Bán CCMN Khâm Thiên 56m, 7 tầng thang máy, 12 căn hộ 1 khách 1 ngủ, gần phố, DT 1 tỷ, 15.6 tỷ

Phố Khâm Thiên, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

Giá: 15,6 Tỷ

Diện tích: 56 m2

Giá/m2: 278,57 Triệu/m2

1056337

Mua bán

Thông tin mô tả

BĐ137

 Siêu phẩm chung dịch vụ phố Khâm Thiên – Đống Đa, DT 56m2, xây 7 tầng thang máy, MT 6m cực đẹp, 12 chung , 1 khách + 1 ngủ, thiết kế hiện đại. 

📍 Vị trí đắc địa: Chỉ vài bước chân ra mặt phố Khâm Thiên, khu vực trung tâm đông dân, giao thông thuận tiện, nhu cầu thuê cực cao. 

+ Đang cho thuê doanh thu 1 tỉ/ năm. 

+ Hệ thống phòng cháy chữa cháy chuẩn chỉnh: thang thoát hiểm, họng vòi chữa cháy đầy đủ 

+ Nhà xây mới đẹp, vận hành ổn định. MT rộng, thanh khoản tốt.

 🚗 Kết nối nhanh Tôn Đức Thắng – Xã Đàn – Ô Chợ Dừa – Lê Duẩn, gần trường học, BV, chợ, tiện ích đầy đủ. 

📕 bìa đỏ chính chủ, vuông, đẹp, nở hậu nhẹ, sẵn sàng giao dịch. 

📞 LH xem nhà và gặp chính chủ – A Dũng O962.41.6O.69 Miễn TG.

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực