Bán CCMN Minh Khai 51M, 3 bước ra ô tô , 7 tầng Thang máy, 15 phòng KK, 2 thoáng, PCCC xịn, 16TỶ

Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

Giá: 16 Tỷ

Diện tích: 51 m2

Giá/m2: 313,73 Triệu/m2

1055784

Mua bán

Thông tin mô tả

HB24 BÁN CCMN phố Minh Khai (bán căn hộ mini phố Minh Khai) DT 51m như sau: 

+ Vị trí nhà đẹp, MT rộng, ngõ oto, thông, 3 bước ra oto, 2 thoáng. 

+ Chủ xây nhà rất tâm huyết, kết cấu vững chắc, thiết kế đẹp, vận hành mượt mà. 

+ Nhà 7 tầng thang máy, 15 phòng khép kín đủ nội thất mới tinh, phòng cháy chữa cháy từng phòng. 

+ Khu vực gần nhiều trường đại học lớn như đại học Bách Khoa, Xây Dựng, Kinh Tế Quốc Dân, KD công nghệ... nhu cầu thuê cực kỳ cao, luôn kín khách. 

+ bìa đỏ vuông đẹp, cất két, chủ thiện chí bán, có thỏa thuận trực tiếp. 

+liên hệ Anh Dũng O962.41.6O.69 để gặp chính chủ – chuyên tư vấn, môi giới nhà dòng tiền, chung dịch vụ, miễn TG.

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Thông tin liên hệ

Nguyễn Dũng

Bán Bất động sản khác tại Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

Bất động sản cùng khu vực