Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.043 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 36 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 36 m2 105,56 triệu/m2
      3 tỉ 800 tr – NHÀ BÈ, HCMsổ hồng – hẻm xe hơi thông tứ hướngBán nhà đẹp tại Nhà Bè, HCM, KDC yên tĩnh, hẻm xe hơi lớn dạng bàn cờ, di chuyển thuận...
      Đường Lê Văn Lương, Nhơn Đức

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 34 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 34 m2 232,06 triệu/m2
      📍 Đường Vạn Xuân, Lai Xá – khu sầm uất và đắc địa. 📐 34 mét vuông – MT 4m – nhà mới cứng. 🏠 6 tầng + thang máy 🛏️ 4 PN khép kín...
      Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 52 m2, hướng Tây tại Đường 40 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 52 m2 167,31 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG 40 HIỆP BÌNH CHÁNH - KHU PHÂN LÔ ĐIỆN ÂM - đầy đủ nội thất CAO CẤP📍 Vị trí đắc địa: Đường 40, P. Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức. Nhà nằm...
      45 Đường 40, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 1 tầng, 110 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 110 m2 54,1 triệu/m2
      ⭐️ Nhà hẻm ô tô 1806/127 Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè - 5M ❌ 22M - Cách Phú Mỹ Hưng 5ph.____________________________________💵💵💵Giá: 5Tỷ950 . (TL)✅ DT:...
      Đường Đào Tông Nguyên, Nhà Bè

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 30 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 30 m2 263,34 triệu/m2
      Hồ Đền Lừ, lô góc thoáng sáng, 4 tầng, 5 ngủ, 30 mét vuông chỉ hơn 7 tỉ. tiện ích ngập tràn, gàn trường các cấp, gần tổ hợp ĐH bách kinh xây, gần BV,...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Lê Trực - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 60 m2 181,67 triệu/m2
      -Chủ kẹt tiền bán ngay nhà 4lau ngay Lê Trực,Bình Thạnh-Khu phân lô,hẻm xe hơi,có sân để ô tô với xe máy thoải mái,an ninh tuyệt đối-DT:60m-Nhà nội ...
      Đường Lê Trực, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 64 m2 tại Đường Lò Lu - Trường Thạnh - Quận 9, giá 7,5 triệu

      7.5 triệu 64 m2 0,12 triệu/m2
      🚨🏡NEW NHÀ 4 TẦNG ÔTÔ NGỦ TRONG NHÀ 64m² CHỈ 7.5 tỉ Đ. LÒ LU CẠNH vin, VÀNH ĐAI 3 Q9 ⏰📐 DT: 64m² (Ngang 4m,vuonng vức), Nhà thiết kế hiện đại 4Tầng BTCT...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 180 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Tân Hiệp - Hóc Môn, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 180 m2 40 triệu/m2
      BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ 180 mét vuông  hẻm ô tô 10M  ĐƯỜNG TÂN HIỆP 4-2  HÓC MÔN  Thành phố Hồ Chí MinhGiá 7,2 tỉ (thỏa thuận)Vị...
      Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 90 m2 tại Đường Nguyễn Thiện Kế - An Hải Đông - Sơn Trà, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 90 m2 88,34 triệu/m2
      🌅 BÁN NHÀ NGUYỄN THIỆN KẾ - 4 ph RA BÃI TẮM MỸ KHÊ - CHỈ 7. 95 tỉ - RẤT LÂU RỒI MỚI CÓ CĂN Ở KHU VỰC BIỂN giá siêu mềm THẾ NÀY 🌅📐 DT: 90  mét ...
      Đường Nguyễn Thiện Kế, Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà shr 130 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 130 m2 65,39 triệu/m2
      Cần bán nhà tại đường 53, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức, vị trí gần chợ Hiệp Bình, KDC đông, tiện ích đầy đủ.Nhà nằm trong khu đường 53 Hiệp Bình Chánh Thủ...
      Đường Số 53, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Cây Keo - Tam Phú - Thủ Đức, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      🏡 Thông tin chi tiết ngôi nhà:• 📍 Vị trí: hẻm xe hơi đường Cây Keo, TP. Thủ Đức• 🏗 Kết cấu: ngôi nhà phố 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại• 📐 DT...
      38B17 Đường Cây Keo, Phường Tam Phú, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 196 m2, hướng Đông-Bắc tại Thủ Đức, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 196 m2 94,39 triệu/m2
      Cần bán nhà tại hẻm 25 đường số 9, P. Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức,Hẻm 25 thông ra đường Đinh Thị Thi, sát bên khu dân cư Vạn Phúc.DT: 8.4m x 27m...
      25/10 Đường Số 9, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 30 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 30 m2 210 triệu/m2
      📐 mặt tiền 4,1m rất đẹp🏠 Nhà xây mới – thiết kế hiện đại.🛏️ 3 PN khép kín – công năng chuẩn gia đình 2-3 thế...
      Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 42 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,96 tỷ

      4.96 tỷ 42 m2 118,1 triệu/m2
      Vị trí: Đan Khê, Hoài Đức, TP Hà Nội DT đất: 42m² Lô góc mở đc 2 cửa thoáng tự nhiên. Nở hậu. Hiện trạng: nhà c4 cũ – bán đất tặng...
      Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Hồng Tiến - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 45 tỷ

      45 tỷ 60 m2 750 triệu/m2
      + Căn nhà đẹp xinh lung linh tại phố Hồng Tiến, Q. Long Biên cũ. Vị trí đắc địa trên con phố đẹp đã đc quy hoạch ổn định, 2 MT thoáng...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 50 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 2 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 50 m2 156 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MT ĐƯỜNG -KD Q. 8 - KD ĐẮC ĐỊACơ hội sở hữu ngôi nhà phố ngay tâm điểm ăn uống Làng Ốc• Vị trí vàng: MT Đường, khu vực sầm uất, phù hợp vừa ở...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 42 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 42 m2 178,58 triệu/m2
      + Vị Trí: hẻm ô tô đường Chu Văn An, P.12, Q. Bình Thạnh, Gần siêu thị Bách Hóa Xanh.+ DT: 42m² (ngang 4m), nở hậu. Có thể mua ở hoặc đầu tư sinh lời...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 51 m2 tại Đường Hồ Văn Long - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 51 m2
      💥📢TRONG PHÂN KHÚC NHỈNH NHẸ 5 tỉ THÌ ngôi nhà NÀY RẤT ĐÁNG ĐỂ CÁC anh/chị CÂN NHẮC 3 TẦNG 5.5x9m HỒ VĂN LONG BÌNH TÂN + Vị trí: nằm trong khu phân lô...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!