, 16.2 tỉ🔥 SIÊU PHẨM căn hộ dịch vụ HỒNG MAI...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán CCMN Định Công 51m2 MT 6m, lô góc, 7 tầng thang máy, 15PKK, ngõ rộng gần phố, DT cực cao, 15 tỷ

      15 tỷ 55 m2 272,73 triệu/m2
      Siêu phẩm block dịch vụ tại Định Công – Hoàng Mai, DT 55m2, xây 7 tầng thang máy, MT rộng 6m, thiết kế hiện đại tối ưu khai thác cho thuê. 📍 Vị trí...
      Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán CCMN Hoàng Hoa Thám 71M, 6T, 10PKK, lô góc 3 thoáng, full đồ, gần phố, PCCC xịn, DT 700T, 16 tỷ

      16 tỷ 71 m2 225,36 triệu/m2
      BD80 Cần bán căn căn hộ mini phố Hoàng Hoa Thám DT 71m như sau: + Vị trí nhà cực đẹp, lô góc 3 thoáng, MT 5m, trung tâm Q. Ba Đình, vài bước ra Lăng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán CCMN Trần Duy Hưng, 51M 7 T thang máy, 2 thoáng, ngõ rộng gần phố, 11phòng KK, DT 800T, 12.8 TỶ

      12.8 tỷ 51 m2 250,99 triệu/m2
      BD67 Bán CCMN Trần Duy Hưng – Trung tâm Cầu Giấy như sau: + Vị trí nhà rất đẹp, trung tâm Cầu Giấy, 2 mặt thoáng phòng nào cũng cửa sổ...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán CCMN Đê La Thành 70M, 7T Thang máy, 11PKK, nội thất xịn, PCCC chuẩn chỉnh, DT 800T, 15 TỶ

      15 tỷ 70 m2 214,29 triệu/m2
      BD57 Cần bán căn căn hộ mini đường Đê La Thành DT 70m như sau: + Vị trí cực đẹp ngay sát 2 trường đại học Văn Hoá thành phố Hà Nội và đại học Mỹ...
      Đường Đê La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán CCMN Nguyễn Lương Bằng 43M, MT 6M, 6T thang máy, 10PKK, ngõ thoáng, PCCC xịn, DT 600T, 11.5 Tỷ

      11.5 tỷ 43 m2 267,45 triệu/m2
      BĐ69 Cần bán căn CCMN phố Nguyễn Lương Bằng (căn hộ chung cư mini phố Nguyễn Lương Bằng) DT 43m, MT 6m như sau: + Vị trí nhà cực kỳ đắc địa, trung...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán CCMN Phan Đình Giót 7T Thang máy, 10PKK nội thất đầy đủ, ngõ thoáng, PCCC xịn, DT 600T, 10.7 TỶ

      10.7 tỷ 40 m2 267,5 triệu/m2
      Cần bán căn CCMN phố Phan Đình Giót (căn hộ chung cư mini phố Phan Đình Giót) DT 40m² như sau: + Vị trí nhà rất đắc địa, khu vực phân lô quân đội,...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      HOT Bán CCMN Nguyễn Lương Bằng 50M, 7T thang máy, Ôtô gần, 11PKK đủ đồ, PCCC xịn, DT 900TR, 13.8 TỶ

      13.8 tỷ 50 m2 276 triệu/m2
      BD56 Cần bán căn căn hộ chung cư mini phố Nguyễn Lương Bằng DT 50 mét vuông như sau: + Vị trí nhà vô cùng đắc địa, ngay ngã 4 Ô Chợ Dừa,...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán CHDV phố Kim Mã, 48M x 7T Thang máy, gần phố, mặt tiền 10M, PCCC xịn, 11PKK, DT 800tr, 11.9 tỷ

      11.9 tỷ 48 m2 247,92 triệu/m2
      BÁN căn hộ dịch vụ KIM MÃ, 48M X 7T THANG MÁY, GẦN PHỐ, MT 10M, phòng cháy chữa cháy XỊN, 11 PKK, DT 800TR, 11 tỉ 9Cần bán căn căn hộ chung cư mini...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán CCMN Hoàng Cầu 45M, Lô góc, MT 6M, 30M ra phố, 6T Thang máy, 10PKK, DT Cực cao, 10.5 Tỷ

      10.5 tỷ 45 m2 233,34 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư mini phố Hoàng Cầu DT 45m như sau: 📍 Vị trí hiếm cực đắc địa: Gần phố, ngõ sạch, cách oto 20–30m, giao thông cực thuận...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán CHDV mễ trì thượng

      16.5 tỷ 65 m2 253,85 triệu/m2
      ⭐️ Siêu phẩm căn hộ dịch vụ dòng tiền Mễ Trì Thượng với doanh thu khủng khoảng 1 tỉ/năm✅👉🏻 Chỉ 16,5 tỉ sở hữu ngôi nhà dòng tiền với DT 65m². MT 6,8m....
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán bất động sản khác Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán bất động sản khác tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán bất động sản khác Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán bất động sản khác Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn bất động sản khác tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán bất động sản khác Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về bất động sản khác. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho bất động sản khác tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán bất động sản khác Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí bất động sản khác.