Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà sổ riêng 52 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4.65 tỷ

      4.66 tỷ 52 m2 89,43 triệu/m2
      - Nhà vừa xây năm 2020, thiết kế 3 tầng BTCT, 2  phòng ngủ khép kín, phòng khách, bếp,  toilet sân sau, có sân thượng và khu giặt đồ- Gần trường...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 30 m2 tại Đường Tân Ấp - Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 3.2 tỷ

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      ❌❌❌ NHỎ TIỀN - NGÕ THÔNG - GIÁ RẺ - SỔ RIÊNG - MƯA KHÁCH 🔥🔥🔥💎 Nhà TT Ba Đình, mặt ngõ thông. Ba gác đỗ tận cửa.⛔ DT sổ 30m chủ bớt phần đất xây cho...
      Đường Tân Ấp, Phường Phúc Xá, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 55 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4.45 tỷ

      4.45 tỷ 55 m2 80,91 triệu/m2
      🎯 SIÊU PHẨM 3 TẦNG - oto ĐẬU ĐỖ - VÀI BƯỚC  RA ĐƯỜNG LỚN NGUYỄN CÔNG TRỨ - SƠN TRÀ.💥 Nhà 3 tầng kiên cố, còn rất mới, cực đẹp. Đi bộ vài bước chân ra...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà riêng 36 m2, hướng Bắc tại Đường 32 - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 36 m2
      💯💯💯Bán nhà Lai Xá 36m , 5 tầng , giá chỉ 4 tỉ 7 bạn có thể sở hữu một ngôi nhà gần KDC với đầy đủ tiện ích và thuận lợi cho công việc , học tập👉đc QL32...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 33 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 33 m2
      Khu vực tăng trưởng siêu mạnh, Vành đai 4 đang mở, giá trị tăng từng ngày. Giao thông vô cùng thuận tiện.,Qua Bến Xe Yên Nghĩa tầm 100 m rẽ phải 500m là vào...
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 65 m2 tại Đường Tây Sơn - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 9.5 tỷ

      9.5 tỷ 65 m2 146,16 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố Tây Sơn 65mx2, 2 MT trước sau, oto tránh đỗ trước cửa chỉ 9,5 tỉNằm trong top những ngõ đẹp nhất Tây Sơn, 50m ra phốoto tránh đỗ cửa...
      Đường Tây Sơn, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 30 m2 tại Phường Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 5.15 tỷ

      5.15 tỷ 30 m2 171,67 triệu/m2
      🌹🌹🌹5.15 tỉ-SIÊU PHẨM HỒ ĐẮC DI Ở, ĐẦU TƯ-SỬA LÀ ĐẸP NHƯ NGỌC TRINH📣PHÂN LÔ CÁN BỘ💸GẦN CHỢ, GẦN HỒMô tả:⛳️VỊ TRÍ:+ ngõ tương đối rộng oto đỗ cách...
      Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 61 m2 tại Đường Lý Nam Đế - 7 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 925 tr

      925 triệu 61 m2 15,17 triệu/m2
      bán nhanh Nhà Đường Lý Nam Đế , P7 , Q11 - hẻm xe hơi - Giá 1,25 tỉ NH Cho Vay 70%DT : 60m² ( 5m x 12,1m ) Công Nhận Đủ diện tích xây dựng :...
      Đường Lý Nam Đế, Phường 7, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 232 m2 tại Xã Sông Nhạn - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 1.5 tỷ

      1.5 tỷ 232 m2 6,47 triệu/m2
      bán nhanh NHÀ VÀ ĐẤT NGỘP NHĐ/C: Sông Nhạn, Cẩm Mỹ, Đồng Naicư dân hiện hữu, gần chợ, trường học…DT: 232m, 100tc nhà cấp 4, 132 cây hàng năm khác
      Xã Sông Nhạn, Huyện Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 50 m2 tại Đường Trần Não - An Khánh - 2, giá 1.25 tỷ

      1.25 tỷ 50 m2 25 triệu/m2
      - sổ hồng từ năm 2015, bao sang sổ.- Xây dựng tự do, thổ cư 100 phần trăm bao giấy phép XD.- DT 60m, ngang 5m dài 12m vuông vắn.- thỏa thuận cho...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 48 m2 tại Đường Quang Trung - Hiệp Phú - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.26 tỷ

      2.26 tỷ 48 m2 47,09 triệu/m2
      Nhà 4 tầng 4x12m (48m²) QUANG TRUNG, HIỆP PHÚ, THỦ ĐỨC. + Vị trí ngay ngã 4 Thủ Đức tiện duy chuyển. + Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng. + Sổ...
      Đường Quang Trung, Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 42 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thượng Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 7.1 tỷ

      7.1 tỷ 42 m2 169,05 triệu/m2
      BÁN CCMN - NGUYỄN TRÃI - THANH XUÂN - TÒA DÒNG TIỀN - 42 mét vuông - đầy đủ nội thất 9 PHÒNG - THOÁNG🌹🌹GÀ ĐẺ TRỨNG VÀNG CCMN ĐẸP - ĐỐI DIỆN...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng, 71 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh, giá 9.7 tỷ

      9.7 tỷ 71 m2 136,62 triệu/m2
      - Hẻm KD, ô tô tránh- Nhà nát tiện xây mới- ô tô quay đầu trước nhà- Cách MT chỉ vài ngôi nhà thẳng 1 trục- Khu nhà cao,tầng- Dân trí cao- SHR27312
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 74.0999984741211 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh, giá 10.5 tỷ

      10.5 tỷ 74,1 m2 141,71 triệu/m2
      Nguyễn Xí, P.26, Q.Bình Thạnh+ Nhà xây tường 20, cách âm chuẩn+ DT: 74,1  mét vuông; diện tích xây dựng: 66,6  mét vuông+ DT sàn: 261...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 127 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 127 m2 86,62 triệu/m2
      NGAY BV 175 - GIÁP TÂN BÌNH - HẼM XE TẢI THÔNG - 127 mét vuông - HIỆN CHIA LÀM 5 CĂN CHO THUÊ - CHÍNH CHỦ 1 ĐỜI - 11 tỉ TL.     Nguyễn...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 120 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Võ Chí Công - Phước Tân - Biên Hòa, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 120 m2 11,5 triệu/m2
      Dt 6x15 chỉ xây dt thực 4x15, tổng dt sàn 120  mét vuông.- Nhà 1 trệt 1 lầu gồm: 2 PN, pk, bếp, bên hông có chỗ để xe.- Vị trí: Gần chợ, trường cấp ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - 8, giá 910 triệu

      910 triệu 60 m2 15,17 triệu/m2
      -- Hẻm lớn oto quay đầu thoải mái, nhà Đông Nam.- KDC yên tĩnh.- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- sổ hồng năm 2015,- Điện âm nước máy đầy đủ - không vướng...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 105 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Văn Thoại - An Hải Đông - Sơn Trà, giá 7 tỷ

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      cực hiếm - gần biển MỸ KHÊ -NHÀ 2 TẦNG KIỆT 6M -  NGUYỄN VĂN THOẠI- TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ CỰC CAO 💥💥💥THÔNG NV THOẠI.DỰ ÁN SẼ LÊN MT NHƯ THỦ KHOA...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!