Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà riêng 55 m2 tại Phường Đức Thắng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 55 m2 209,1 triệu/m2
      Cực phẩm - Lê Văn Hiến - lô góc - oto tránh.* DT 55m2 - 6 tầng - chỉ 11,5 tỉ.* Vị trí quá đẹp, ngay cạnh HV Cảnh Sát, HV Tài Chính, ĐH mỏ.* Thiết kế:- Tầng...
      Phường Đức Thắng, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 54 m2 tại Đường Châu Văn Liêm - Thuận Phước - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 4.25 tỷ

      4.25 tỷ 54 m2 78,71 triệu/m2
      DT : 54 mét vuông măt tiền 4 mét vuông kiệt otô.Nhà 2 tầng, 2  phòng ngủgủ, 2  phòng vệ sinh.MT Châu Văn Liêm, thông ra đường 3...
      Đường Châu Văn Liêm, Thuận Phước

      Cần bán nhanh nhà đẹp 137 m2 tại Đường Hậu Dưỡng - Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 9.9 tỷ

      9.9 tỷ 137 m2 72,27 triệu/m2
      Nằm ngay gần trục đường chính Hậu Dữỡng.++ Cách chợ 50m.++Đường cao tốc Nội Bài đi 500m.++Gần UB và trường học.Là một nơi có tiềm năng tăng trưởng mạnh...
      Đường Hậu Dưỡng, Xã Kim Chung, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 54 m2, hướng Nam tại Đường Lê Trọng Tấn - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 2.73 tỷ

      2.73 tỷ 54 m2 50,56 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay cuối đường Lê Trọng Tấn,  nhà vừa xây, 54m², hẻm xe hơi, SHR- Giá chỉ 2 tỉ 730 còn thượng lượng !!! - Có hỗ trợ TT cho khách thiện...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán nhà Ngọc Lâm, Long Biên, cạnh công viên Ngọc Lâm, Gần Mipec River Side.Thông sang Nguyễn Văn Cừ, Hồng Tiến, Bồ Đề, Lâm Du, Nguyễn Sơn. Nhà đẹp nội thất...
      Đường Ngọc Lâm, Ngọc Lâm

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.3 tỷ

      1.3 tỷ 50 m2 26 triệu/m2
      Nhà nằm trong hẻm 1/, ô tô ra vào đc, an ninh đảm bảo, không bị ngập nướcDT: 50m2DTSD: 165m2 Kết cấu: nhà 1 trệt, 1 lầu, 2 PN, 2 nhà...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Ngọc Mộng Tuyền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà 34 m2 tại Đường Yên Bình - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2.85 tỷ

      2.85 tỷ 34 m2 83,83 triệu/m2
      - Nhà cách mặt phố Yên Bình (tổ 15, Yên Nghĩa) chỉ vài bước chân, nằm trong khu vực tiềm năng phát triển mạnh mẽ với cư dân đông đúc.- Ưu điểm: Giao thông...
      Đường Đường Yên Bình, Phường Phường Yên Nghĩa, Quận Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 55 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 55 m2
      👉 Chủ rất thiện chí bán-Sổ riêng sang tên ngay-Đất công viên treo 20 năm vẫn ngon hơn mua nhà vi bằng.👉 nhà c4 1 trệt 1 lửng còn mới ở vẫn ngon,2PN- mua...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 84 m2 tại Đường Hoàng Diệu 2 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 84 m2 95,24 triệu/m2
      - Cần tiền cho con du học cần bán ngay nhà Xây Dựng Kiên Cố 85m², 5 phòng ngủ, Hoàng Diệu 2, Thủ Đức, Nhĩnh 8 tỉ, Full NT cao cấp, sổ chính chủ...
      Đường Hoàng Diệu 2, Linh Trung

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Số 8 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      - Gia đình tôi cần Bán nhà 5x18m, 5 phòng ngủ, Đường số 8, P. Linh Trung, Thủ Đức, Giá Nhĩnh 8 tỉ, Full NT cao cấp .Mô tả:- Nhà bán có DT tuyệt...
      Đường Số 8, Linh Trung

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 55 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - 12 - 5, giá 1.36 tỷ

      1.36 tỷ 55 m2 24,73 triệu/m2
      Định cư nước ngoài cần bán ngay nhà Nguyễn Chí Thanh, Q. 5. Giá 1,36 tỉ DT 55m2, hẻm ô tô rộng rãi.DT: 55m2(5x11).Kết cấu: 1 trệt 1 lững 2 lầu 4 PN 5...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 150 m2, hướng Bắc tại Đường Trần Bình Trọng - Ninh Kiều, giá 2.89 tỷ

      2.89 tỷ 150 m2 19,27 triệu/m2
      NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU ĐÚC TUYỆT ĐẸPRẤT KIÊN CỐ - XÂY MỚI 100 phần trăm NẰM NGAY TRUNG TÂMHẺM 27 TRẦN BÌNH TRỌNG ( HẺM THỜI TRANG )DT : 46,5m² - DT nhà xây...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường An Phú, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nhà đẹp 35 m2 tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 35 m2 120 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP TỰ XÂY LÔ GÓC ô tô ĐỖ CỬA VÀI BƯỚC RA ô tô TRÁNH GẦN ủy ban nhân dân KIM CHUNG.DT: 35m 5 tầng, MT 4m, giá 4.2 tỉ.Vị trí nhà cực đẹp, ô tô...
      Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 88 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4.68 tỷ

      4.68 tỷ 88 m2 53,19 triệu/m2
      – Cần bán ngay nhà vừa xây 1 trệt 2 lầu ngay sát ngã 4 Ga chỉ 4,68 tỉ– Mã số: 4135 DT: 84 mét vuông Giá: 4,68 tỉ– Đường Hà Huy Giáp, P. Thạnh Xuân,...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 48 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Mậu Thân - An Hòa - Ninh Kiều, giá 2.79 tỷ

      2.79 tỷ 48 m2 58,13 triệu/m2
      (DH) Bán Nhà 1trệt 1lầu hẻm 60 Mậu Thân, P. An Hoà,Ninh Kiều cách siêu thị Lotte Mart 200m,Đầu hẻm vào 80m là tới nhà. - DT : 4x12=48m² thổ cư Hoàn...
      60 Đường Mậu Thân, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 65 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - Thủ Đức, giá 1.15 tỷ

      1.15 tỷ 65 m2 17,7 triệu/m2
      bán ngay 65 mét vuông nhà nát, đường Lê Văn Việt, Q9, miễn cò lái.- KDC yên tĩnh.- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- sổ hồng, sang tên trong ngày.-...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 72 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 72 m2 205,56 triệu/m2
      Nhà ngay sát mặt phố Cầu Giấy, ngõ to rộng, thẳng tắp, thông các ngả.+ Khu vực quá nhiều trường đại học, sinh viên và người đi làm đông đúc, nhu cầu thuê...
      Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 39 m2 tại Đường Đức Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 4.5 tỷ

      4.5 tỷ 39 m2 115,39 triệu/m2
      Bán nhà Đức Diễn, Bắc Từ Liêm, Ngõ ô tô gần, 39 mét vuông, 4.5 tỉ.Nhà 5 tầng vừa xây, giao thông thuận lợi, vài bước chân ra đường ô tô.Khu dân trí...
      Đường Đức Diễn, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!