Thông tin mô tả
BÁN NHÀ TRỆT LẦU MỚI- CỔ ĐIỂN- TRỤC CHÍNH HẺM 38 NGUYỄN VĂN LINH| KẾ CHỢ HƯNG LỢI- NINH KIỀU- CẦN THƠ
- Giá: 3
-
-
-
- Lộ giới: 3.5m
- Kết cấu: Sân trước rộng 3,2m, phòng khách,
- Nội thất: Tặng 1 bộ
-
Giá: 3,99 Tỷ
Diện tích: 78 m2
Giá/m2: 51,15 Triệu/m2
1012990
Mua bán
- Giá: 3
-
-
-
- Lộ giới: 3.5m
- Kết cấu: Sân trước rộng 3,2m, phòng khách,
- Nội thất: Tặng 1 bộ
-
Minh Cường
91B/19 Đường Nguyễn Đệ, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
2,65 tỷ
60 m2
Đường 5, Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
1,52 tỷ
80 m2
Đường Mậu Thân, Phường Xuân Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
45 tỷ
288 m2
Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
30 tỷ
120 m2