Thông tin mô tả
BÁN NHÀ
PHÂN LÔ VỈA HÈ 3
GIÁ 18,2
Thiết kế : Tầng 1
Tầng 2.3 tổng 4 ngủ +
Tầng 4 phòng thờ + sân phơi.
Giá: 18,2 Tỷ
Diện tích: 82 m2
Giá/m2: 221,95 Triệu/m2
1014313
Mua bán
BÁN NHÀ
PHÂN LÔ VỈA HÈ 3
GIÁ 18,2
Thiết kế : Tầng 1
Tầng 2.3 tổng 4 ngủ +
Tầng 4 phòng thờ + sân phơi.
Dương Tử
Khu đất Cổ Ngựa, Khu Đô thị mới Mỗ ToLao, Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,2 tỷ
114 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,21 tỷ
46 m2
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
68 m2