Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Gần Kcn Kim Huy Bình Dương năm 2026

      Có 198 Đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp mảnh đất 220 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 220 m2 10,69 triệu/m2
      Hàng đẹp giá rẻ nè khách ơi 220m2 giá. 2ty350 Đất định hòa MT DX 64 nhựa 6m thông nhà dân đông đúc gần trường cấp 1 Định Hòa 2 Dt : 5*44m thổ cư 60m (...
      Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay mảnh đất 150 m2 tại Phường Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 150 m2 27,34 triệu/m2
      Đất Phú Hoà DT 5x30 thổ cư 100 phần trăm (2 MT)Gần trường đại học TDM KD okeGiá 4ty1 tlcall ngay 0968 889 ***
      Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 559 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 11,18 tỷ

      11.18 tỷ 559 m2 20 triệu/m2
      Đất MT Dx007 Phú MỹDT : 14x40 thổ cư 100mGiá 20tr/m²gọi ngay 0968 889 ***
      Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 118 m2 tại Phường Phú Lợi - Thủ Dầu Một - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 118 m2
      bán 2 mảnh đất P. Phú Lợi Thủ Dầu Một- lô 1: giá 2 tỉ 3 ( 118  mét vuông , 60 tc ) - lô 2 giá 2 tỉ 2 ( 94 mét vuông , 60 tc ) Mua hết giá 4 tỉ...
      Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Hàng rẻ phú hòa khu 3 phú hòa đường ôtô thông thoán dân đông kín Dt: 4 x 18m Thổ cư 60mGiá chỉ 1 tỉ xx thỏa thuận giá mềm nhất khi khách đi xem đất trực...
      Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán miếng đất 285 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Bắc tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 285 m2 21,06 triệu/m2
      Chủ ngộp hạ giá bán gấp đất DT rộng tại Bình Dương đc: Khu tái định cư Phú Chánh, P. Hòa Phú, TP Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương DT: 285m2. giá: 6,8 tỉ hạ chỉ...
      Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 155 m2 tại Phường Phú Tân - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 155 m2 23,88 triệu/m2
      N6 TĐC Phú MỹP. Phú TânNgày cổng trường…DT: 5.17 x 30. Tc 100%Giá: 3ty7 0933 292 ***; 0986 698 ***
      Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 76 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 76 m2 21,06 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất MT đường nhựa Dx038 P. Phú Mỹ ,Tp Thủ Dầu Một, Bình DươngDT 5x15 tổng 76 mét vuông có 60 mét vuông nền thổ cư ( đất ở...
      Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nền đất 181 m2 tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 9 tỷ

      9 tỷ 181 m2 49,73 triệu/m2
      Bán đất MT đường Liên P. (Cây Me) ngay Vòng Xoay Hiệp Thành 3.- DT 6.5 x 27 tổng 181 mét vuông (có 145 mét vuông thổ cư).- Giá 9 tỉ.- Call e xem...
      Đường Cây Me, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán miếng đất 859 m2 tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 859 m2
      Cần bán lô góc đẹp nhất khu tái định cư Định Hòa, P. Hòa Phú. Góc đường số 32 và đường số 41.Dt: 29x30, tổng 859m2, thổ cư 100 phần trăm.Dt: 36x30,...
      Đường Số 32, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nền đất 115 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 115 m2 25,92 triệu/m2
      Đất Hiệp Thành Gần Bv 512 giường ngủ Đường Bê Tông 6m Thông DT : 5x23mThổ Cư : 74m giá Chỉ : 2 tỉ 980 trliên hệ ngay : #0944 521 ***trung
      Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phú Tân - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 150 m2 15,2 triệu/m2
      Đất tái định cư Phú Chánh C,đường 71,Ngay chợ nhỏ!vi Trí buôn bán nhỏ hoặc mở văn phòng OK !cần bán nhanh,Dt 5x30 tc Full,không dinh cây và hố,giá chỉ 2.2xx gc
      Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán miếng đất 91 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1.25 tỷ

      1.25 tỷ 91 m2 13,74 triệu/m2
      🌹Bán đất P.Phú Mỹ🍀Giá 1 tỉ 250tr. 🌹🍀Đất 1 xẹt đường Dx06 vào chỉ ~ tầm 30m.🌻DT 91.5m² có 29m² thổ cư.💐Giá chỉ 1 tỉ 250tr. Mua xây 1 ngôi nhà nhỏ nhỏ...
      Phường Phú Mỹ, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay miếng đất 250 m2, hướng Tây tại Phường Hiệp An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4 tr

      4 triệu 250 m2 0,02 triệu/m2
      Đất MT đường ĐX 92 hiệp AnGiá chỉ 4tỉ có bán lẻ 5m2lô liên kếBán đất MT DX 92 Hiệp An, Thủ Dầu MộtDt: 10 x 25m. Thổ cư: 120 m².gần chợ bưng cầuĐường nhựa...
      Phường Hiệp An, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp mảnh đất 100 m2 tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Bán đất nền KĐT Làng ĐH Bình Dương. MT Đường DT.741 DT: 100m (5x20) thổ cư 100 phần trăm, vỉa hè mỗi bên 3 mét, có lối thoát hiểm phía sau 2...
      Phường Hiệp Thành, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán 532.5m2 đất KĐT mới P.Phú Tân, TDM, Bình Dương. SHR, 22.5tr/m2. LH:0973306322

      Thỏa thuận 532 m2
      Đất tại KĐT mới, phường Phú Tân, TP Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương. - Vị tri đẹp, gần trường, chợ... Tiện ích xung quanh đầy đủ. - Diên tích 532.5m2, thổ cư...
      Phường Phú Tân, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nền đất tại Đường DX 070 - Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      Đất gần vòng xoay Định Hòa, trường TH Định Hoà, BV 500 giường ngủ.Chính chủ cần bán mảnh đất thổ vườn 988.7  mét vuông.DT: 988.7 mét vuông (có...
      Đường DX 070, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương