Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 69 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Minh Quyền - 11 - 10, giá 1.12 tỷ

      1.13 tỷ 69 m2 16,24 triệu/m2
      + Nhà mới 1 trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ rộng, logia thoáng, 3 nhà vệ sinh + 1  nhà vệ sinh chờ.+ Sổ đẹp nở hậu công nhận 69 mét ...
      Đường Trần Minh Quyền, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường Kim Giang - Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3.86 tỷ

      3.86 tỷ 35 m2 110,29 triệu/m2
      Bán nhà Thanh Liệt - Kim Giang, nhà xây mới.Dt 35 mét vuông 5 tầng.Vị trí đẹp. Giáp KĐT mới. Cách 100m ra đường 16m.Giá chỉ 3.86 tỉ.Liên hệ Thế Anh
      Đường Kim Giang, Thanh Liệt
      Thế Anh Nhà Đất Thanh Trì Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà đẹp 50 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 15.5 tỷ

      15.5 tỷ 50 m2 310 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô tránh - Chính chủ trang bìa - không lộ giới - Sư Vạn Hạnh, Q. 10 - Gần Vạn Hạnh Mall- DT : 50 mét vuông (3.6 x 14)  - Kết cấu...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 400 m2 tại Thành phố Pleiku - Gia Lai, giá 2.5 tỷ

      2.5 tỷ 400 m2 6,25 triệu/m2
      Bigsea Group chính thức ra mắt hệ sinh thái - village biển hồ pháp lí hoàn chỉnh, bìa đỏ trao tay.Quỹ căn đẹp nhất khu village phức hợp, du lịch, giải trí...
      Thành phố Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp căn nhà 46 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Thị Đặng - Tân Thới Hiệp - 12, giá 4.3 tỷ

      4.3 tỷ 46 m2 93,48 triệu/m2
      Nguyễn Thị Đặng  DT 46m², 3 tầng 4.4mx 11m 4.3 tỉ, Tân Thới Hiệp Q. 12Mô tả chi tiếtNHÀ ĐẸP 3 TẦMG + SÂN THƯỢNG CÔNG NĂNG ĐẦY ĐỦ -  HẺM 5M...
      Đường Nguyễn Thị Đặng, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 45 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 45 m2 122,23 triệu/m2
      hẻm xe hơi tới nhà, Lê Đại Hành Q11, ngang 5.6, 3 tầng, Nhỉnh 5 tỉ- Ngang 5m (nở hậu 5.6m)- Kết cấu sẵn 3 tầng, trước nhà có sân để xe trồng cây- Vị trí...
      Đường Lê Đại Hành, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 30 m2 tại Đường Liên Khu 45 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2.48 tỷ

      2.48 tỷ 30 m2 82,67 triệu/m2
      Do kẹt tiền nên cần bán ngay ngôi nhà lầu tại 229 liên khu 45 , bình hưng hòa b, bình tân -Nhà gồm 1 trệt, 1 lửng , 2 lầu, 3 PN , 3  nhà vệ ...
      229 Đường Liên Khu 45, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 157.5 m2 tại Đường Chu Mạnh Trinh - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 19 tỷ

      19 tỷ 157,5 m2 120,64 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà MT số 60 Chu mạnh Trinh P. 8 tp Vũng tàu. Nhà vừa xây dựng với phong cách hiện đại sang trọng , có 3 tầng 4 PN 4 WC và nhà để xe oto ....
      Đường Chu Mạnh Trinh, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà đẹp 33 m2 tại Đường Cầu Tó - Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 33 m2
      **BÁN NHÀ ĐẸP TẢ THANH OAI - GẦN ĐƯỜNG oto**🌟 **giá mềm - bìa đỏ chính chủ - Nhà mới đẹp** 🌟🏡 **Vị trí**:- Nhà nằm tại Tả Thanh Oai, cách đường oto chỉ...
      Đường Cầu Tó, Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 198 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 198 m2
      Bán nhà tiêng DT,198 mét vuông,phô trạng trình 1 tầng Đường dộng 6m gần BV sơn tây ai cần inbox em
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 48 m2 tại Đường Phan Tây Hồ - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2.4 tỷ

      2.4 tỷ 48 m2 50 triệu/m2
      Nhà đẹp nằm trong khu tiện ích gần chợ, trường học, các hệ thống NH mà đang bán với giá chỉ 2ty4.+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu. Sân thượng sạch sẽ thoáng mát+...
      Đường Phan Tây Hồ, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 55 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 5E-06 triệu

      0.01 triệu 55 m2 0,01 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí đẹp, 2 thoáng, oto vào nhà, nhà đẹp ở ngay.+ Thiết kế 4 tầng, 3 vệ sinh, 3 PN, sẵn 3 điều hòa, bình nóng lạnh.+ bìa đỏ cất két, nở hậu...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 36 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2.35 tỷ

      2.35 tỷ 36 m2 65,28 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Phan Huy Ích, P.12, Q.Gò Vấp, Tp Hồ Chí Minh - 36m² - chỉ 2,350 tỉ trong tháng 6/2024- Nhà gần Emart 2 , gồm 1 trệt, 1 lửng,...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Phạm Hồng Trúc Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường Trần Quốc Vượng - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 45 m2
      + Tầng 1: , bếp và phòng khách. Để xe,+ Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 2 PN - vs giữa ,+ Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi,- Nhà xây dựng cực kỳ chắc chắn móng làm rất cẩn...
      Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 90 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 90 m2 206,67 triệu/m2
      + Nhà vị trí trung tâm Cầu Giấy, ô oto đỗ cửa, ngõ thông các ngả.+ Khu vực ViP, gần trường đại học Quốc Gia TP Hà Nội, đại học Thương Mại, đại học Sư...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Trần Thánh Tông - 15 - Tân Bình, giá 4.5 tỷ

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      - Vị trí: hẻm xe hơi thông 2 đầu, sổ vuông vắn, - DT: 52 mét vuông,  diện tích sử dụng 96 mét vuông, 4.65 tỉ, 4 x 13m, -...
      Đường Trần Thánh Tông, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 39 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp, giá 1.5 tỷ

      1.5 tỷ 39 m2 38,47 triệu/m2
      Vị trí Bùi Quang Là - P.12 - Gò VấpGiá 1 tỉ 5 tr còn TLDT: 3m x 13mXây dựng 1 trệt 1 lầu. Công năng gồm PK, bếp, 3  phòng ngủ ( có 1  phòng ngủ...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 910 triệu

      910 triệu 60 m2 15,17 triệu/m2
      Cần tiền bán nhà 60 mét vuông/810 tr đường Nguyễn Thị Tần, Q8 gần chợ - sổ hồng riêngHẻm lớn oto quay đầu thoải mái, nhà Đông Nam.- KDC yên tĩnh.-...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!