Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Gần Kcn Kim Huy Bình Dương năm 2026

      Có 198 Đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 150 m2 tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 150 m2 18,34 triệu/m2
      Đất Đường D5 Tdc Phú Mỹ_ Phú TânDt : 5 * 30 thổ cư 100%Hướng hướng Đông NamGiá 2ty750trgọi ngay 0968 889 ***
      Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền tại Phường Chánh Nghĩa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Chánh Nghĩa đường nhựa 7m đối diện cổng trường cấp 1 Chánh Nghĩa mới. Vị trí KD buôn bán miễn bàn. Tiện ích xung quanh không thiếu gì.DT 5x26 nở hậu thổ...
      Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất 150 m2 tại Phường Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 150 m2 35,34 triệu/m2
      Bán đất Phú Hoà sau lưng trường cấp 1 Phú Hoà 1.Dt 5x30m TC 100 phần trăm.Đường nhựa 10m.giá 5tỷ300 TL.liên lạc 0939 510 *** giáp chủ.
      Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay miếng đất 86 m2, mặt tiền 7m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 86 m2 20,35 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu cho mình 1 miếng đất trung tâm tương Bình Hiệp, TP Thủ Dầu Một.- Gần BV Vạn Phúc, cách trạm thu phí suối giữa ~ 1 kilomet.- Sổ riêng...
      Đường Lê Văn Tách, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất 86 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 86 m2 19,77 triệu/m2
      -Đất nằm trong “ Tuyến đường văn minh đô thị “ P. Tương Bình Hiệp , Tp Thủ Dầu Một , BD-Sở hữu nền đất : 86 mét vuông ( 60 mét vuông đất ở tại...
      Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 86 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 86 m2 20,35 triệu/m2
      - Đất MT 1/ đường Lê Văn Tách ngay chợ tương Bình Hiệp.- DT: 86 mét vuông.- Giá chốt: 1 tỉ 750/nền.- SHR sang tên cá nhân.- NH duyệt vay 1 tỉ 2.- Tiện...

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      DT 5 x 20 thổ cư 100 phần trăm.Đường nhựa 8m vỉa hè mỗi bên 2m.Cách Chợ Phú Chánh C và khu công nghiệp Kim Huy 200m.2 kilomet tới TT TP mới...
      Đường 71, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 300 m2, hướng Đông tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 7 tỷ

      7 tỷ 300 m2 23,34 triệu/m2
      Lô góc 300  mét vuông full tc Tái định cư hòa lợi , P. hòa Phú, tp thủ dầu một , gần TTTM lớn nhất bình dương, gần các KCN…..Giá dầu tư ;7 tỉhotline -...
      Đường D3, Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp mảnh đất 6464 m2, mặt tiền 20m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 51.7 tỷ

      51.7 tỷ 6464 m2 8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất ngay trung tâm P. Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, BD. - DT 6.464 mét vuông (300 mét vuông thổ cư), cư dân hiện hữu...
      Đường Bùi Ngọc Thu, Phường Tương Bình Hiệp, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2, hướng Đông tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      Vị trí: ngã 3 Sở Gà, Phan Đăng Lưu, Tân An. DT: Đủ DT lên đến 150m². Hướng đất: hướng Đông Nam, hướng Tây Bắc. Tiện ích: + Cơ hội đầu tư sinh lời cao....
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 100 m2 tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,2 tr

      1.2 triệu 100 m2 0,02 triệu/m2
       DT: 100m2 MT đường nhựa rộng 10m cư dân đông đúc, gần trường cấp 1,2,3, chợ ,BV....Giá: 1 tỉ 2 thỏa thuận nhẹ cho khách thiện...
      Đường Tân Định, Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 595 m2, hướng Đông-Nam tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 6.25 tỷ

      6.25 tỷ 595 m2 10,51 triệu/m2
      Cần bán đất MT đường DX071 phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương. Chi tiết: Dài 41,1m Rộng 14,8m. DT: 595m². MT 8,53m. Đất Thổ Cư 150m². 2...
      Đường DX 071, Phường Định Hòa, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất 120 m2 tại Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Cần tiền nên bán mảnh đất thổ cư đường Lê Văn Tách, P. Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương.DT: 120m2 ngang 6m dài 20m full thổ cư.Đất đô thị thổ cư...

      Sở hữu đất nền 80 m2 tại Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 850 tr

      850 triệu 80 m2 10,63 triệu/m2
      Chủ làm ăn thua lô cần bán ngay đất 1/ đường Hồ Văn Cống, Tương Bình Hiệp, TP TDM, Bình Dương- Vị trí đắc địa KDC đông đúc, có thể KD buôn bán đc. Từ đường...

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2 tại Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 120 m2 12,5 triệu/m2
      Bán đất giá lộc cho a/c - DT: 120m2- Giá: 600tr- SHR sang tên ngay, nền thổ cư xây dựng tự do, hỗ trợ GPXD- Các tiện ích xung quanh như: trường cấp 1...

      Sở hữu lô đất nền 120 m2 tại Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 120 m2 13,34 triệu/m2
      📍 Vị trí: Trung tâm Bình Dương, KDC đông đúc, gần chợ – trường học – khu công nghiệp.✨ Đất nềnDT: 5x35 = 175m2Giá: chỉ 1.6 tỉ/nềnĐường trước đất rộng,...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh miếng đất 250 m2 tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 650 triệu

      650 triệu 250 m2 2,6 triệu/m2
      Cách KCN đồng xoài 1 500m ,chính chủ bán ngay trong tuần 250 mét vuông nền thổ cư chỉ 650tr nền thổ cư ,sổ sẵn ,xây dựng tự do vị trí :...
      Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán 115.6m2 đất P.Chánh Mỹ, TP.TDM Bình Dương, SHR, chỉ 3.2 tỷ. Lh:0908928238

      3.2 tỷ 115 m2 27,83 triệu/m2
      Địa chỉ: 2 mặt tiền đường Huỳnh văn Cù, Chánh mỹ, TDM, Bình dương (https://maps.app.goo.gl/GHKhSMBmChPQyB9a6) - Vị trí đẹp gần trường gần chợ tiện...
      Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Thủ Dầu Một Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Thủ Dầu Một Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Thủ Dầu Một Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Thủ Dầu Một Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!