Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 60 m2 tại Đường Nhật Tảo - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 60 m2 73,34 triệu/m2
      - Vị trí: nằm cạnh khu tập thể hoá chất Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm, ngay sát quần thể Ciputra Nam Thăng Long. Khu vực an ninh rất tốt, yên tĩnh, oto cất trong...
      Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 970 triệu

      970 triệu 65 m2 14,93 triệu/m2
      bán nhanh nhà 65 mét vuông đường Nguyễn Cửu Vân, sổ riêng gần chợ tiện ở.- DT 65m, ngang 5m dài 13m, có nở hậu.- Gồm 3  phòng ngủ, 3 vệ sinh,...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 64 m2 tại Đường Nguyễn Văn Luông - 12 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 940 triệu

      940 triệu 64 m2 14,69 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ bán nhà 64 mét vuông,1 trệt 2 lầu,sổ hồng riêng,940tr,Nguyễn văn luông,p12,Q. 6,contact Hùng 0775069709/p>Giá TT 940tr đã bao gồm...
      Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 12, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 68 m2 tại Đường Sơn Kỳ - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 68 m2 91,18 triệu/m2
      - Nhà mới đẹp ở ngay, DT lớn 68 mét vuông (4,5m x 15m), 2 tầng, 2 phòng ngủ, 1PK, Bếp, 2 nhà vệ sinh đầy đủ công năng gia đình sử dụng.+...
      Đường Sơn kỳ, Sơn Kỳ

      Bán gấp nhà sổ riêng 61 m2 tại Đường Liên Tỉnh 5 - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 990 tr

      990 triệu 61 m2 16,23 triệu/m2
      KD thua lỗ bán ngay nhà ở Q8 ngay bến xe Q. 8, 1T1L Đ Liên Tỉnh 5, 61m²/ 990 tr sổ hồng- giá :990 tr , không thỏa thuận , có bớt nhẹ lộc , bao sang tên...
      Đường Liên Tỉnh 5, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 58 m2 tại Đường Lãnh Binh Thăng - 8 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 965 triệu

      965 triệu 58 m2 16,64 triệu/m2
      L/H Đông 0799218176 Vỡ nợ bán nhà đường Lãnh Binh Thăng, P. 8, Q. 11, 56 mét vuông, giá 965tr, sổ hồng riêng- DTCN 58m2 , ngang 4m dài 14,5m.- Nhà...
      Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 8, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 58 m2 tại Đường Lê Hoàng Phái - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 815 triệu

      815 triệu 58 m2 14,06 triệu/m2
      - Giá TT 815 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 58 mét vuông, ngang 4m dài  14,5m. - Kết cấu: 1 trệt+1 lầu có 3 phòng ...
      Đường Lê Hoàng Phái, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 58 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 975 tr

      975 triệu 58 m2 16,82 triệu/m2
      hotline Đông 0799218176 Vỡ nợ bán nhà đường Lê Trọng Tấn, Tây Thạnh, Tân Phú, 58 mét vuông, 975tr, sổ hồng riêng- DTCN 58 mét vuông , ngang 4m...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 58 m2 tại Đường Khánh Hội - 4 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 930 triệu

      930 triệu 58 m2 16,04 triệu/m2
      Nợ NH cần bán ngay nhà 1T1L ở Khánh Hội Q. 4  58m² / 930Tr SHR, cách 400m ra Tôn Thất Thuyết - DTXD : 116m² , công nhận sử dụng đủ trên sổ- DT (...
      Đường Khánh Hội, Phường 4, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 48 m2 tại Đường Lê Quang Định - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 48 m2 162,5 triệu/m2
      -Ngộp bán ngay nhà 5lau ngay Lê Quang Định,Bình Thạnh  -DT:48m-hẻm xe hơi thông ra Nơ Trang Long,Hoàng Hoa Thám-4 phòng ngủ,4WC-Nằm trong khu...
      Đường Lê Quang Định, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 63 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 63 m2 16,2 triệu/m2
      Cực hiếm! hẻm ô tô Lê Quang Định Bình Thạnh cạnh Chợ Bà Chiểu THÔNG TIN CHUẨN 100%_ - DT: 63 mét vuông (4.5 x 14m) - Kết cấu: Trệt 2...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Bình Thuận - 7, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 60 m2 21,17 triệu/m2
      contact Đông 0799218176 Về quê sinh sống bán nhanh nhà Nguyễn Thị Thập, Q7, 60 mét vuông,giá 1,27 tỉ. sổ hồng riêng- DT: 60m2, ngang 4m x dài 15m.-...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 60 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 930 triệu

      930 triệu 60 m2 15,5 triệu/m2
      hotline Đông 0799218176 Vỡ Nợ bán nhanh nhà Đ. Số 2 cách Trần Não 30m, P. Bình An, Q. 2, DT 60 mét vuông/930tr.SHR- DTCN 60m2, ngang 5m dài 12m, giá...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 59 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Thị Định - Thủ Đức, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 59 m2 22,89 triệu/m2
      Không ở VN tôi bán nhà 2 lầu 4 phòng ngủ Nguyễn Thị Định kế uỷ ban TP mới.KDC yên tĩnh. Gần trung tâm hành chính TP Thủ Đức mới, BV Lê Văn Thịnh, siêu...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 69 m2, hướng Tây tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 915 tr

      915 triệu 69 m2 13,27 triệu/m2
      Thua lỗ chứng khoán bán nhanh nhà Đ. Tô Hiến Thành- DTCN 69 mét vuông, ngang 5m dài 13.8m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ngủ...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 55 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Bình Thuận - 7, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 55 m2 26,91 triệu/m2
      Ngộp Bank bán ngay nhà Q. 8 1T1L Nguyễn Thị Thập  55m² / 1 tỉ 480tr,  sổ hồng riêng,  Gần Khu CITILand- DT : 55 m²- DTSD : 110m²- pháp lý...

      Cần bán nhanh nhà riêng 58 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - 14 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 920 tr

      920 triệu 58 m2 15,87 triệu/m2
      DTCN 58 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài gần 15m, không dính quy hoạch.- kết cấu 1 trệt 2 lầu,sổ hồng,3 PN,2  nhà vệ sinh, nhà trống còn mới...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường 14, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 188 m2, hướng Tây tại Đường Lê Thị Chì - Thái Mỹ - Củ Chi, giá 680 tr

      680 triệu 188 m2 3,62 triệu/m2
      Vị Trí: Đường Lê Thị Chì, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi.DT: 5x37 (188,2m²), đường nhựa 6m.Kết cấu: Sân để oto, phòng khách, gian bếp, 2 PN, sân sau.Có lối đi...
      Đường Lê Thị Chì, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!