Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Chung Cư Trả Góp Gò Vấp năm 2026

      Có 824 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,8 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 73 m2 24,66 triệu/m2
      chung cư I - Home, 359 Phạm Văn Chiêu, P. 14, Gò Vấp.- DT: 73 mét vuông 2 PN, 2 toilet.- Tầng trung, view hướng Đông Nam thoáng mát.- Nội khu...
      I-Home 1, 359, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      Bán chung cư Hà Đô Nguyễn Văn Công.- đc: 3 Nguyễn Văn Công, P. 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.DT: 75m, 2 phòng ngủ, (Giá: 3.2 tỉ, có sổ) Ngân hàn hổ trợ...
      Dự án Hà Đô Green View, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,75 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 72 m2 24,31 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư I - Home 359 Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp.- DT: 72 mét vuông, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, căn hộ góc, view đông thoáng mát.-...

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,05 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 64 m2 32,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán CC Dream Home Luxury Gò Vấp 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh full nội thất (giường ngủ tủ, 2tv, 2 máy lạnh, bếp từ âm, máy hút...
      Dự án Dream Home, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,02 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.02 tỷ 76 m2 26,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn CC I-Home 1 Gò Vấp.Đ/c: 359 Phạm Văn Chiêu, P. 14, Gò Vấp.- DT: 76m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- giá bán gấp: 2...

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,15 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.15 tỷ 73 m2 15,76 triệu/m2
      Bán chung cư Khang Gia nằm ở tầng 4, căn hộ góc 2 măt tiền, view Landmark81- DT 73 mét vuông gồm 2 PN và 2  phòng vệ sinh. Hiện căn hộ ...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,04 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.04 tỷ 73 m2 14,25 triệu/m2
      Bán căn hộ Khang Gia nằm ở tầng 4, căn hộ góc 2 măt tiền, view Landmark81- DT 73m² gồm 2 PN và 2  nhà vệ sinh. Hiện chung cư đã có sổ hồng ...

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 82 m2 30,49 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh căn hộ Splendor đường Nguyễn Văn Dung, Gò Vấp.Tầng cao, logia ĐN, căn hộ góc.DT: 82 mét vuông - 2  phòng ngủ,...
      Dự án The Splendor, Đường Nguyễn Văn Dung, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 72 m2 28,48 triệu/m2
      căn hộ M-ONE GIA ĐỊNH GIÁ SIÊU ĐÃI đc KÍ GỬI CHỈ 2 tỉ 050 CĂN 2 phòng ngủ ĐT 72 mét vuông sổ hồng riêng nội thất đầy đủ- DT: 72 mét ...
      Dự án M-One Gia Định, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 60 m2 31,67 triệu/m2
      - đc 468 Phan Văn Trị, gần khu Cityland Parkhill, siêu thị Coopmark, siêu thị Vinmark, đại siêu thị Emark, vị trí trung tâm thuận tiện di chuyển về các Q....
      468 Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,98 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.98 tỷ 55 m2 36 triệu/m2
      Chính chủ định cư Úc bán nhanh căn căn hộ I - Home, Phạm Văn Chiêu, P. 14, Gò Vấp.Giá 1 tỉ 980 tr.- DT 55 mét vuông.- 2 PN, 2  toilet.- Bao phí...
      Dự án I-Home 1, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,59 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.59 tỷ 55 m2 28,91 triệu/m2
      căn hộ 8X Thái An - Thái An 6, đường Phan Huy Ích, P. 14, Q. Gò Vấp, TPHCM- DT 55m2, có 2 PN, 1 WC- Thiết kế bếp mở, sân phơi quần áo rộng rãi- giá mong...
      Dự án Căn hộ 8X Thái An, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 1,69 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.69 tỷ 84 m2 20,12 triệu/m2
      chính chủ cần ra gấp căn hộ chung cư Plendor Q. Gò Vấp.- DT: 84m2.- Kết cấu: 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- Full full nội thất.- Ngay trung tâm Gò Vấp...

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,2 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      - Kết cấu chung cư gồm 2 PN, 2 toilet 82m2, căn hộ góc đẹp nhất khu 2 view tất cả các phòng đều có cửa sổ đón ánh sáng và gió tự nhiên.- Tiện ích...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 44 m2, giá 9,7 tỷ tại Đường Lê Lai - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      9.7 tỷ 44 m2 220,46 triệu/m2
      ngôi nhà 2 mặt thoáng, ngang hơn 10m – cực kỳ hiếm tại khu Lê Lai – Gò Vấp 🌿📐 DT: 43,1m2 (ngang 10.3m)🏡 Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu, mái bằng – gồm 14 phòng...
      Đường Lê Lai, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.8 tỷ 84 m2 45,24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Hà Đô Nguyễn Văn Công P. 3 Gò Vấp TP. Sài Gòn.* DT 84m.* Giá: 3,850 tỉ. thỏa thuận.* SHR chính chủ (sử dụng lâu dài).* nội thất...
      Dự án Hà Đô Green View, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá tốt tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 69 m2
      Bán căn hộ chung cư M-One Gia Định Gò Vấp, Gò Vấp.DT: 69 mét vuông.DTSD: 69 mét vuông.Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm.Hướng căn hộ chung cư:...
      Dự án M-One Gia Định, Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,05 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 65 m2 31,54 triệu/m2
      Mua Nhà đón Tết khách yêu ơi!Cần bán căn hộ An Lộc, tọa lạc nằm ngay đường Nguyễn Oanh, P17 Gò Vấp.Vị trí thuận tiện di chuyển các Q..Tiện ích xung quanh...
      Dự án An Lộc, Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!