Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Bất động sản khác tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 82 Bất động sản khác đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán khu nghỉ dưỡng. Tại thôn Rùa, xã Vân Hòa, Ba Vì, TP Hà Nội. DT 1,020 m2 TC 200m2

      11.5 tỷ 1 m2 11500 triệu/m2
      Cần bán khu nghỉ dưỡng.- DT 1,020  mét vuông tc 200  mét vuông.- Khuôn viên đã đc xây dựng tỉ mỉ.- 6 PN 1 phòng khách rộng 1 bể bơi.Rất thích...
      Thôn Rùa, Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán Villa 4000m2 TC 200m2 tại thôn Muồng Cháu, xã Vân Hòa, Ba Vì, TP Hà Nội

      18.5 tỷ 4 m2 4625 triệu/m2
      Cần bán villa Ba Vì.DT 4,000  mét vuông TC 250 còn lại là đất vườn.4 PN VIP.1 PN tập thể.1 bể bơi rộng.1 phòng khách rộng.Phòng tập thể chứa 15 đến 20...
      Thôn Muồng Cháu, Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Bán suất ngoại giao đất dịch vụ, đất kho xưởng cụm công nghiệp Phương Trung Thanh Oai mặt đường 21B

      10 tỷ 1 m2 10000 triệu/m2
      Bán cho thuê đất kho, xưởng, nhà máy: Cụm KCN Phương Trung - Thanh Oai - Thủ đô Hà Nội.Quy mô GĐ1 là 10ha, GĐ2 là 37ha.Vị trí: Mặt đường QL21B, xã Phương...
      Dự án Cụm công nghiệp Phương Trung, Xã Phương Trung, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán sàn Thương mại làm nhà trẻ Green Dimond 93 Láng Hạ. Dt 386m2, giá 26 triệu gồm VAT. Sổ 50 năm

      10.04 tỷ 386 m2 26 triệu/m2
      Bán sàn thương mại làm nhà giữ trẻ tại toà nhà Green Dimond 93 Láng Hạ. Toà nhà với quy mô: Vị trí dự án: 93 Láng Hạ Đống Đa Thủ đô Hà Nội Quy mô...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán 2960m2 đất nghỉ dưỡng 3 mặt thoáng rộng cực đẹp tại trung tâm xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      10.5 tỷ 3 m2 3500 triệu/m2
      Bán 2960 mét vuông đất nghỉ dưỡng 3 mặt thoáng rộng cực đẹp tại trung tâm xã Vân Hòa, Ba Vì, TP Hà Nội. Thế đất rất đẹp và phù hợp với làm nghỉ...
      Xã Vân Hòa, Huyện Ba Vì, Hà Nội

      Bán gấp tòa chung cư mini Nguyễn khang 6 tầng thang máy dòng tiền sát 80 triệu tháng , nhỉnh 10 tỷ

      10.5 tỷ 55 m2 190,91 triệu/m2
      Chính chủ Bán tòa căn hộ mini phố Nguyễn Khang thông phố Hạ Yên Quyết Chính chủ cần bán ngay call ngay xem nhà free 0397 748 ***- Tòa căn hộ mi 6 tầng...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần chuyển nhượng khu homestay Mây Villa Ba Vì

      19 tỷ 4 m2 4750 triệu/m2
      Chỉ 45 kilomet từ Trung tâm thành phố Hà Nội, các bạn đã có thể đến một không gian biệt lập cách xa ồn ào khói bụi, hòa mình với thiên nhiên tươi...
      Đường Tỉnh Lộ 87A, Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      3000m2 - Nghỉ dưỡng - kho xưởng - cách BX Nước Ngầm 10km

      12 tỷ 3 m2 4000 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán bán 3 nghìn  mét vuông.Sát đường Vành đai 4, công ten nơ vào nha.Đất 50 năm sử dụng đc 3 năm.Sát Quán Gánh nhà vườn đẹp mê ly.Cuối...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Văn Bình, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán biệt thự nhà vườn nghỉ dưỡng 2500m2 trong đó 500m2 thổ cư - Yên Bài - Ba Vì - HN

      20 tỷ 2 m2 10000 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự nhà vườn nghỉ dưỡng 2500 mét vuông trong đó 500 mét vuông thổ cư - Yên Bài - Ba Vì - HN. LH với Mrs Duyên để đc tư vấn và...
      Xã Ba Vì, Ba Vì, Hà Nội

      Chủ đầu tư bán sàn văn phòng 694m2 khu Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, chỉ 27tr/m2, sở hữu lâu dài

      18.74 tỷ 694 m2 27 triệu/m2
      CĐT tòa Sapphire Palace, số 4 Chính Kinh, Q. Thanh Xuân bán sàn văn phòng, thương mại, dịch vụ.- DT văn phòng bán: 694 mét vuông, có thể chia thành...
      Dự án Sapphire Palace, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      O
      Minh Tú Hà Nội Office Hơn 1 năm trước

      Bán sàn văn phòng 100-250m2 giá chỉ 55 tr/1m2 Gold Tower số 275 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội

      13.75 tỷ 250 m2 55 triệu/m2
      Dự án: Gold Tower số 275 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, TP Hà Nội.DT: 100 mét vuông - 250 mét vuông.Giá mở bán: 55 tr/ mét vuông.Bàn giao đầy...
      Gold Tower, số 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Khuôn viên nghỉ dưỡng sẵn kinh doanh DT 2100m2 TC 500m2 giá 1x tỷ

      18 tỷ 2 m2 9000 triệu/m2
      Cc gửi bán khuôn viên nghỉ dưỡng tại Thôn Chóng, Yên Bài, dt 2100 mét vuông tc 500 mét vuông.KD dòng tiền ổn định.Viu đồng bao la bát ngát đất...
      Thôn Chóng, Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      XUÂN ĐỈNH, CCMN 7 TẦNG, 28 PHÒNG MỚI, FULL ĐỒ, NGÕ THÔNG Ô TÔ 4 CHỖ. 99M2, 20 TỶ...

      20 tỷ 99 m2 202,03 triệu/m2
      + Ngõ thông oto, giao thông thuận lợi, tiện ích ngập tràn...+ Nhà vừa xây, hệ thống phòng cháy chữa cháy đạt tiêu chuẩn, phòng full đồ, chủ mới chỉ việc...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sẵn khuôn viên nhà vườn chỉ việc ở 1467m2 thế đất cao thoáng tại Phú Mãn Quốc Oai

      13 tỷ 1 m2 13000 triệu/m2
      Bán homestay nhà nghỉ cuối tuần tại Phú Mãn - Quốc Oai - HN:* S đất: 1.467 m2 sẵn nhà vườn.* Có 183 m2 đất ở thổ cư.* Trên đất xâu dựng tường bao, cây cối...
      Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Giá rẻ sập sàn lô đất sẵn nghỉ dưỡng tại Thôn Chóng, Xã Yên Bài - BV - HN, hiện đang hoạt động KD

      19 tỷ 2 m2 9500 triệu/m2
      Cần sang nhượng homestay.Tại thôn Chóng, Yên Bài, Ba Vì, TP Hà Nội.S: 2.500 mét vuông, có 500 mét vuông đất ở, MT dài 70m.Bám suối hơn 100m,...
      Thôn Chóng, Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Bán sàn văn phòng 100- 250m2 giá chỉ 55 triệu/m2 Gold Tower số 275 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội

      13.75 tỷ 250 m2 55 triệu/m2
      Bán sàn văn phòng 100 - 250 mét vuông giá chỉ 55 tr/ mét vuông Gold Tower số 275 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, TP Hà Nội.Dự án: Gold Tower số 275...

      Bán sàn thương mại văn phòng giá rẻ tòa nhà Sapphire Chính Kinh LH:

      18.74 tỷ 694 m2 27 triệu/m2
      * Dự án: Tòa nhà hỗn hợp nhà ở kết hợp dich vụ thương mại và văn phòng cho thuê (Sapphire Palace) tại số 4 Chính Kinh, Q Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.* Vị...
      Sapphire Palace, số 4, Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cực đẹp - bán villa kinh doanh du lịch, nghỉ dưỡng Ba Vì 2300m2 - 19.8 tỷ

      19.8 tỷ 2 m2 9900 triệu/m2
      Cực đẹp - Bán Villa KD du lịch, nghỉ dưỡng Ba Vì 2300m2 - 19.8 tỉ.KDL nghỉ dưỡng Ba Vì rộng 2300m2, mới xây dựng 1 năm còn mới tinh, đang hoạt động luôn...
      Đường ĐT 87, Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Mua bán bất động sản khác Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán bất động sản khác tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán bất động sản khác Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán bất động sản khác Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn bất động sản khác tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán bất động sản khác Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về bất động sản khác. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho bất động sản khác tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán bất động sản khác Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí bất động sản khác.