Thông tin mô tả
-
- Vị trí thuận tiện ngay sát bến xe Mỹ Đình, cách
- Thích hợp
-
-
-
Thông tin chính chủ cho thuê: 0786.290***.
Giá: 127 Triệu/tháng
Diện tích: 225 m2
Giá/m2: 0,56 Triệu/m2
739282
Cho thuê
-
- Vị trí thuận tiện ngay sát bến xe Mỹ Đình, cách
- Thích hợp
-
-
-
Thông tin chính chủ cho thuê: 0786.290***.
Pcland
Số 50 Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
18 triệu
54 m2
Đường Hữu Hưng, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
17 triệu
100 m2
Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
18 triệu
80 m2
Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
10,5 triệu
63 m2