Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà đất 100 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,82 tỷ

      13.82 tỷ 100 m2 138,18 triệu/m2
      án nhà hẻm xe hơi Phạm Văn Hai, P. 3 Tân Bình, gần trường học Ngô Sĩ Liên, gần công viên Hoàng Văn Thụ, Chợ Phạm Văn Hai ... DT: 5 x 20  mét ...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 100 m2, hướng Bắc tại Xã Phước Tỉnh - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      bán ngay nhà vừa xây đc 1 năm khu vực phía sau chợ Phước Tỉnh ( cách chợ 2 ph đi xe máy)- DT 100m2( 5x20) thổ cư toàn bộ.- Một trệt, một lầu, 4 PN, 2...
      Xã Phước Tỉnh, Huyện Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2129 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - Biên Hòa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 2129 m2 2,49 triệu/m2
      STT 171*** KẸT BANK GIẢM 1,1tỉ bán nhanh GẤP ***_ Bán ngôi nhà 1 Trệt 1 Lầu 213 mét vuông p.Bửu Hoà gần vòng xoay Cầu Hang, đường 2 oto+ DT:...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Bửu Hòa

      Cần bán ngay nhà shr 61 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 865 tr

      865 triệu 61 m2 14,19 triệu/m2
      - DTCN 61m2 nở hậu 1m, ngang 5m dài 12,2m, không dính quy hoạch.- Có sổ hồng riêng năm 2015 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 56 m2 tại Đường Xóm Chiếu - 16 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 890 triệu

      890 triệu 56 m2 15,9 triệu/m2
      Nợ NH cần bán nhanh nhà 1T1L ở Xóm Chiếu P16 Q4  56m²( 4 x 14 ) / 890Tr sổ hồng, 📞0795684864 - DTXD :  56m² ( 1 trệt 1 lầu ), công nhận sử...
      Đường Xóm Chiếu, Phường 16, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 63 m2 tại Đường Hoàng Ngân - 16 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 870 triệu

      870 triệu 63 m2 13,81 triệu/m2
      CC nợ NH bán nhanh 1t1l 63m²/ 870tr Đường Hoàng Ngân, P. 16,  Q. 8 , sổ hồng - sang tên liền  - DTXD : 104,32m² ( 1 trệt 1 lầu ) , công...
      Đường Hoàng Ngân, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 15m tại Đường Nơ Trang Long, giá 890 triệu

      890 triệu 63 m2 14,13 triệu/m2
      TÔI KẸT VỐN bán nhanh NHÀ NƠ TRANG LONG, BÌNH THẠNH,DT 63 mét vuông/890TR, GẦN CHỢ CẦU ĐỎ, TIỆN Ở + DT: 5mx12,6m, hẻm 8m, cách đường lớn tầm 40...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 15m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 63 m2 22,07 triệu/m2
      Nợ Bán nhà 63m²  Đ xô viết nghệ tĩnh, Bình Thạnh - giá 1.39 tỉ,hẻm 6m,có sổ riêng-gặp Tiên- Kết cấu : 1 trệt 1 lầu có 3 phòng ngủ,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 70,1600036621094 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - 9, giá 970 triệu

      970 triệu 70,17 m2 13,83 triệu/m2
      NỢ BANK bán ngay NHÀ 1T1L1ST Đ.BÙI ĐÌNH TÚY BT 70,16m2/ 970TR, sổ hồng.- giá 970 tr , không thỏa thuận, bao sang tên công chứng- DT : 70,16 mét ...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 58 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 980 tr

      980 triệu 58 m2 16,9 triệu/m2
      L/H Đông 0799218176 Cần tiền bán ngay nhà 1T1L đường Tô Hiến Thành-Q10, 58m², 980 tr, Sổ riêngHẻm oto 4 chỗ đi vừa.DT 58m² 5 x 11,6m vuông vắn. Không tóp...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 61 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 910 tr

      910 triệu 61 m2 14,92 triệu/m2
      KD thua lỗ bán nhà 1 trệt 1 lầu, Lê Văn Việt, Q9, sổ hồng riêng, gần chợ hiệp phú.- sổ hồng, bao sang tên công chứng ngay trong ngày.- DT 61m2, ngang...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 56 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 970 triệu

      970 triệu 56 m2 17,33 triệu/m2
      Đáo hạn NH bán ngay ngôi nhà ba mẹ để lại đường Nguyễn Văn Đậu, - sổ hồng riêng - XDTDcontact VIỆT THỊNH 0795684864 để xem nhà trực tiếp ạgiá : 970...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 60,1800003051758 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình, giá 980 tr

      980 triệu 60,19 m2 16,29 triệu/m2
      NỢ BANK bán ngay NHÀ 1T1L TRẦN MAI NINH TB 60,18 mét vuông/ 980TR sổ hồng riêng, GẦN CHỢ BÀ HOA - giá 980 tr , thương thượng nhẹ bớt lấy lộc ,...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 57 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 880 triệu

      880 triệu 57 m2 15,44 triệu/m2
      Ngộp Bank bán ngay nhà Tân Bình 1T1L Bành Văn Trân 57m² / 880tr, sổ hồng riêng, sau lưng BV Thống nhất- DT : 57m² , ngang 4m , dài 14,25m - DTSD :...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 61 m2 tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 61 m2 209,84 triệu/m2
      + Nhà vị trí đẹp, thủ phủ làng cho thuê, khách đông, giá cho thuê cao.+ Chủ tự tay xây 8 tầng thang mayd, tổng 18 phòng khép kín, nội thất đầy đủ....
      Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 64 m2 tại Đường Cao Thắng - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,24 tỷ

      1.24 tỷ 64 m2 19,38 triệu/m2
      liên hệ Đông 0799218176 chia TS bán ngay nhà đường Cao Thắng-Q10, 64 mét vuông, 1 tỉ 240, sổ hồng- Nhà đẹp 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ,...
      Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 63 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bảo - 4 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 940 tr

      940 triệu 63 m2 14,93 triệu/m2
      call ngay Đông 0799218176 làm ăn thua lỗ bán nhanh nhà Nguyễn Văn Bảo-Gò Vấp, 63 mét vuông, 940 tr, sổ riêng,hxh- sổ hồng từ năm 2015, bao sang...
      Đường Nguyễn Văn Bảo, Phường 4, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 33 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 1 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 33 m2 242,43 triệu/m2
      Nhà 5 tấng Lê Hồng Phong Q10 đang KD do kẹt tiền nên cần bánDT 33 mét vuông (3m1x11m);DT sàn 119 mét vuôngKết cấu: Trệt, 3 lầu, sân thượngNhà nở...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 1, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!