Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà 50 m2 tại Đường Hồ Bá Kiện - 2 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 50 m2 23 triệu/m2
      KẸT NỢ bán nhanh NHÀ TRẢ NỢ - DT 50 mét vuông HỒ BÁ KIỆN -Q10-GIÁ 1,150 tỉ GẦN CV LÊ THỊ RIÊNG -SHR- L/H : A . LUÂN- DT: 50 mét vuông, ngang 5...
      Đường Hồ Bá Kiện, Phường 2, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 65 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 938 triệu

      938 triệu 65 m2 14,44 triệu/m2
      Cần tiền mở tiệm Đường Kha Vạn Cân, P. Linh Chiểu, TP Thủ Đức, hẻm xe hơi, sổ hồng - contact HẬU 0794062948.- DT 65 mét vuông (5*13).- Giá 938tr.-...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 69 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 13 - Tân Bình, giá 990 triệu

      990 triệu 69 m2 14,35 triệu/m2
      bán nhanh nhà gần khu công nghiệp Tân Bình Đường Nguyễn Phúc Chu, P. 13, Q. Tân Bình - 69m2, 990 tr - hẻm xe hơi - sổ hồng riêng. liên lạc HẬU...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 64 m2 tại Đường Lê Quang Sung - 6 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 64 m2 16,88 triệu/m2
      Cần tiền đáo hạn bán ngay nhà 1T2L, 64m, Đường Lê Quang Sung, P. 6, Q. 6, kế trường, sổ hồng riêng.Nội thất hoàn thiện, dọn vô ở ngay.- Vị trí đẹp -...
      Đường Lê Quang Sung, Phường 6, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 33 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 1 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 33 m2 242,43 triệu/m2
       Không trả nổi lãi cần bán nhà 5 tầng nở hậu khu Hồ Thị Kỷ Q10Giá: 8 tỉMình là chính chủ đăng tin bán DT 33 mét vuông (3m1x11m);DT sàn...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 1, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 75 m2, hướng Bắc tại Đường Ngô Thì Nhậm - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      ngôi nhà phố gần trung tâm hành chính Dĩ An, P. Dĩ An, TP Dĩ An.Nhà 3,65 tỉ TL - 75m² (5x15m). Thổ cư 66.8m². 1473sổ hồng. Hỗ trợ vay NH 70%Vị trí: Đường...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 58 m2 tại Đường Bùi Văn Ba - Tân Thuận Đông - 7, giá 990 tr

      990 triệu 58 m2 17,07 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Bùi Văn Ba, Q7, giá 990 trCó SHRDT 58 mét vuông (4mx14.5m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm xe hơi...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 65 m2 tại Đường Lý Chiêu Hoàng - 10 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 997 triệu

      997 triệu 65 m2 15,34 triệu/m2
      Kẹt nợ bán ngay nhà Đường Lý Chiêu Hoàng, P. 10, Q. 6 - 59 mét vuông hẻm xe hơi - sổ hồng - contact HẬU 0794062948.DT: 65 mét vuông (5m x...
      Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 35 m2, hướng Nam tại Phố Thái Hà - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 35 m2 400 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 5 tầng mặt ngõ Thái Hà ô tô tránh nhau thoải mái. Tầng 1 thuận lợi cho thuê KD. Nhà tự xây từ 2018, nội thất gỗ tốt đẹp, hệ thống đèn...
      Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Hưng Phú - 9 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 937 tr

      937 triệu 60 m2 15,62 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay nhà 1T1L Đường Hưng Phú, P. 9, Q. 8, 60 mét vuông, 937tr, sổ hồng riêng, contact HẬU 0794062948.- DT: 60 mét ...
      Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      -Tôi ngợp NH cần bán ngay nhà 2lau,Bùi Đình Túy,Bình Thạnh -DT: 5.6x11m-hẻm xe hơi 8m thông -2MT hẻm trước sau cực kì thoáng -Giá hiện tại...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 58 m2 tại Đường 3/2 - 2 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 895 triệu

      895 triệu 58 m2 15,44 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường 3/2, Q11 giá  895 trCó SHRDT 58m² (4mx14.5m), 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2WCNhà hẻm ô tô thông thoáng, MT...
      Đường 3/2, Phường 2, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 372 m2 tại Đường Nguyễn Du - Bến Nghé - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 400 tỷ

      400 tỷ 372 m2 1075,27 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Du, P. Bến Nghé, Q. 1, Hồ Chí Minh, gần nhà thờ Đức Bà - Dinh Thống Nhất- DT: 12x31m = 372m² đất, 1 hầm (full) + 1 trệt + 3 lầu,...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 990 tr

      990 triệu 60 m2 16,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Bông Sao, Q8, giá 990 trCó sổ hồngDT 60 mét vuông (5mx12m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô tô...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 20 m2 tại Phố Chợ Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 20 m2 215 triệu/m2
      BÁN NHÀ KHÂM THIÊN - MẶT NGÕ ô tô - LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG+ Tầng 1 : để xe,  phòng vệ sinh,+ Tầng lửng : phòng thờ,+ Tầng 2 : PN,+ Tầng 3 : PN,+ Tầng 4...
      Phố Chợ Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 58 m2 tại Đường Chu Văn An - 26 - Bình Thạnh, giá 690 tr

      690 triệu 58 m2 11,9 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Chu Văn An, Bình Thạnh, giá 690 trCó SHRDT 58 mét vuông (4mx14.5m), 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2WCNhà hẻm ô ...
      Đường Chu Văn An, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 58 m2 tại Đường Kênh Tân Hóa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 999 triệu

      999 triệu 58 m2 17,23 triệu/m2
      Bán nhà 1T 2L Đường Kênh Tân Hóa, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú, hẻm 5m, 58m2, gần chợ, sổ hồng - bán nhà Q. Tân Phú giá rẻ có sổ hồng. L/H HẬU 0794062948.-...
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 60 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,04 tỷ

      1.05 tỷ 60 m2 17,42 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Nguyễn Xí, Bình Thạnh, giá 930 trCó SHRDT 60m² (5mx12m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô tô thông thoáng,...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!