Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Gần Kcn Kim Huy Bình Dương năm 2026

      Có 198 Đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán mảnh đất 84 m2 tại Phường Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1.68 tỷ

      1.68 tỷ 84 m2 20 triệu/m2
      🌹Bán miếng đất đẹp p.Định Hòa gần ngã 4 Trần Ngọc Lên - Mỹ Phước Tân Vạn.🍀DT: 4.2x20, thổ cư 60 mét vuông. Đất 1 xẹt đg Mỹ Phước Tân Vạn vào vài...
      Phường Định Hòa, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      💥 Chủ kẹt tiền cần bán ngay nền đất MT đường D27_ KD sầm uất nhất P. Hoà Phú,Tp Thủ Dầu Một,Bình Dương.( TP Mới _ Bình Dương )💥 DT: 4,9 x 20m full thổ...
      Đường D27, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất 286 m2 tại Đường D1 - Chánh Nghĩa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 14 tỷ

      14 tỷ 286 m2 48,96 triệu/m2
      Bán 1 cặp góc khu tái định cư Chánh nghĩa D1-D5Dt 285m Tc 100 phần trăm vi tri đẹp Xây nhà ở KD ngon lắm Gia 14 ty còn bớt ( lô góc 8 tỉ , lô thường 6...
      Đường D1, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh đất 450 m2, hướng Đông - Bắc tại Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 450 m2
      Cần bán miếng đất MT DX20 Phú Mỹ, vị trí đẹp gần Huỳnh Văn Lũy. Đường nhựa 6m thông suốt, hệ thống thoát nước đầy đủ không sợ ngập úng.Dt: 15x30, thổ cư...
      Đường DX 020, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp đất mặt tiền 6m, hướng Nam tại Tân An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      NH phát mãi.Hiện em có 1 miếng đất đc NH Vinbox Bình Dương phát mãi giá cực kỳ ưu đãi.Với DT gần 150m2.Vị trí Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương.Ký trực tiếp...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán đất nền 174 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 174 m2 25 triệu/m2
      Cân bán ngay đất MT DX 001 Phú Mỹ TP TDM Bình Dương, tiện KD buôn bán. Diẹn tích 6x29 có hon 80m2 thổ cư.Giá cần bán ngay.L/H 0988 606 *** xem đất thỏa ...
      Đường DX 001, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán đất nền 186 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 186 m2
      MT 10m Đường Lào Cai, P. Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương, tiện ích xung quanh.DT: 186 mét vuông.pháp lí: sổ hồng riêng.liên hệ ngay: 0986...
      Đường Lào Cai, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 116 m2 tại Chánh Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 760 tr

      760 triệu 116 m2 6,56 triệu/m2
      * Thanh lý gấp nền đất nằm trên đường Nguyễn Văn Lộng-Chánh Mỹ- Thủ Dầu 1-Bình Dương- Giá 760tr/116m²- Gần chợ Chánh Mỹ, trường mầm non Ánh Sáng, công...
      Đường Nguyễn Văn Lộng, Phường Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán lô đất 120 m2 tại Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 700 tr

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      Đất tốt giá rẻ cần bán nằm mtđ Phạm Ngọc Thạch, Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương. Nằm gần Trường Trung cấp 1 Việt Anh 3, trường cấp 1 Hiệp Thành cơ sở...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      💥 bán ngay mảnh đất MT đường D8 P. Hoà Phú, Tp Thủ Dầu Một,BD💥 DT: 5*30m tc full , mọi tiện ích đầy đủ, buôn bán KD đc rất nhiều ngành nghề...Cách TTHC...
      Đường D8, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 134 m2 tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 134 m2 17,69 triệu/m2
      Vị trí đất địa nằm Hòa lợi, P. Hòa Phú, tp Thủ Dầu Một, Bình Dương DT 134m² phù hợp xây nhà để ở hoặc xây trọ cho thuê KDC đông đúc Cách AEON...
      Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh mảnh đất 376 m2 tại Phường Phú Lợi - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 376 m2 17,82 triệu/m2
      📢Vị trí ngay khu Vip, khu phố 6, Phú Lợi, TP Thủ Dầu Một.🔥Một lô duy nhất chỉ còn 1 lô duy nhất🔥 Giá chỉ 18 tr/ m² 7,7m x 49m, nở hậu 10.6m, tổng 377m²,...
      Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay đất mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 0 m2
      GC.Chủ gửi đất khu TDC Định Hoà đường 11B nhựa 8m thông.6,48*20 full tc.Giá 21tr/ mét vuông.Đang rẻ hơn 7B rất nhiều.Thích hợp đầu tư hay xây nhà ở.
      Đường 11B, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp miếng đất 120 m2 tại Đường D9 - Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 120 m2 20,42 triệu/m2
      Bán đất đường D9 trung tâm TP mới.Đường D9 P. Hoà Phú.DT 6x20 thổ cư 100 phần trăm.Tây Nam.Giá 2 tỉ 450 tr.call ngay 0913 645 *** Huy Tổng GC.
      Đường D9, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 200 m2 tại Đường D8 - Chánh Nghĩa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 26 tỷ

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      Lô góc đường d8 KDC chánh nghĩa DT 10x20m thổ cư 100%Khu vực KD , làm văn phòng , ks , quán ăn.. gần căn hộ sky viewgiá 26 tỉ call ngay 0939 510 *** làm...
      Đường D8, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp miếng đất 104 m2 tại Phường Chánh Nghĩa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 104 m2 19,24 triệu/m2
      -Vị trí :đường Lào cai , P. chánh nghĩa , tp thủ dầu một, tỉnh bình dương-DT :104  mét vuông+ngang :8m2 + dài : 13m2 -Đất full thổ cư -SHR - tiện ích...
      Đường Lào Cai, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 100 m2 23,5 triệu/m2
      Bán đất trung tâm thành phố Thủ Dầu Một Bình Dương.Nhánh đường DX 047 Phú Mỹ, đường bê tông rộng 4m, cư dân đông, gần chợ trường học.DT 5m*20m, thổ cư...
      Đường DX 047, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 231 m2 tại Phường Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 231 m2
      Hiện tại gia đình đang cần bán miếng đất nằm gần khu trung tâm hành chính tỉnh Bình Dương.Vị trí: Vị trí cực đẹp, nằm sát bên đồn công an, xung quang bán...
      Đường DX 108, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Thủ Dầu Một Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Thủ Dầu Một Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Thủ Dầu Một Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Thủ Dầu Một Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!