Thông tin mô tả
🌹Bán đất P.Phú Mỹ🍀Giá 1
🍀Đất 1 xẹt đường Dx06 vào chỉ
🌻
💐Giá chỉ 1
Giá: 1,25 Tỷ
Diện tích: 91 m2
Giá/m2: 13,74 Triệu/m2
992395
Mua bán
🌹Bán đất P.Phú Mỹ🍀Giá 1
🍀Đất 1 xẹt đường Dx06 vào chỉ
🌻
💐Giá chỉ 1
Trần Công Hưng
Đường DX 080, Phường Định Hòa, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương
10 tỷ
543 m2
Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương.
4 tỷ
86 m2
Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương.
3,4 tỷ
75 m2
Đường Hoàng Văn Thụ, Phường Chánh Nghĩa, TP. Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
2,1 tỷ
78 m2