Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.043 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà đất 105 m2 tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 112 tr

      112 triệu 105 m2 1,07 triệu/m2
      Hàng hiếm ! bán đất tặng nhà 2 tầng ở Trung Tâm  Gia Lâm- s: 105m, mt: 8m nở hậu- tặng nhà có đầy đủ công năng có sân để oto, 3 PN, 2 toilet, 1...
      Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà riêng 110 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 2 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 110 m2 545,46 triệu/m2
      Bán nhà Lý Thái Tổ – ( P.2, Q. 3 cũ), nay P. Bàn Cờ, Tp Tp HCM | cặp TS MT trung tâm khai thác tốt📍 Nằm trên tuyến Lý Thái Tổ – khu vực KD sầm uất, kết...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 2, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 60 m2 tại Đường 15 - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 60 m2 73 triệu/m2
      CGLÊN SÓNG NHÀ TL 15 P. An Phú Đông Q. 12 CẦU HAI CỨNG ➡️hẻm 17 cầu hai cứng, ô tô tận cửa ✅Sử dụng 4 x 15m xdhc 96m- Nhà 1 lầu 3p ngủ. 1p sinh...
      Đường 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 118 m2 tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 37 tỷ

      37 tỷ 118 m2 313,56 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà tại Nam Từ Liêm, khu phân lô, 2 thoáng trước sau, hiện trạng nhà xây 2 khối độc lập, vừa ở vừa khai thác dòng tiền, chính chủ vừa tự vận...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 110 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 31,3 tỷ

      31.3 tỷ 110 m2 284,55 triệu/m2
      Bán nhà Thảo Điền, Đường Số 2 – Khu Làng Báo Chí, Thảo Điền, TP. Thủ Đức | TS dòng tiền khu expat📍 Nằm trong khu Làng Báo Chí Thảo Điền – KDC cao cấp, yên...
      Đường Số 2, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 48 m2 tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 48 m2 92,71 triệu/m2
      MTKD LK 4-5 hẻm ô tô NÉ 2 TẦNG 4x12m ĐANG CÓ DÒNG TIỀN NHỈNH 4 tỉ ☎️:O9373679O8 QUỐC NHÀ SG
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 65 m2 261,54 triệu/m2
      📍 Vị trí cực đẹp, vài bước ra phố lớn, kết nối nhanh các tuyến Cầu Giấy – Láng – Nguyễn Khang – Yên Hòa.💎 Khu vực trung tâm siêu hiếm nhà bán, nhu cầu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 120000 m2 tại Đường 51 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 120000 m2 0,13 triệu/m2
      Nhà Chính Chủ Đứng Tên Sổ gửi bán vị trí Đường Số 51, P. An Hội Tây, HCM (Q. Gò Vấp, HCM cũ)Cho những ai cần không gian rộng rãi. DT tổng khoảng120 mét...
      Đường 51, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 27 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 27 m2 185,19 triệu/m2
      📍 Vị trí đẹp trung tâm Q. Cầu Giấy, ngõ thông thoáng, di chuyển thuận tiện ra các tuyến phố lớn như Cầu Giấy, Xuân Thủy, Phạm Hùng, Hồ Tùng Mậu…✨ Ưu điểm...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 31 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 31 m2 354,84 triệu/m2
      🔥 HIẾM NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM – THIẾT KẾ TỐI ƯU – KHÔNG GIAN SỐNG CHẤT LƯỢNG📌 THÔNG TIN NỔI BẬT ♦️ Vị trí trung tâm Cầu Giấy – khu dân trí cao, an ninh ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 46 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 46 m2 132,61 triệu/m2
      🔥 NHÀ hẻm xe hơi HUỲNH TẤN PHÁT – THỊ TRẤN NHÀ BÈ 4 phòng ngủ CHỈ 6.1 tỉ TL 🔥📍 Vị trí giáp Q. 7, gần Phú Mỹ Hưng, di chuyển thuận tiện về trung...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 68 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 68 m2 79,27 triệu/m2
      5.39 tỉ TL – NHÀ ĐẸP liên kế Q. 7 HẺM 17/2 DƯƠNG CÁT LỢI, NHÀ BÈ 🔥📍 Vị trí đẹp Nhà Bè giáp Q. 7, KDC an ninh, hàng xóm thân thiện, tiện ích đầy đủ.🏡...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán ngay căn nhà riêng 42 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 42 m2 171,43 triệu/m2
      Với DTSD lên tới 42 mét vuông, MT 3.9 ( Cái đáng tiền nằm ở phía dưới )Chỉ nhỉnh 7 tỉ, Nhà đẹp mới tinh. Thiết kế 4 tầng với đẩy đủ công năng cho 1...
      Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 89 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 89 m2 162,93 triệu/m2
      Nhà đẹp, đường rộng, oto vào nhà, khu dân trí cao sát Vành Đai 3.5 – Nhổn – QL32.MT 4,6m cực thoáng – giá hiện tại đang rất tốt so với khu vực.Mua ở: tiện...
      Đường Đa Lộc, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 80 m2 tại Xã Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán nhà 80 m²,full thổ, SHR, cách ngã ba tân kim,Ql50 200m*DT: 80m²*Vị trí: Ấp Kim Điền, Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An( nay là...
      Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp nhà shr 83 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 83 m2 22,29 triệu/m2
      Chính chủ ký gởi bán nhà c4 hiện đại tặng nội thất cơ bản mới 100 phần trăm. Tiện vô ở ngay.☆ DT: 83m2☆ Vị trí: Ấp Thanh Ba, xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc,...
      Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay nhà đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây-Nam tại Hóc Môn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Nhà đc xây dựng rộng rãi thoáng mát kiên cố, thiết kế tối ưu, đẹp sáng, hẻm trước nhà oto 8 m, vì là căn cuối nên trước sân rất rộng, tha hồ trồng cây tô...
      Đường 58, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 97 m2 tại Đường 11 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 97 m2 60,83 triệu/m2
      Nhà  2 tầng,  97m² (4,4x21), 3 phòng ngủ hẻm ô tô , Đường số 11 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).Hẻm thông, có sân để xe rộng...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!