Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà đất 60 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 60 m2 17,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Lê Văn Thọ, Gò Vấp, giá 1 tỉ 50 trCó sổ hồngDT 60m² (5mx12m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô tô thông...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 890 triệu

      890 triệu 60 m2 14,84 triệu/m2
      Bán nhà Q. 8 - 60 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 toilet, 1PK, 1 bếp - đường Bông Sao, Q8.- DT trong sổ 60 mét vuông, nở hậu 1m.- Tiện ích:...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Man Thiện - Phước Long A - 9, giá 927 triệu

      927 triệu 65 m2 14,27 triệu/m2
      Về quê bán nhà Đường Man Thiện, P. Phước Long A, Q. 9, 65m2, sổ hồng, gần chợ, trường học. call ngay HẬU 0794062948.- DT đất: 5x13m.- DTSD: 65m2 (1 trệt,...
      Đường Man Thiện, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 58 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Bùi Văn Ba - Tân Thuận Đông - 7, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 58 m2 20,69 triệu/m2
      Li dị bán nhanh nhà 1 trệt 1 lầu đường Bùi Văn Ba, Q7 dt 58m² giá 1.15 tỉ gần chợ. liên hệ ngay Lâm 0708438477 Xem Nhà- DT công nhận trong sổ 58m², ngang...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 1 tầng, 58 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông-Bắc tại Đường Bà Hạt - 10, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 58 m2 18,97 triệu/m2
      chính chủ NGỘP bán nhanh NHÀ HẺM 4M, DT 58m² BÀ HẠT , Q10 ,GIÁ 1,1 tỉ - GẦN CHỢ - SỔ RIÊNG - hotline LÂM- Bao ra sổ, giá 1,1 tỉ còn thỏa thuận, DT...
      Đường Bà Hạt, Phường 9, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 65 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Nguyễn Xí - Bình Thạnh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 65 m2 20 triệu/m2
      CHIA TS BÁN NHÀ 65 mét vuông NGUYỄN XÍ , P13, BÌNH THẠNH / GẦN VINCOM / 1 tỉ 300TR / liên hệ ngay LÂM 0708 438 477DT đất: 5 x13mDTSD : 65m2 (1 trệt,...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 61 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dương Đình Hội - 9, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 61 m2 21,32 triệu/m2
      GĐ PHÁ SẢN bán ngay DT 61 mét vuông NHÀ Đ DƯƠNG ĐÌNH HỘI-Q9-GIÁ TT 1,3 tỉ-GẦN BV Q9,SỔ RIÊNG-liên hệ ngay NAM- DTCN 61 mét vuông nở hậu 1m,...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 58 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 960 triệu

      960 triệu 58 m2 16,56 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Lê Văn Thọ, Gò Vấp, giá 960 trCó sổ hồngDT 58 mét vuông (4.5mx12.8m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 59 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Võ Văn Ngân - Thủ Đức, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 59 m2 20,34 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn KD bán ngay nhà 59m hẻm 6m 1T1L Võ Văn Ngân - gần chợ TĐ - tiện KD - liên hệ ngay Lâm 0708438477/p>- Nhà còn mới đang cho thuê tháng 10...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường An Dương Vương - 15 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 60 m2 20,84 triệu/m2
      GĐ PHÁ SẢN bán ngay DT 60 mét vuông NHÀ Đ AN DƯƠNG VƯƠNG -Q5-GIÁ TT 1,250 tỉ-GẦN CHỢ AN ĐÔNG ,SỔ RIÊNG- DTCN 60 mét vuông nở hậu 1m, ngang 5m...
      Đường An Dương Vương, Phường 15, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 67 m2, hướng Nam tại Đường Tây Hòa - Phước Long A - 9, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 67 m2 18,66 triệu/m2
      Li dị bán ngay nhà 3 phòng ngủ đường Tây Hoà, Q9, 67m2/ gần chợ Nam Hoà.Tình trạng nhà 1 trệt, 1 lầu, ở đc.Giá bán ngay, DT 67m2, nở hậu 1m. giá...
      Đường Tây Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 58 m2 tại Đường Hòa Bình - Phú Trung - Tân Phú, giá 920 triệu

      920 triệu 58 m2 15,87 triệu/m2
      ĐINH CƯ CANADA - CẦN bán nhanh NHÀ Q. TÂN PHÚ - ĐƯỜNG HOÀ BÌNH - GIÁ 920TR - GẦN CV NƯỚC ĐẦM SEN- DT : 58 mét vuông , Ngang 4,5m dài 12,8m- Giá bao...
      Đường Hòa Bình, Phường Phú Trung, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 60 m2 tại Đường Hưng Phú - 9 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 918 triệu

      918 triệu 60 m2 15,3 triệu/m2
      Về quê sinh sống bán nhà 1T2L Đường Hưng Phú, P. 9, Q. 8, 60m2, sổ hồng riêng. hotline HẬU 0794062948.- DT: 60m2 (4x15).- Nhà 1 trệt, 1 lầu, 2 PN 2...
      Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 16m tại Phố Phạm Huy Thông - Gò Vấp, giá 900 triệu

      900 triệu 63 m2 14,29 triệu/m2
      chính chủ KẸT NỢ BÁN NHÀ hẻm xe hơi 5M, DT 63 mét vuông PHẠM HUY THÔNG , GV ,GIÁ 900 TR - GẦN CHỢ - SỔ RIÊNG - liên hệ ngay LÂM- Bao ra sổ,...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 1 tầng, 58 m2, mặt tiền 15m tại Đường Hồ Biểu Chánh - Phú Nhuận, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 58 m2 19,83 triệu/m2
      BÁN NHÀ Q. PHÚ NHUẬN DƯỚI 2 tỉ - 58m² , 3 phòng ngủ , 2 phòng vệ sinh , 1PK , 1 BẾP - GIÁ 1 tỉ 150 tr Đ . HỒ BIỂU CHÁNH ,  phòng ...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 18m tại Đường Trường Sa - 3, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 63 m2 17,47 triệu/m2
      KẸT NỢ bán ngay NHÀ TRẢ NỢ - DT 63 mét vuông TRƯỜNG SA-Q3-GIÁ 1,1 tỉ GẦN TRƯỜNG-SHR- L/H LÂM - DT: 63 mét vuông, ngang 5 dài 12,6m- Hẻm 5m...
      Đường Đường Trường Sa, Phường 13, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Lý Phục Man - Bình Thuận - 7, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 60 m2 21,67 triệu/m2
      Bán nhà 1 lầu đường số Lý Phục Man, P. Bình Thuận, Q. 7.DT: 5m x 12m.Kết cấu: Trệt 1 lầu.Đường nhựa 8m thông thoáng, sân trước để xe rộng rãi.Khu dân trí...
      Đường Lý Phục Man, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 60 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Tân Kiểng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 780 triệu

      780 triệu 60 m2 13 triệu/m2
      chính chủ NỢ CẦN bán nhanh NHÀ 1T 1L LỬNG MAI CHÍ THỌ NGAY SUNRISE CITY 60 mét vuông-TT 780TR-SHR-liên hệ ngay : ANH LUÂN- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu +...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Kiểng, Đường Mai Chí Thọ, Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!