Cắt lỗ CCMN Nguyễn Trãi 58m, 7 tầng thang máy, 11 phòng KK nội thất đẹp, DT 800tr, 11.5 tỷ

Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Giá: 11,5 Tỷ

Diện tích: 58 m2

Giá/m2: 198,28 Triệu/m2

1056089

Mua bán

Thông tin mô tả

TX10 

Cần bán căn căn hộ chung mini đường Nguyễn Trãi 58m như sau: 

 + Vị trí nhà cực kỳ đắc địa, ngay đầu phố Nguyễn Trãi đoạn ngã 4 Sở, gần Royal City, khu vực đông người lao động, sinh viên thuê nhà. 

+ Nhà Thiết kế 7 tầng với 11 phòng khép kín, đầy đủ tiện nghi nội thất đã cho thuê kín phòng., 

+ Tầng 1: 1 phòng khép kín, bãi xe., 

+ Tầng 2,3,4,5,6: Tổng 10 phòng khép kín, có logia phơi., 

+ Tầng 7: Sân phơi rộng., 

+ Toà nhà dịch vụ dòng tiền ổn định chủ đang cho thuê lại 50tr/tháng tự vận hành 70tr/tháng (hiệu suất cực khủng 9 phần trăm/năm)., 

+ Khu vực ngã 4 Sở đi lại cực tiện, kết nối nhiều tuyến đường lớn: Trường Chinh, đường Láng, đường Tây Sơn, Nguyễn Lương Bằng… 

+ Sổ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch ngay., 

+ liên hệ ngay Anh Dũng O962.41.6O.69 để gặp chính chủ – chuyên tư vấn, môi giới nhà dòng tiền, chung dịch vụ, miễn TG.

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực