Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 25m tại Đường Kênh Tân Hóa - Tân Phú, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 50 m2 21 triệu/m2
      VỠ NỢ BÁN NHÀ 1T1L ĐƯỜNG KÊNH TÂN HÓA - TÂN PHÚ HẺM 5M 58m², TT 1 tỉ 050 TR,GẦN CHỢ, sổ hồng - BÁN NHÀ Q. TÂN PHÚ GIÁ RẺ CÓ sổ hồng- Tình trạng nhà 1...
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 30m tại Đường Lê Văn Tách - Thủ Đức, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 65 m2 17,7 triệu/m2
      Chia TS Cho 4 Anh Em Bán Nhà Đ.Lê Văn Tách ,Linh Tây , Thủ Đức 65m²- 1,8 tỉ -contact Lâm - Nhà Đẹp Thủ Đức- DT : 65m² ( 4,5 x 14,4 ) nở hậuCông năng : nhà...
      Đường Lê Văn Tách, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 59 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hưng Phú - 8 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 59 m2 18,99 triệu/m2
      Bán Nhà 59.5m Hưng Phú Q8 - sổ riêng - 1 Trệt 1 Lầu Cho Thuê 8tr/th, gọi ngay Lâm 0708438477/p>Nhà 1 trệt 1 lầu.DT 59,5m.Nhà còn mới anh/chị vô ở liền hoặc...
      Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Lợi - Gò Vấp, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 55 m2 32,55 triệu/m2
      Bán Nhà Hẻm 12m Đ.Lê Lợi - P4 - Gò Vấp - Giá 1 tỉ 790 tr - 55 mét vuông - 3 phòng ngủ - hotline Lâm + DT : 55 mét vuông ( 4m x 14m ) + Giá...
      Đường Lê Lợi, Phường 4, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 64 m2 tại Đường Hoàng Diệu - 12 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 64 m2 22,66 triệu/m2
      ĐỊNH CƯ bán nhanh NHÀ ĐƯỜNG HOÀNG DIỆU , Q. 4 NGAY GẦN CẦU CAMET DT 64m²/ 1,450tỉ –L/H : MINH LUÂN- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ,...
      Phường 12, Đường Hoàng Diệu, Phường 3, Phường 4, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 58 m2 tại Đường Kênh Tân Hóa - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 5 tỷ

      5 tỷ 58 m2 86,21 triệu/m2
      💥 Hẻm an ninh, 2 tầng BTCT nhà cao thoáng.- Vị trí: đường Kênh Tân Hoá, Hoà Thạnh, Tân Phú.- Ngang hiếm 4.65m dài 12.5m (58 mét vuông), hẻm trước nhà...
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 110 m2 tại Đường Số 6 - Long Trường - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nhà khu căn biệt thự lô góc - Mua đất tặng nhà! + Nhà xây chưa ai ở lô góc thoáng về sơn sửa theo ý chủ mới: gồm 1 trệt 1 lầu, 2...
      Đường Số 6, Phường Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 60 m2 tại Đường 2 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 60 m2 66,5 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nhà tại trung tâm Trường Thọ 🌸20/8/24 tổng giảm 310t, giá mới 3,99 tỉ + DT: 4.2x15.5 60.4 mét vuông công nhận đủ +...
      Đường 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 100 m2 tại Phường 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,82 tỷ

      13.82 tỷ 100 m2 138,18 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Phạm Văn Hai, P. 3 Tân Bình, gần trường học Ngô Sĩ Liên, gần công viên Hoàng Văn Thụ, Chợ Phạm Văn Hai ... DT: 5 x 20  mét ...
      Phường 3, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 112 m2 tại Đường Lê Thị Hoa - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 112 m2 34,83 triệu/m2
      DT rộng - hẻm xe hơi, cách vài nhà ra mặt đường Lê Thị Hoa. P Bình Chiểu+ DT: 112m² (7 x 16)+ Thiết kế: Sân, phòng khách, bếp, 3 PN, 2 toilet, công...
      Đường Lê Thị Hoa, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Xuân Thới Thượng - Hóc Môn, giá 595 triệu

      595 triệu 60 m2 9,92 triệu/m2
      Chồng theo tiểu tam. Chị vợ bán ngay ngôi nhà ở Hóc Môn vừa xây ở đc 6 tháng gần ngay chợ Nhị XuânDT 4x15 có 1 lầu, 2 PN và 2  phòng vệ sinh, 1...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 80 m2 tại Đường 43 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 80 m2 50,63 triệu/m2
      CHỦ CẦN bán nhanh ĐI ÚC THÁNG TỚI TỔNG 3 LẦN GIẢM GIẢM MẠNH 650t, **GIÁ MỚI 3,4 t** +ô tô đỗ cửa đường rộng 4m + Nhà 2 tầng 4 phòng ...
      Đường 43, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 274,5 m2, hướng Đông-Nam tại Thủ Dầu Một, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 274,5 m2 92,9 triệu/m2
      hotel khu tái định cư Phú Mỹ, P. Phú Tân, Tp Thủ Dầu MộtNhà 25,5 tỉ TL - 274,5m² (9,2x30m). Thổ cư 100 phần trăm 1478SHR hoàn công. Hỗ trợ vay NH...
      Phường Phú Tân, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nhà shr 40 m2 tại Đường Bàu Cát 2 - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 40 m2 152,5 triệu/m2
      hẻm ô tô ngay Bàu Cát, Tân Bình, ngang 5 dài 8m, 3 lầu sân thượng đúc BTCT, 4 PN, 6.1tỉ.- Vài bước chân là ra siêu thị Vinmart,nhà hàng quán ăn đầy đủ,..-...
      Đường Bàu Cát 2, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 146 m2 tại Đường 51 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 146 m2 46,92 triệu/m2
      🍓 Bán nhà HXT thông đường 51, f14, q.Gò Vấp 👉 dt 4.4x16 đúc 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng. Nhà đẹp vô ở ngay,4 phòng,4 phòng vệ sinh. 👌 MT đg nhựa...
      Đường 51, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 35 m2 tại Phố Đỗ Nhuận - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 35 m2 181,43 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà ngõ phố Đỗ Nhuận 35 mét vuông x 5T  giá 6,350ty 0382276666Chính chủ bán nhà ngõ phố Đỗ Nhuận - Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Thủ ...
      Phố Đỗ Nhuận, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 28 m2 tại Phố Chợ Khâm Thiên - Trung Phụng - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 28 m2 196,43 triệu/m2
      Nhà Mới Đẹp - Về Là Ở Ngay - Ngõ Xe Ba Gác Rộng Rãi - trung tâm TP+Tầng 1: phòng khách với bếp,+Tầng 2,3: 1 phòng, 1 WC,+Tầng 4 phòng thờ, sân phơi.bìa ...
      Phố Chợ Khâm Thiên, Phường Trung Phụng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 53 m2 tại Đường Nguyễn Biểu - 2 - 5, giá 795 triệu

      795 triệu 53 m2 15 triệu/m2
      bán ngay Nhà Đ.Nguyễn Biểu P.2, Q.5, 55 mét vuông, 795triệu- DTCN 53m , ngang 4.8m dài 11m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Biểu, Phường 2, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!