Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà shr 60 m2, hướng Đông tại Xã Dương Liễu - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà tại Dương Liễu, vị trí đắc đc cách chợ chiều 50m. Gần trường Tiểu học, 2, cách trạm xá 200m, trường THPT chỉ hơn 1 kilomet. Thuận tiện cho...
      Xã Dương Liễu, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà 60 m2 tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 812 tr

      812 triệu 60 m2 13,54 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Bình Thạnh, p24, Q. Bình Thạnh, giá  812 trCó sổ hồngDT 60m² (4mx15m), 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2WCNhà hẻm ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 68 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 15 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 985 tr

      985 triệu 68 m2 14,49 triệu/m2
      KD thua lỗ bán nhà 68 mét vuông Tô Hiến Thành, Q. 10 hẻm 6m / gần BigC /contact HẬU 0794062948.Bán nhà Tô Hiến Thành, P15, Q10.- Nhà xây kiên cố.-...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 72 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 810 triệu

      810 triệu 72 m2 11,25 triệu/m2
      liên hệ ngay: Thương 0799599986 Kẹt Tiền Làm Ăn bán nhanh Nhà Đ. Quang Trung , Gò Vấp, sổ hồng , 72.3 mét vuông , 810 tr DT 72,3 mét ...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 68 m2 tại Đường Hoa Phượng - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 68 m2 13,98 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Hoa Phượng, Phú Nhuận, giá 950 trCó SHRDT 68m² (5mx13.8m), 1 trệt 1 lầu, 4 phòng ngủ, 2WCNhà hẻm xe hơi thông...
      Đường Hoa Phượng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 67,1999969482422 m2 tại Đường Nguyễn Thông - 9 - 3, giá 826 tr

      826 triệu 67,2 m2 12,3 triệu/m2
      Nhà ngộp Q. 3.- hẻm ô tô đường Nguyễn Thông, P. 09. Sổ sẵn. Còn thỏa thuận.- Hẻm trước nhà rộng 6m. Hẻm thông. Tiện KD, buôn bán.- DT nhà: 4,8 x 14m....
      Đường Nguyễn Thông, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 60 m2 tại Đường Hoàng Diệu - 18 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 60 m2 19,84 triệu/m2
      Làm ăn thua lỗ phá sản tôi chính chủ cần bán nhanh căn 1T1L Đường Hoàng Diệu, P. 18, Q. 4. contact HẬU 0794062948.Hẻm oto 4 chỗ đi vừa.DT 60 mét ...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 18, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 51 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 720 tr

      720 triệu 51 m2 14,12 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Trường Chinh, Tân Bình, giá 720 trCó sổ hồngDT 51m² (4mx12.8m), 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2WCNhà hẻm xe hơi...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 68 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 6 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,07 tỷ

      1.07 tỷ 68 m2 15,74 triệu/m2
      Chạy thận trả nợ bán nhà Đường Võ Văn Tần, P. 6, Q. 3, gần đại học Hoa Sen. Có SHR, chính chủ có thể mua bán sang tên trong ngày cho khách thiện chí trả đủ...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 32 m2 tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 32 m2 151,57 triệu/m2
      Nhà gần mẫu giáo Cổ Nhuế- oto gần-32m2-4.85 tỉ.+ Nhà trong ngõ 72 CẦU NOI, Ngõ thông oto qua, bãi  oto cách nhà vài bước chân.+ Nhà A Bình xây năm...
      Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 33 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 33 m2 115,16 triệu/m2
      Nhà hẻm ở đường Ni sư Huỳnh Liên, thuộc P. 10, Q. Tân Bình;DT: 3.55 dài 8.6 (33 mét vuông) nở hậuKết cấu 1 trệt 2 lầu, mỗi tầng đều có  nhà vệ ...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Hưng Phú - 9 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 930 tr

      930 triệu 60 m2 15,5 triệu/m2
      Vợ chồng li dị bán nhà 1T2L Đường Hưng Phú, P. 9, Q. 8, 60m2, sổ hồng. liên hệ ngay HẬU 0794062948.- DT: 60m2, (4x15).- Nhà 1 trệt, 2 lầu, 4 PN 3 WC,...
      Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 76 m2 tại Đường Cao Thắng - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 914 tr

      914 triệu 76 m2 12,03 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Cao Thắng, Q10, giá 914 trCó SHRDT 67 mét vuông (4.8mx14m), 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2WCNhà hẻm ô tô thông...
      Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 69 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 970 tr

      970 triệu 69 m2 14,06 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Lê Văn Sỹ, Tân Bình, giá 970 trCó SHRDT 69 mét vuông (5mx14m), 1 trệt 1 lầu, 4 phòng ngủ, 2WCNhà hẻm ô tô...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 58 m2 tại Đường Nguyễn Quý Đức - An Phú - 2, giá 895 tr

      895 triệu 58 m2 15,44 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Nguyễn Quý Đức, Q. 2, giá 895 trCó SHRDT 58m² (4mx14.5m), 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2WCNhà hẻm ô tô thông thoáng,...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 60 m2 tại Đường Trịnh Quang Nghị - 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 995 triệu

      995 triệu 60 m2 16,59 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Trịnh Quang Nghị, P. 7, Q. 8, HCM.- DT: 60m2 (5 x 12)m.- Giá: thương lượng (bao sang tên công chứng).- Nhà 1 trệt 2 lầu, 4 PN, 3...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 61,4000015258789 m2 tại Đường Hoàng Diệu 2 - Thủ Đức, giá 1,11 tỷ

      1.12 tỷ 61,41 m2 18,08 triệu/m2
      Vì nợ tôi thiện chí bán ngôi nhà 1 trệt 2 lầu Đ. Hoàng Diệu 2 ngay đại học NH - sổ hồng.- Nội thất hoàn thiện, trả vào ngay.- Vị trí đẹp: Gần chợ Thủ...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường 1 - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 35 m2 131,43 triệu/m2
      -bán ngay nhà 2lau, Nguyễn Văn Đậu,Bình Thạnh -DT: 4x8m-hẻm xe hơi 5m sạch sẽ-2 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh sạch sẽ vô ở ngay -Nhà ở...
      Đường 1, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!