Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 59 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 990 triệu

      990 triệu 59 m2 16,78 triệu/m2
      - giá :  990tr , không thỏa thuận , có bớt nhẹ lộc , bao sang tên công chứng- DT : 59 mét vuông ngang 4m : ,dài: 14,75m- DTSD ( dt sàn ) : ,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 118 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 118 m2 266,95 triệu/m2
      Bán nhà Thái Hà,Đống Đa DT 118m*Mt 5.5m Ngõ thông, KD, nhà để xe 4 oto giá chỉ 31.5 tỉ.- Chủ thiện chí gửi bán ngôi nhà trên phố Thái Hà Q.Đống Đa - DT:...
      Đường Thái Hà, Trung Liệt

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 40 m2 tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 40 m2 195 triệu/m2
      siêu hiếm, cực đẹp, cực rẻ.- căn nhà phố Dịch Vọng, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- Nằm vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy, vài bước ra công viên Cầu Giấy. Gần...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 45 m2 53,12 triệu/m2
      BÁN NHÀ KD cho thuê ngay Phạm Thế Hiển, P. 4, Q. 8 - Giá: 2 tỉ 390  - DT:  45m2 - Kết cấu: nhà xây dựng BTCT kiên cố, 1 trệt 2 lầu,...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 53 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Chính Kinh - Thanh Xuân, giá 10 tỷ

      10 tỷ 53 m2 188,68 triệu/m2
      Nhà DT 53 mét vuông x 6 tầng xây kiểu căn hộ chung cư mini. Hai mặt thoáng.Nhà xây khung cột chắc chắn có thang bộ và thang máy, cạnh nhà có dự án...
      Số 26A ngõ 90 Chính Kinh

      Bán nhà quận 7 dưới 5 tỷ hẻm xe hơi. dt: 5 x 10m, 1 lầu, sổ hồng riêng

      4.26 tỷ 50 m2 85,2 triệu/m2
      -----⚜️ MÔ TẢ ⚜️-----👍 Diện tích: 5m x 10m (50 m2)- Cấu trúc: Tầng trệt, 1 Lầu, 1 PN, 1 WC📑 Pháp lý: Sổ hồng riêng, bao sang tên. Công...
      Đường Đường 10, Phường Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

4.26 tỷ 50 m2 85,2 triệu/m2

      Cần bán nhanh nhà riêng 60 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Tạ Uyên - 4 - 11, giá 715 tr

      715 triệu 60 m2 11,92 triệu/m2
      KHU NGƯỜI HOA, DÂN TRÍ CAO - HXT THÔNG - 2TẦNG BTCT - 60m² - GIÁ 715 tr- DT công nhận sử dụng 60m². Ngang 4.3M x Dài 14M.- Kết cấu 2Tầng BTCT...
      Đường Tạ Uyên, Phường 4, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 56 m2 tại Đường Bửu Đình - 5 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 980 tr

      980 triệu 56 m2 17,5 triệu/m2
      Ngộp Bank bán nhanh nhà Q. 6 1T1L Đường Bửu Đình 56 mét vuông / 980tr, sổ hồng riêng, liên lạc Thịnh 0795 684 864 💥- DTXD : 112 mét vuông (...
      Đường Bửu Đình, Phường 5, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 80 m2 tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 16,1 tỷ

      16.11 tỷ 80 m2 201,25 triệu/m2
      + Nhà trong khu VIP về cho thuê, bán tốt nhất về bất động sản Dòng Tiền, gần chợ (50m), gần ga đường sắt trên cao, KDC văn minh, tri thức.+ Khu vực cực...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 61 m2 tại Đường Trịnh Hoài Đức - 13 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 61 m2 19,35 triệu/m2
      Nhà mới dọn vô ở ngay, thích hợp đầu tư, KD.- Đang cho thuê 18tr/ tháng.- Hỗ trợ vay 40 phần trăm giá trị ngôi nhà.- Cấu trúc: 1 trệt, 1 lầu,...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 13, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      bán nhà quận 7 dưới 5 tỷ. dt: 4 x 10m, 3 lầu, sổ hồng riêng, đã hoàn công đầy đủ

      4.53 tỷ 40 m2 113,25 triệu/m2
      🌹 HOA HỒNG A/CE: 50 TRIỆU GIỚI THIỆU 🌹Đ/c: ĐƯỜNG 19, TÂN QUY, QUẬN 7, TP.HCM--------------------------- ▪️ DT: 4m x 10m (40 m2) – Nhà đúc...
      Đường Đường 19, Phường Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 36 m2, hướng Tây tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 36 m2 53,62 triệu/m2
      - Nhà 11T1L - 2 PN - 2  nhà vệ sinh .- DT : 4x10m xây dựng hết .- Vị trí : gần chợ Bà Hom, Lể Đình Cẩn, gần BV quâh Bình Tân, trường cấp 1,2,3,...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 64 m2 tại Đường Lãnh Binh Thăng - 13 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,14 tỷ

      1.14 tỷ 64 m2 17,74 triệu/m2
      ành lòng phải bán nhà q.11 hẳn 68 mét vuông/ 1 tỉ 135tr Lãnh Binh Thăng - gần chợ, sổ riêngNgày đăng: Hôm nayKẹt sợ bán ngay ngôi nhà DT công nhận...
      Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 13, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 60 m2 15,84 triệu/m2
      Hẻm lớn oto quay đầu thoải mái, nhà Đông Nam.- KDC yên tĩnh.- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- sổ hồng năm 2015,- Điện âm nước máy đầy đủ - không vướng...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 2,92 tỷ

      2.92 tỷ 60 m2 48,67 triệu/m2
      Nhà Tây Thạnh, P. Tây Thạnh, Tân PhúGần trường Trung học cơ sở Lê Lợi, khu vực xung quanh có nhiều shop KD.  Đang có HD cho thuê 12 tr/tháng,...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 52,7000007629395 m2 tại Đường Phan Châu Trinh - Hải Châu, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 52,71 m2 69,83 triệu/m2
      ♻️ bán gấp NHÀ 4 TẦNG TRUNG TÂM Q. HẢI CHÂU - NHÀ ĐẸP, GIÁ RẼ ♻️=> Kiệt 168/14/17 Phan Châu Trinh❤️ Nhà 4 mê 4 tầng Kiệt Phan Châu Trinh❤️ Kiệt trước...
      Đường Phan Châu Trinh, Phường Phước Ninh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 64 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Thủ Đức, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 64 m2 17,5 triệu/m2
      Săn ngay! duy nhất ở Đỗ Xuân Hợp 64m2/ 1 tỉ120 tr, cho thuê 12tr/tháng, sang tạp hóaNgày đăng: Hôm nayVề quê bán ngay nhà 1T 1L/5 phòng ngủ/hẻm xe ...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!