Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà đẹp 77 m2 tại Đường Xuân Phương - Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 9.8 tỷ

      9.81 tỷ 77 m2 127,28 triệu/m2
      + Vị trí đi lại thuận tiện gần ngã 4 Canh ngõ thông, gần nhà có bãi gửi xe oto, cách mặt phố Xuân Phương 100M oto chạy ngày đêm, đi Mỹ Đình gần,...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 960 triệu

      960 triệu 60 m2 16 triệu/m2
      Giá TT 960tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60m², ngang 4m dài 15m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường lớn...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 33 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 33 m2 151,52 triệu/m2
      siêu hiếm Trục Đường Huyết Mạch Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, oto Đỗ 10M, Ngõ Thông, Dân Xây DT 33 mét vuông * 4Tầng , MT 3.1m Giá Nhỉnh 5 tỉ, Đủ Đồ.Vị...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 51 m2 tại đường Tây Hồ - Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 51 m2 176,48 triệu/m2
      ---DT 51m² xây mới 5 tầng thang máy cực đẹp---Thiết kế mỗi tầng 2  toilet khép kín---Gồm phòng khách, bếp, 6 phòng ngủ , phòng thờ, sân...
      đường Tây Hồ, Phường Tứ Liên, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 162 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường ĐT 743B - Thuận An, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 162 m2 40,13 triệu/m2
      Nhà gần ngã 4 Cầu Ông Bố, P. Bình Hòa, TP Thuận An.Nhà 6,5 tỉ TL - 162 mét vuông (6x27m). Thổ cư 106,3 mét vuông. 1085sổ hồng. Hỗ trợ vay NH...
      Đường ĐT 743B, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà đất 43 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 3.25 tỷ

      3.25 tỷ 43 m2 75,59 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt, 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, khu vực bếp, phòng khách sạch sẽ- Sát chợ Vải, khu vực tiện ích xung quanh đầy đủ không...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 100 m2 tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      💥💥💥LÊN SÓNG SIÊU PHẨM CỰC KHỦNG THIẾT KẾ TUYỆT ĐẸP NGAY CÁCH CHỢ BÌNH CHÁNH 1KMbán nhanh ngôi nhà BÌNH CHÁNH CHÍNH CHỦ SHR 1 Trệt 1 Lầu☎️ Thiện Chí...
      Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 36 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 2.48 tỷ

      2.48 tỷ 36 m2 68,89 triệu/m2
      Cần bán nhà vừa xây ngay Nguyễn Thị Tú, hẻm ô tô, sổ hồng, diện tích sử dụng lớn hơn 100 mét vuông, cam kết không lộ giới quy hoạch- Nhà vừa ...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 42 m2 tại Đường Bắc Thăng Long - Kim Chung - Đông Anh, giá 3 tr

      3 triệu 42 m2 0,08 triệu/m2
      -----GiÁ RẺ TỤT QÙẦN----3xty- 2Mặt Tìền.     Kim Chung-Đông Anh xin giới thiệu   Vị trí đắc địa quy hoạch cụ thể .Nhà chủ rất thiện...
      Đường Bắc Thăng Long, Xã Kim Chung, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 73 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh, giá 2.26 tỷ

      2.27 tỷ 73 m2 31,03 triệu/m2
      -Vị trí: Đường Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Bình Thạnh -DT: 73m² ( 4.8×15.2m ) -Kết cấu:1 trệt, 3 lầu, 5 PN, 5  phòng vệ sinh -Đường vào 5m...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 25 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 25 m2 80 triệu/m2
      NHỈNH 2 tỉ HỘ KHẨU ĐỐNG ĐA - NHÀ NHỎ ĐỦ CÔNG NĂNG - 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN - NHÀ ĐẸP Ở LUÔNNhà mới xây mới, 2 thoáng, sau lưng là khu phân lô thoáng vĩnh...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 40 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      -Ngộp NH bán ngay nhà 4lau ngay Nguyễn Cửu Vân,Bình Thạnh-DT:4x10m-Nhà hẻm xe hơi chạy thoải mái,khu vip,nhà cách MT chỉ 50m,hàng xóm dân trí cao-Vị trí...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 57 m2 tại Đường Phước Trường - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4.8 tỷ

      4.8 tỷ 57 m2 84,22 triệu/m2
      bán ngôi nhà 4 tầng tại khu biển Sơn trà - đà nẵng + vị trí : nằm sát hông đường lớn vương thừa vũ , cách biển tầm vài trăm m + thuận lợi : đường...
      20

      Bán nhà đất 65 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 3 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 985 tr

      985 triệu 65 m2 15,16 triệu/m2
      Chia TS bán nhà 67 mét vuông/giá cả thỏa thuận Âu Dương Lân Q8 gần ủy ban nhân dân P3 sổ riêng giá cả thỏa thuận - gọi ngay Anh Duy 0792 864...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 61 m2 tại Đường Số 19 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 950 triệu

      950 triệu 61 m2 15,58 triệu/m2
      Hiện trạng nhà còn mới hơn 70 phần trăm, kết cấu 1T1L, có sẵn nội thất mua dọn vào ở đc ngay: Bên trong 3 PN, 2  nhà vệ sinh, bếp, phòng...
      Đường Số 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 30 m2 tại Quận Ba Đình - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      Cổng sân để xe riêng, Ba gác đỗ tận cửa. + Thiết kế: - Tầng 1: Sân để xe + phòng khách + vs. - Tầng 2: Bếp + khu ăn + vs. - Tầng 3: PN +...
      Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 42 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 4.2 tỷ

      4.2 tỷ 42 m2 100 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG KIM NGƯU 30M 4 TẦNG CÁCH 20M Ô TRÁNH SH QUAY ĐẦU CHỈ 4.2 tỉ- Bán nhà đường Kim Ngưu gần BV Thanh Nhàn cách 50m ra mặt phố, đường trước nhà...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Xuân Phương - Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      - Vị trí ngôi nhà cách mặt phố Xuân Phương vài bước chân, ngõ ba gác thẳng tắp. Khu vực đang cực kỳ phát triển và tiềm năng tăng giá cực kỳ tốt.- Nhà 3...
      Đường Đường Xuân Phương, Phường Phường Xuân Phương, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!