Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Cho Thuê Văn Phòng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 22.306 Văn phòng đang giao dịch cho thuê

      BQL cho thuê sàn Văn phòng giá rẻ, diện tích lớn tại Vũ Tông Phan, Thanh Xuân, 120m2 giá từ 19tr.

      19 triệu/tháng 120 m2
      BQL cho thuê sàn Văn phòng tại đường Vũ Tông Phan, Q. Thanh Xuân, DTSD linh hoạt, giá ưu đãi hỗ trợ doanh nghiệp cuối năm.Vị trí của tòa nhà ở đường Vũ Tông...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cho thuê văn phòng đẹp giá rẻ diện tích 150m2 tại Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Giá 18 triệu

      18 triệu/tháng 150 m2
      DT cho thuê: 15m0m2 sử dụng Văn phòng bàn giao đầy đủ trần sàn, điều hoà âm trần, hệ thống chiếu sáng, phòng cháy chữa cháy, đường xá giao thông thuận...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cho thuê văn phòng 90m2 phố Trung Liệt, 13 triệu có bảo vệ, thang máy

      13 triệu/tháng 90 m2
      Chính chủ cho thuê văn phòng măt phố Trung Liệt, oto tránh nhau, có chô đê xe tầng 1, có bảo vệ, thang máy tốc độ cao. DT 90m2/tầng, tòa nhà 7 tầng, 3 mặt...
      Phố Trung Liệt, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      BQL trực tiếp cho thuê văn phòng 209m2 đến 743m2 tòa Golden Palace, Nam Từ Liêm, từ 147ng/m2/th

      109 triệu/tháng 743 m2
      Ban quản lý cho thuê văn phòng, thương mại tòa Golden Palace, Mễ Trì, Nam Từ Liêm:- DT văn phòng, thương mại cho thuê: 209 mét vuông, 165 mét ...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cho thuê sàn văn phòng 80m2, 100m2, 200m2, 300m2 tại Interserco 17 Tôn Thất Thuyết

      60 triệu/tháng 300 m2
      DT cho thuê: 80m2, 200m2, 300m2.giá cho thuê: 200,000đ/m2/tháng, giá đã bao gồm thuế thuế giá trị gia tăng và phí DV.LH: 0962 784 ***.Interserco là...
      17, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cho thuê văn phòng toà nhà Coninco tower

      130 triệu/tháng 300 m2
      Vị trí thuận lợi, có chỗ đỗ xe
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Trung Tự, Đống Đa, Hà Nội

      Cho thuê địa điểm tổ chức sự kiện với chi phí cực rẻ

      Thỏa thuận 550 m2
      Cuối năm rồi, còn chờ đợi gì nữa mà không tìm ngay cho mình một địa điểm tổ chức event.Chỉ với 1.000.000/ngày. Bạn sẽ sở hữu ngay cho mình:- Một không giang...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chính chủ CHO THUÊ VĂN PHÒNG Nhà số 23 phố Trung Kính, phường Trung Hòa giá hợp lý

      Thỏa thuận 100 m2
      Nhà mặt phố Trung Kính, hướng nhà, logia: hướng bắc; tòa nhà gồm 7 tầng: cầu thang máy, 1 tầng DT 100m2 gồm 2 phòng, mỗi phòng 32m2; 2  phòng vệ ...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê văn phòng 500m2 full nội thất đẹp, 120tr/ tháng tòa N01T3, Ngoại Giao Đoàn, bàn giao ngay

      120 triệu/tháng 500 m2
      Cho thuê văn phòng 500 mét vuông tòa N01T3 khu Ngoại Giao Đoàn, đã thiết kế sẵn nội thất đẹp, giá chỉ 120 tr/ tháng. Giá đã bao gồm nội thất, doanh...
      Dự án N01-T3 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      VPI Tower cho thuê văn phòng hạng A DT 780m2 tại Trung Kính, quận Cầu Giấy

      180 triệu/tháng 300 m2
      DT cho thuê: 300m2, 780m2.giá cho thuê: 600,000đ/m2/tháng, giá đã bao gồm phí DV và thuế thuế giá trị gia tăng.liên hệ: 0962 784 ***.VPI Tower tọa...
      Số 167, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chính chủ cho thuê văn phòng giá siêu rẻ: 34m2 - 65m2 tại C37 Bắc Hà, Tố Hữu, Nam Từ Liêm

      6 triệu/tháng 34 m2
      Chính chủ cần cho thuê 3 mặt sàn VP tại khu đô thị mặt đất, gần ngã 4 hầm vượt Lê Văn Lương - Khuất Duy Tiến:A) Sàn tầng 2 - 34 m2 - 5.5tr/ tháng (Cầu...
      C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, Số 17, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cho thuê gấp văn phòng tầng 3, 4 biệt thự khu Trung Văn - vị trí đẹp - gần phố - chỉ 9tr/tháng

      9 triệu/tháng 60 m2
      Trước nhà oto tránh - văn phòng đẹp - sẵn đồ - thêm 10m kho tầng 1 free - chỉ 9 tr/ sàn.căn biệt thự nằm trong KĐT mới Trung Văn, trước nhà oto tránh,...
      Dự án KĐT Trung Văn - Vinaconex 3, đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cho thuê văn phòng Cầu Giấy. 200m2 sàn 31tr/th

      31 triệu/tháng 200 m2
      Vị trí đắc địa. Mặt phố Trần Thái Tông.Thoải mái chỗ để xe.Đã ngăn 2 phòng nhỏ 1 phòng lớn.Có 4 điều hòa, khu vệ sinh sạch đẹp.Thời gian cho thuê lâu...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chủ cho thuê VP 100m2 tại 391 Hoàng Quốc Việt giá chỉ 16tr/tháng

      16 triệu/tháng 100 m2
      Chủ cho thuê VP 100 mét vuông tại 391 Hoàng Quốc Việt.+ Nằm trong tòa văn phòng 10 tầng.+ Có thang máy tốc độ cao, êm ru.+ Còn Duy nhất phòng trống...
      391, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội