Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà shr 62 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Đông - 7, giá 900 tr

      900 triệu 62 m2 14,52 triệu/m2
      Gom tiền cho con đi du học,vợ chồng tôi bán nhanh ngôi nhà đường HUỲNH TẤN PHÁT Q7+Vị trí ngay cầu Phú Mỹ, hàng xóm Phú Mỹ Hưng, Nam Long, tiện ích xung...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 795 triệu

      795 triệu 60 m2 13,25 triệu/m2
      - DT trong sổ 60 mét vuông, nở hậu 1m.- Bớt ít lộc cho khách thiện chí.- Gần cầu Chữ Y, tiện di chuyển về các Q. trung tâm, KD, mua sắm.- pháp lí rõ...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Lãnh Binh Thăng - 13 - 11, giá 955 triệu

      955 triệu 60 m2 15,92 triệu/m2
      - DTCN 60m2 nở hậu 1m, ngang 5m dài 12m, không dính quy hoạch.- giá cả thỏa thuận có thỏa thuận, có luôn nội thất cho khách mua đc lấy lộc.- Nhà...
      Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 13, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - 3 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 975 tr

      975 triệu 60 m2 16,25 triệu/m2
      Sang gấp nhà hẻm ô tô Huỳnh Mẫn Đạt, Q. 5.DT: 60 m2, công nhận đủ trong sổ.Nhà 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh.Đường trước nhà...
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 3, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 58 m2 tại Đường Ngô Chí Quốc - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 880 tr

      880 triệu 58 m2 15,18 triệu/m2
      - DT: 58,5m2 (ngang 4m x dài 14,5).- Kết cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu, 4 PN, 3 WC, có phòng khách và khu bếp rộng rãi.- Có ~ rộng để đỗ ô tô trong nhà.- Đường...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 71 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 3 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 850 tr

      850 triệu 71 m2 11,98 triệu/m2
      chính chủ kẹt nợ bán nhà hẻm xe hơi 5m, DT 71m2 Âu Dương Lân, Q. 8, gần chợ - sổ riêng - Bao ra sổ, giá còn thỏa thuận, DT 71m2, ngang 5m dài 14m,...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 58 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 945 triệu

      945 triệu 58 m2 16,3 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Cửu Long, Tân Bình, giá 945 trCó sổ hồngDT 58 mét vuông (4.5mx12.8m), 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2WCNhà hẻm ...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 58 m2 tại Đường Lê Quang Định - 7 - Bình Thạnh, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 58 m2 18,8 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Lê Quang Định, Bình Thạnh, giá 1 tỉ 90 trCó sổ hồngDT 58 mét vuông (4.5mx12.8m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ,...
      Đường Lê Quang Định, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 860 tr

      860 triệu 60 m2 14,34 triệu/m2
      + DT: 60m2 ngang 5 dài 12m.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lầu, sân thượng trước; 2PN và 2 toilet, phòng khách, phòng thờ, bếp; Nhà có thông hành địa dịch nên...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 3 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 60 m2 20,34 triệu/m2
      - Gần Chợ, Bách Hoá Xanh, KDC tấp nập, tiện KD mua bán.- DT: 5m x 12m vuông vắn rất đẹp.- Giá bán ngay, giá cả thỏa thuận.- Kết cấu: Nhà 1T 1L,...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 68 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh, giá 830 triệu

      830 triệu 68 m2 12,21 triệu/m2
      - Gần chợ Cây Điệp cách 40m cư dân đông đúc.- DTXD 68m2: 5m x 13.7m vuông vắn rất đẹp.- Giá bán ngay, có thỏa thuận cho khách thiện chí.- Kết cấu: Nhà...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lê Đức Thọ - 10 - Gò Vấp, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      - Giá TT 1 tỉ 200 tr niêm yết, DT 67m², nở hậu 1m. - Có sổ từ năm 2015, Đông Nam, hẻm 5m. - Gần chợ, gần trường học, tiện KD buôn bán.- Gần ủy ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 64 m2 21,1 triệu/m2
      Mở Rộng KD bán nhanh Nhà Hẻm 446 Đ.Tân Kỳ Tân Qúy P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, 63m², 2tỷ350 Lâm - DTCN 64m , ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Nhà...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 25m tại Đường Mai Xuân Thưởng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 60 m2 20,84 triệu/m2
      Kẹt nợ bán ngay nhà Đường Mai Xuân Thưởng, P. 4, Q. 6, 60 mét vuông - Giá 1 tỉ 250 - call ngay Lâm - DTCN 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m,...
      Đường Mai Xuân Thưởng, Phường 4, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông-Nam tại Đường Huỳnh Tấn Phát - 7, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 60 m2 17,5 triệu/m2
      Lâm Cần bán ngay Nhà 60 mét vuông - Huỳnh Tấn Phát - Hẻm 994 - sổ hồng công chứng ngay trong ngày DT : 60 mét vuông ( 5m x 12m ) Kết cấu :...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 880 tr

      880 triệu 50 m2 17,61 triệu/m2
      Cần tiền bán nhà 5 x 10m 1 trệt 1 lầu hẻm 1806 Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè.Bán nhà 1 trệt 1 lầu, nhà SHR.DT: 5 x 10m. Gồm 3 PN, 2 toilet.Thiết kế mới đẹp...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng, 59 m2, mặt tiền 18m tại Đường Nơ Trang Long, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 59 m2 23,23 triệu/m2
      BÁN NHÀ Q. BÌNH THẠNH DƯỚI 4 tỉ 59m² Đ.NƠ TRANG LONG GIÁ 1 tỉ 370 TR GẦN BV + CHỢ - contact : EM LÂM- DT : 59m² ngang 4m x dài 14,7m + nở hậu 1m ( 4x14,7 )-...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Tân Hưng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 710 triệu

      710 triệu 60 m2 11,84 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay ngôi nhà Lê Văn Lương, Q.7 kế đại học Cảnh Sát 60 mét vuông giá 710 tr - sổ hồng - L/H Anh Duy Chủ cần tiền trả NH nên cần...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!