Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Gần Kcn Kim Huy Bình Dương năm 2026

      Có 198 Đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán miếng đất tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      Chủ kẹt NH buộc lòng bán lỗ nền đất đẹp giá thấp nhất khu. Mua đầu tư hay xây nhà ở quá ok.- Đất ngay đối diện văn phòng ban điều hành Khu 1 - P. Phú Tân,...
      Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán lô đất 250 m2 tại Phường Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 250 m2
      Tôi cần bán nền đất 250 mét vuông, nền đất nằm gần KDC đông đúc.Đất mua ở nên nằm ở vị trí rất đẹp, đông cư dân, người dân xây nhà và ở đây cũng...
      Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 162 m2 tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 162 m2 16,36 triệu/m2
      MT dx089 P. Hiệp An ( cũ) TP Thủ Dầu Một. Cách trường Nguyễn Hiền 300metDT : 6 x 27 thổ cư 100 gần chợ Bưng cầu . Cách khu du lịch Đại nam vài trăm mét....
      Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh miếng đất 1 m2 tại Xã Tân An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 1 m2 7500 triệu/m2
      - Dt đất 24x52m có 300m2 thổ cư, hẻm bê tông ô tô vào tận đất. Thích hợp phân lô, làm nhà vườn, căn biệt thự vườn, tiềm năng sinh lời rất tốt ăn theo vị...
      Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất 100 m2 tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 100 m2 25,9 triệu/m2
      🏡 BÁN ĐẤT VỊ TRÍ ĐẸP GIÁ PHÙ HỢP TẠI CHỢ NHỎ HIỆP THÀNH 1• DT: 5x 20 Thổ cư: 60 mét vuông đường nhựa 4m• Vị trí: 1/ đường số 1 trục chính khu dân ...
      Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay miếng đất 250 m2, mặt tiền 12m tại Phường Hiệp An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 250 m2
      Đã tách làm 2 lô: 7.5x21, 5x21.Giảm sâu cho khách mua luôn 2 lô.liên kế khu du lịch Đại Nam.Ngay trục chính QL13 tiện di chuyển các khu vực lân cận.khu ...
      Phường Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán lô đất sổ riêng 400 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 400 m2 12,25 triệu/m2
      DT 400m2.( 100m đã lên thổ cư )- Vị trí thoáng đẹp.- HXT lớn (4m), 20m ra QL (tránh đc xe cộ ồn ào). Đường bê tông.- Hỗ trợ vay NH 2,5 tỉ LS 7,9 phần ...
      Phường Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất trung tâm giá cực rẻ phú lợi Phú lợi đường 5m thông trung tâm dân ở kín Dt: 4.2*18m thổ cư 60m (tổng 72.7 mét vuông)giá rẻ 1 tỉ xx tr thỏa ...
      Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán lô đất 76 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 76 m2 19,08 triệu/m2
      Lô góc đẹp . tọa lạc phú mỹ. Tp TDM. BD. Giá siêu êm.-MT dx 027. KD tạp hóa ok. -DT : 5 x 27 có thổ cư 76m2. Dân ở đông trục đường đẹp . gần trường gần chợ....
      Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      HẠ GIÁ CHỈ CÒN 1 tỉ 6ĐẤT THỦ DẦU MỘT, P. TÂN AN MT ĐƯỜNG 5M THÔNG DT 5 X 20 THỔ CƯ 100%VỊ TRÍ DÂN CU ĐÔNG KÍN liên hệ ngay 0377 954 *** chính chủ
      Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 231 m2 tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 231 m2 5,33 triệu/m2
      Cần bán miếng đất ngộp nặng - SHR DT : 231m2 11x21m , thổ cư 100 phần trăm . Xây dựng tự do, hỗ trợ xin giấy phép MT đường nhựa 8m, vỉa hè 2m mỗi...
      Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 376 m2, hướng Đông - Bắc tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 8,27 tỷ

      8.28 tỷ 376 m2 22 triệu/m2
      Đất Phú Lợi Gần Bò Hương RừngDT 12x31 tc 100m2Đường nhựa 5m xây nhà cực đẹpGiá 22tr/ mét vuông contact 0968 889 ***
      Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh miếng đất 80 m2 tại Phường Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 80 m2 13,75 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên gửi bán ngay nền đất 5x16 có 60m thổ cư ở Định Hoà. Gần đường Mỹ Phước Tân Vạn và Võ Văn Kiệt.Đường nhựa trước đất 6m, mua xây ở...
      Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay miếng đất 231 m2, mặt tiền 11m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 950 triệu

      950 triệu 231 m2 4,12 triệu/m2
      Gia đình em xin rao bán mảnh đất 231 mét vuông gần góc 2 MT đường nhựa lớn đã có sẵn sổ hồng cá nhân.Ngang 11m sâu 21m. Thổ cư hết toàn bộ DT đất....
      Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán đất nền 200 m2 tại Phường Chánh Nghĩa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 200 m2 82,5 triệu/m2
      Đất khu dân cư Chánh Nghĩa vị trí đắc địa nhất trung tâm Thủ Dầu Một.DT 10x20m thổ cư 100 phần trăm.Giá 16,5 tỉ còn TL.L/H 0968 889 ***
      Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh mảnh đất 100 m2 tại Phường Phú Tân - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 100 m2 17,8 triệu/m2
      Hàng đẹp cần ra gấp.TDC Phú Chánh CD, đường 81 nhựa 8m ,Dt 5x20 gần đường Nguyễn Văn Linh, đang xây dựng nhiều, không dính cây và hố.và 1 lô đường 76dt...
      Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 559 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 11,18 tỷ

      11.18 tỷ 559 m2 20 triệu/m2
      Đất MT Dx007 Phú MỹDT : 14x40 thổ cư 100mGiá 20tr/m²gọi ngay 0968 889 ***
      Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp mảnh đất 220 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 220 m2 10,69 triệu/m2
      Hàng đẹp giá rẻ nè khách ơi 220m2 giá. 2ty350 Đất định hòa MT DX 64 nhựa 6m thông nhà dân đông đúc gần trường cấp 1 Định Hòa 2 Dt : 5*44m thổ cư 60m (...
      Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Thủ Dầu Một Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Thủ Dầu Một Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Thủ Dầu Một Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Thủ Dầu Một Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!