Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Cho Thuê Văn Phòng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 22.303 Văn phòng đang giao dịch cho thuê

      Chính chủ cho thuê sàn văn phòng 120m2 phố 2/25 Thọ Tháp, Cầu Giấy siêu đẹp, giá rẻ (có kết hợp MG)

      32 triệu/tháng 120 m2
      Cần cho thuê văn phòng vị trí không thể đắc địa hơn, tòa nhà vừa xây, đầy đủ phòng cháy chữa cháy.DT hiện đang trống 120m2 (có cắt nhỏ cho thuê 60m2,...
      Đường Thọ Tháp, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê văn phòng trong City Land Park Hills P10 Gò Vấp liên hệ

      5 triệu/tháng 25 m2
      Cho thuê văn phòng trong City Land Park Hills P. 10 Gò Vấp.DT 25m2 giá 5tr.DT 40m2 giá 7tr.Nguyên tầng 2 phòng DT 80m2 giá 11tr.Giờ giấc tự do.Không chung...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Lê Quan Trường Hơn 1 năm trước

      Cho thuê nhiều căn làm văn phòng tại tòa La Bonita diện tích từ 80m2, 100m2, 130m2 đến 260m2

      16 triệu/tháng 100 m2
      Cho thuê văn phòng tại tòa nhà La Bonita Bình Thạnh.Đc: 215 Nguyễn Gia Trí P. 25.DT: 80m2 giá 15 tr.Dt 100m2: Giá 16 tr.Dt: 260 m2 giá cả thương ...
      Dự án La Bonita, 215 Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cho thuê mặt bằng 120m2, tầng 1 + 2 tại Hoàng Quốc Việt

      16 triệu/tháng 120 m2
      Chính chủ cần cho thuê mặt bằng 120m2 (tầng 1 + 2) tại Hoàng Quốc Việt tiện văn phòng, lớp học.Thiết kế mỗi tầng 1 phòng thông sàn.Đường ôtô tránh nhau.giá ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      BQL cho thuê sàn văn phòng tòa nhà Keangnam Landmark Tower E6, Phạm Hùng DT 2000m có chia nhỏ

      125 triệu/tháng 500 m2
      Chính chủ cho thuê văn phòng tòa Keangnam Phạm Hùng, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.* Tọa lạc tại lô góc có 2 MT là 2 tuyến đường lớn: Đường Dương Đình...
      Dự án Keangnam, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chào thuê 150m2 sàn tòa nhà Hancorp Trần Đăng Ninh mặt tiền siêu đẹp, giá tốt

      27 triệu/tháng 150 m2
      Chào thuê 500m sàn tòa nhà Hancorp Trần Đăng Ninh MT siêu đẹp, giá siêu mềm.DT chào thuê từ 150 mét vuông đến 500 mét vuông.* giá cho thuê...
      Làng Quốc tế Thăng Long, số 72, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê sàn văn phòng tại tầng 2 khu đô thị Resco Cổ Nhuế Phạm Văn Đồng, giá chỉ 13.5tr/ tháng

      14 triệu/tháng 80 m2
      Cho thuê sàn văn phòng tại tầng 2 KĐT Resco cổ Nhuế phạm văn đồng - Bắc Từ Liêm thành phố Hà Nội. diện tích: 80m2 giá cho thuê 13.5 tr / tháng. Liên...
      Dự án Resco Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chính chủ cho thuê văn phòng Goden Palace 335m2 như ảnh, cam kết rẻ nhất khu vực Mễ Trì:

      74 triệu/tháng 335 m2
      BQL cho thuê văn phòng tại tòa Golden Palace - Mễ Trì - Nam Từ Liêm.- Khu vực: Giao giữa ngay ngã 4 Mễ Trì và Đồng Me.- DT: 100m - 150m - 180m - 250m -......
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cho thuê văn phòng tòa nhà Mitec phố Dương Đình Nghệ 80m2, 150m2, 200m2, 300m2 giá 267.132 đ/m2/th

      80 triệu/tháng 300 m2
      Cho thuê văn phòng Q. Cầu Giấy tòa nhà Mitec Phố Dương Đình Nghệ.Tòa nhà văn phòng tiêu chuẩn hạng A.DT mặt sàn 1300 mét vuông.Tòa nhà có hệ thống 4...
      Dự án Mitec Tower, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê mặt bằng 60m2 tại Trần Tử Bình tiện văn phòng

      11 triệu/tháng 60 m2
      Chính chủ cần cho thuê mặt bằng tại Trần Tử Bình tiện văn phòng, lớp học.DT: 60m2 thiết kế thông sàn, có vỉa hè để xe.Đường ôtô tránh nhau.giá thuê: 11...
      Phố Trần Tử Bình, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê, tầng 1 riêng biệt DT: 60m2 Hoàng Quốc Việt Giá: 11tr/th

      11 triệu/tháng 60 m2
      + Cho thuê tầng 1 KD văn phòng Hoàng Quốc Việt làm văn phòng hoặc KD.+ DT 60m2 thông sàn riêng biệt cho ở lại thoải mái.+ Đường trước nhà rộng oto tránh...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê văn phòng siêu đẹp trung tâm quận Long Biên

      6 triệu/tháng 65 m2
      Cho thuê văn phòng siêu đẹp tại trung tâm Q. Long Biên, MT 5m, DT mỗi sàn 65 m, trang bị nội thất đầy đủ, điều hòa, thang máy. Rất phù hợp mở văn phòng...
      Dự án FLC Eco House, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chính chủ cho thuê văn phòng 35m2, có 2 mặt thoáng, tại 106 Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy

      8 triệu/tháng 35 m2
      * Cam kết clip và ảnh thật 100 phần trăm.* Thông số và giá:- DTXD: 110 mét vuông.- Tầng 5 (P501): 35 mét vuông = giá cho thuê: 7tr5/th.*...
      106 Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội