Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Bất động sản khác tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 82 Bất động sản khác đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán các diện tích văn phòng, thương mại dịch vụ sẵn sổ đỏ tòa PCC1 ngã 3 Ba La quận Hà Đông

      12 tỷ 600 m2 20 triệu/m2
      Bán các DT văn phòng, TMDV sẵn bìa đỏ tòa PCC1 ngã ba Ba La Q. Hà Đông.Dự án PCC1 Complex.Vị trí: ngã ba Ba La Q. Hà Đông.DT mở bán: 139 mét ...
      Dự án PCC1 Complex, Đường Ba La, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      MỘT CĂN DUY NHẤT - MỘT CĂN DUY NHẤT SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN KHỦNG ~ 2 TỶ/ NĂM tổng 35 phòng

      18.9 tỷ 122 m2 154,92 triệu/m2
      1 căn DUY NHẤT - 1 căn DUY NHẤT SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN KHỦNG khoảng 2 tỉ/ NĂM tổng 35 phòng phố CẦU DIỄN, Bắc Từ Liêm 122m * 7 tầng THANG MÁY, 18.9 tỉ...
      Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp sàn Văn phòng - Thương mại Phạm Hùng. dt 570m2 giá 32tr/m2. sổ lâu dài. khách thuê ổn định

      17.93 tỷ 560 m2 32 triệu/m2
      Cần bán nhanh sàn văn phòng thương mại tòa nhà Phạm Hùng. Tòa nhà cao tầng với các tầng dưới là thương mại, văn phòng, tầng trên là căn hộ. Vị trí thuận...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp sàn văn phòng - thương mại Phạm Hùng. DT 570m2 giá 32tr/m2. Sổ lâu dài. Khách thuê ổn định

      17.93 tỷ 560 m2 32 triệu/m2
      Cần bán ngay sàn văn phòng thương mại tòa nhà Phạm Hùng. Tòa nhà cao tầng với các tầng dưới là thương mại, văn phòng, tầng trên là căn hộ.Vị trí thuận...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán đất làm kho xưởng sản xuất tại Tiến Xuân Thạch Thất. Diện tích 6000m2. 16 tỷ.

      16 tỷ 6 m2 2666,67 triệu/m2
      Bán đất làm kho xưởng SX tại Tiến Xuân Thạch Thất.DT 6000 mét vuông. Lô góc 2 MT.Đường trước mặt xe container vào thoải mái.Trên đất đã có sẵn khung...
      Đường 446, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nghỉ dưỡng giá rẻ có nhà sẵn

      11 tỷ 4 m2 2750 triệu/m2
      Khuôn viên nhà vườn sẵn bám đường nhựa view đẹp.DT 3600 mét vuông 400 mét vuông thổ cư thế đất cao thoáng.View núi cực đẹp, trong đất sẵn vườn...
      Đường 446, Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Tại Mai Đình, Sóc Sơn xuất hiện 1 mảnh đất cực rẻ và đẹp để làm kho xưởng LH

      13 tỷ 1 m2 13000 triệu/m2
      Tại Mai Đình, Sóc Sơn xuất hiện 1 lô đất cực rẻ và đẹp để làm kho xưởng.- DT: 1000m2, trong đó 500m2 bìa đỏ còn lại đất liên kế.- MT 28m, đất vuông ...
      Đường Mai Đình, Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán đất trục chính Yên Nghĩa, Hà Đông 310m2, MT 8.5m kD tốt, có sẵn nhà xưởng 3T cho thuê 40tr/th

      18.61 tỷ 310 m2 60 triệu/m2
      Gia đình chủ bán nhà đất trục chính Yên Nghĩa, Hà Đông DT nền thổ cư 310m2 MT 8.5m đường container đỗ cửa KD tốt. Trên đất đang có nhà xưởng DTSD 700m2...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà xưởng có sẵn dòng tiền từ cho thuê hơn 2 tỷ/năm

      18 tỷ 800 m2 22,5 triệu/m2
      sang nhượng 800m2 nhà xưởng sổ đo riêng biệt trong cụm công nghiệp Từ Liêm thành phố Hà Nội, MT 13.3m x 60m dài hướng nam, đường trước mặt 25m, vỉa hè...
      Đường CN6, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán homestay 3160m2 hoàn thiện đẹp tại xã Vân Hoà, Ba Vì, Hà Nội. LH:

      11 tỷ 3 m2 3666,67 triệu/m2
      Gia đình có việc cần nên muốn sang nhượng lại căn Homestay 3160m2 bìa đỏ chính chủ 400m thổ cư. Tại thôn Đa Cuống, xã Vân Hoà, Ba Vì, thành phố Hà Nội,...
      Đường 87A, Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Bán Homestay 1400m2 tuyệt đẹp tại Vân Hoà, Ba Vì, Hà Nội. LH:

      12 tỷ 1 m2 12000 triệu/m2
      Cần sang nhượng lại căm homestay 1400 mét vuông tại thôn Xoan, xã Vân Hoà, huyện Ba Vì, thành phố Hà Nội toàn bộ khu đất đã đc đầu tư xây dựng...
      Đường 87A, thôn Xoan, Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Chính chủ gửi bán lô đất sẵn khuân viên nghỉ dưỡng

      11 tỷ 4 m2 2750 triệu/m2
      Cắt lỗ sâu đậm - nhanh tay lượm ngay đất đẹp.Bán siêu phẩm homestay nghỉ dưỡng.Mặt đường 446 quá đẹp.- DT đất: 3.600  mét vuông.- Đầu tư đồng bộ tiêu...
      Đường 446, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán 2200m2 nhà vườn homestay hoàn thiện đẹp tại Vân Hoà, Ba Vì, Hà Nội. LH:

      12 tỷ 2 m2 6000 triệu/m2
      Cần sang nhượng lại ngôi nhà vườn homestay tại thôn Rùa, xã Vân Hoà, huyện Ba Vì, Thủ đô Hà Nội, tổng DT 2200m2, đất ở 200m2, đất vườn 900m2, còn lại...
      Thôn Rùa, Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Bán 1774m2 nhà vườn hoàn thiện đẹp tại Tiến Xuân, Thạch Thất. LH:

      12 tỷ 2 m2 6000 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nữa nên gia đình muốn sang nhượng lại ngôi nhà vườn tại Thôn Cố Đụng, xã Tiến Xuân, Thạch Thất, thành phố Hà Nội, DT 1774m2...
      Đường 446, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán sàn văn phòng tòa nhà N01T2 - Ngoại Giao Đoàn, DT từ 300 - 660m2 giá hấp dẫn

      12.87 tỷ 330 m2 39 triệu/m2
      Bán sàn văn phòng tòa nhà N01T2 - Ngoại Giao Đoàn, DT từ 300 - 660m2 giá hấp dẫn.* giá: 39tr/m2:* DT bán: 330m2, 660m2.* Vị trí: N01T2 tọa lạc tại vị trí...
      Dự án N01-T2 Ngoại Giao Đoàn, Phố Đỗ Nhuận, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán sàn văn phòng chung cư 282 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân sổ đỏ lâu dài

      19 tỷ 515 m2 36,9 triệu/m2
      Bán sàn văn phòng căn hộ chung cư 282 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.Bao gồm DT 515  mét vuông sàn thông...
      Dự án 282 Nguyễn Huy Tưởng, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Diamond Flower Lê Văn Lương mình cần bán sàn vp hạng A lô góc 2 mặt phố sẵn nột thất đẹp

      17.23 tỷ 265 m2 65 triệu/m2
      - Do công việc cá nhân nên gia đình cần bán lô sàn vp toà nhà vp hạng A Diamond Flower Lê Văn Lương:DT: 265m2, lô góc hướng Đông Nam hướng Đông Bắc tầng...
      Dự án Diamond Flower Tower, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chính chủ cần bán: 900m2 xưởng công nghiệp xã Hồng Vân, Thường Tín. Giá 11,3tr/m2 (Tặng nhà xưởng)

      10.17 tỷ 900 m2 11,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán: 900 mét vuông đất công nghiệp Hồng Vân, Thường Tín, TP Hà Nội- Giá đất: 11,3 tr/ mét vuông (Đã có nhà xưởng, tặng lại nhà...
      Xã Hồng Vân, Thường Tín, Hà Nội

      Bán bất động sản khác Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán bất động sản khác tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán bất động sản khác Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán bất động sản khác Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn bất động sản khác tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán bất động sản khác Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về bất động sản khác. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho bất động sản khác tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán bất động sản khác Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí bất động sản khác.