Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Bến Vân Đồn - 5 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 980 triệu

      980 triệu 60 m2 16,34 triệu/m2
       - Giá TT 980 tr thỏa thuận, có bớt lộc cho khách mua thiện chí. - DT 60 mét vuông, ngang 4m dài  15m có nở hậu . - Nằm trong KDC...
      Đường Bến Vân Đồn, Phường 5, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 650 tr

      650 triệu 45 m2 14,45 triệu/m2
      Ngộp quá bán nhà nhà 2lầu ngay Nguyễn Văn Đậu,BThanh-DT:45m-hẻm xe hơi thông PVtri,Lê Quang Định,…-2 phòng ngủ,2WC-SHR chính chủ sang tên nhanh...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 58 m2 tại Đường Trần Văn Đang - 9 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 927 tr

      927 triệu 58 m2 15,99 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà Đường Trần Văn Đang, P. 9, Q. 3 - 58 mét vuông, 927tr - sổ hồng - sang tên ngay chủ - liên hệ ngay HẬU 0794062948.DT: 4 x 14,5m...
      Đường Trần Văn Đang, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 16m tại Đường Bế Văn Cấm - 7, giá 830 tr

      830 triệu 63 m2 13,18 triệu/m2
      KẸT NỢ bán ngay NHÀ TRẢ NỢ - DT 63m² BẾ VĂN CẤM-Q7-GIÁ 830 TR GẦN TRƯỜNG-SHR- call ngay LÂM - DT: 63m², ngang 5 dài 12,6m- Hẻm 8m oto đi thoải mái,...
      Đường Đường Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 68 m2 tại Phường Thảo Điền - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 68 m2 16,18 triệu/m2
      hotline HẬU 0794062948 Ly hôn bán nhà Đ. Xuân Thuỷ, Q.2, sổ hồng riêng, 68m²/1.1tỉ, gần chợ - DT 68m², Ngang 4m x dài 17m.- DTSD 136m²- Kết cấu nhà 1...
      Phường Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 64 m2 16,41 triệu/m2
      CHIA TS bán nhanh 64m² NHÀ Đ.PHẠM VĂN CHIÊU,GV-GẦN TRƯỜNG HỌC-SỔ RIÊNG-TT 1,050 tỉ, contact A.PHONG - Giá TT 1 tỉ 050 tr đã bao gồm phí sang tên công...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 54 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 3 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 930 tr

      930 triệu 54 m2 17,23 triệu/m2
      THU HỒI NỢ TL NHÀ hẻm xe hơi 5M,DT 54 mét vuông NGUYỄN KIỆM , phòng ngủ -TT 930tr-GẦN CHỢ THỐNG NHẤT -SỔ RIÊNG-contact LUÂN- Giá TT 930 tr...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 91 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 91 m2 73,08 triệu/m2
      Bán nhà Gò Vấp Quang Trung ngang 5m nở hậu 7m dài 22m 1 trệt 1 lầu.CHÍNH CHỦ- HÀNG HOT- NHÀ DT LỚN RỘNG RÃI THOẢI MÁI - NỞ HẬU TRÊN 6.5M - HẺM THÔNG.Mô tả...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 60 m2 tại Đường Gò Ô Môi - Phú Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 978 tr

      978 triệu 60 m2 16,3 triệu/m2
      Bán nhà Đường Gò Ô Môi, P. Phú Thuận, Q. 7 - DT 60 mét vuông - hẻm oto - sổ hồng riêng.DTXD: 60 mét vuông - 5m x 12m.DTSD: 125 mét ...
      Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 1 tầng, 58 m2, mặt tiền 15m tại Đường Chu Văn An - Bình Thạnh, giá 875 triệu

      875 triệu 58 m2 15,09 triệu/m2
      KẸT NỢ bán ngay NHÀ TRẢ NỢ - DT 58m² Đ. CHU VĂN AN- Q.BT - GIÁ 875TR GẦN CHỢ CÂY ĐIỆP - gọi ngay LUÂN - BÁN NHÀ Q. BÌNH THẠNH DƯỚI 2tỉ - DT: 58m² ngang...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 28 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 28 m2 171 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà mới đẹp phố Khương Trung - Thanh Xuân - 5 tầng, giá 4 tỉ 788 tr - Vị trí: Trung tâm Q. Thanh Xuân, 60M ra oto, gần hồ Đầm Hồng - đi...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 227 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 90 tỷ

      90 tỷ 227 m2 396,48 triệu/m2
      Cần bán nhà góc 3 MT Trần khắc Chân, Tân Định, Q. 1, Hồ Chí Minh- Vị trí cực đẹp, đường trước nhà rộng 12m, khu vực KD sầm uất, đa ngành nghề.- DT: 14x16,...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Quy - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 925 tr

      925 triệu 64 m2 14,46 triệu/m2
      Định Cư Úc bán nhanh nhà Đường Lâm Văn Bền, P. Tân Quy, Q. 7, gần chợ Cư xá NH, DT 64 mét vuông - sổ hồng riêng. call ngay HẬU 0794062948/p>- Gần...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 58 m2 tại Đường Chế Lan Viên - Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 940 tr

      940 triệu 58 m2 16,21 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Chế Lan Viên, Tân Phú giá 940 trCó SHRDT 58 mét vuông (4mx14.5m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô tô...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 58 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 880 tr

      880 triệu 58 m2 15,18 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Lê Trọng Tấn, Tân Phú, giá 880 trCó SHRDT 58 mét vuông (4mx14.5m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 58 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Quy - 7, giá 875 tr

      875 triệu 58 m2 15,09 triệu/m2
      Kẹt nợ bán nhanh nhà Đường Lâm Văn Bền, P. Tân Quy, Q. 7, gần chợ CX NH, DT 58m2, sổ hồng riêng, call ngay HẬU 0794062948.- Gần trường Trung học cơ ...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 66 m2 tại Đường Tân Mỹ - Tân Thuận Tây - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 765 triệu

      765 triệu 66 m2 11,6 triệu/m2
      call ngay: Thương 0799599986 Về Quê Bán Nhà Đ.Tân Mỹ , Q. 7 - DT: 66m2  - sổ hồng riêng - Giá 765 tr DT 66m2 ngang 5m dài 13,2 mfull nội thất...
      Đường Tân Mỹ, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 63 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 3/2 - 14 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 63 m2 22,23 triệu/m2
      - Vỡ nợ bán ngay nhà 63 mét vuông 3/2, Q10 - SHR - gần chợ Nguyễn Tri Phương- Nhà còn mới a/c dọn vào ở đc ngay, cách chợ Nguyễn Tri Phương 500m,...
      Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!