Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.043 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 46 m2 tại Đường Hồ Sen - An Biên - Lê Chân - Hải Phòng, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 46 m2 151,09 triệu/m2
      ❤️Chính chủ bán nhà dân xây Tái Định Cư A51 Hồ Sen - Tam Kỳ👍vừa xây hơn năm, thiết kế 4 tầngS: 46 mét vuông đường to vỉa hè 6m, từ tầng 2 văng thêm...
      Đường Hồ Sen, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 36 m2 269,45 triệu/m2
      * bán nhà Hồ Tùng Mậu- Bắc Từ Liêm- Thủ đô Hà Nội* Dt: 36m 5 tầng mt 3,25m giá chào 9.7 tỉ * Vị trí đẹp, gần ô tô, ngõ tương đối rộng sạch sẽ thông...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 15 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 11 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 15 m2 100 triệu/m2
      Nhà hẻm chính chủ, sổ hồng ( giá cả thương lượng) , hỗ trợ vay tối đa 60% DTSD 40 mét vuông , 2 phòng ngủ lớn, 2 toilet, hẽm thông...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 17 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 17 m2 264,71 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 5 tầng 17/25m2 x 5 tầng lô góc ngõ Hậu Khuông, Bạch Mai.40m đi bộ ra phố Bạch Mai, trung tâm Q. Hai Bà Trưng.MT 4m.Thiết kế 5 tầng chắc...
      Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 20 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 17 - Bình Thạnh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 20 m2 87,5 triệu/m2
      Nhà hẻm chính chủ, sổ hồng ( giá cả thương lượng) , hỗ trợ vay tối đa 60% DT 32m2 ( ngang 3.2 x dài 10) , 2 phòng ngủ lớn, 2 phòng vệ ...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 77 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 6 tỷ

      6 tỷ 77 m2 77,91 triệu/m2
      🏡 NHÀ ĐẸP Q. 7 – 3 TẦNG ĐÚC – NGANG GẦN 6M HIẾM💰 Giá chỉ 5 tỉ 990 – còn thỏa thuận📍 DT: 67m²📐 Ngang gần 6m – rất hiếm trong tầm giá📄 sổ hồng – pháp ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 43 m2 tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 43 m2 269,77 triệu/m2
      📍 Vị trí: Cổ Nhuế – Bắc Từ Liêm – TP Hà Nội 📐 DT: 43m² 📏 MT: 4m 🏢 Kết cấu: 6 tầng thang máy 🚗 oto tránh – vào nhà thoải...
      Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà 33 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 6,83 tỷ

      6.83 tỷ 33 m2 206,97 triệu/m2
      33 mét vuông, Mặt Tiền 4,2m. Nhà xây mới 5 tầng, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng.Nhà nằm tại vị trí cực đẹp phố Trần Khát Chân, giáp ranh Lò Đúc...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 74 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 74 m2 75,68 triệu/m2
      🚨🏘️ NHÀ hẻm xe hơi CẠNH VẠN PHÚC CITY 74 mét vuông CHỈ 5.6tỉ ĐS 2, QL13 GẦN CC URBAN, trung tâm thương mại GIGAMALL📐 DT: 74 mét vuông...
      Đường Số 2, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 259 m2 tại Đường ĐH 409 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 259 m2 13,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà tại đường Vĩnh Tân 38, khu phố 3, P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Bình Dương.Tổng DT đất: 259 mét vuông, trong đó có 150 mét ...
      Đường ĐH 409, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà shr 20 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 20 m2 144,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRUNG TÂM Q. 3, VÕ VĂN TẦN,  NỞ HẬU TÀI LỘC , GIÁ SỐC 2.89 tỉ-DT : 20m² ( 2,6m*7,7m )-Kết cấu : trệt, lầu, 2 phòng ngủ,  phòng vệ ...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 45 m2 tại Đường Thiên Lôi - An Biên - Lê Chân - Hải Phòng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 45 m2 72,23 triệu/m2
      👉👉NHÀ ĐẸP XÂY MỚI 3 TẦNG TẠI THIÊN LÔI_AEONMALL_AN BIÊN_HẢI PHÒNG- DT : 45 mét vuông x 3 tầng- Hướng : Tây tứ trạch- Thiết kế : chỗ để xe, p.khách,...
      Đường Thiên Lôi, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán căn nhà 110 m2 tại Đường Gò Xoài - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 110 m2 47,28 triệu/m2
      💥 GẤP! CHỦ GIẢM HƠN 1T NHÀ GÒ XOÀI 3MTKD CÓ DÒNG TIỀN 2 TẦNG 7.5x16m CHỈ CÒN HƠN 5T NHỎ + Vị trí chiến lược giao thông thuận tiện di chuyển hẻm thông xe...
      Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 114,80000305175781 m2 tại Xã Tân Hạnh - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 114,81 m2 12,64 triệu/m2
      ❤️Giá: 1 tỉ 450 tr thỏa thuận. ❤️🏠 NHÀ sổ hồng . P. Biên Hoà . Đồng Nai. ( P. Tân Hạnh cũ) 📌Vị trí giáp với Tp Dĩ An - ngã 4 Bình Trị . - DT: 114,8m²....
      Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 40 m2, hướng Đông tại Bình Tân, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 40 m2 42 triệu/m2
      DT 40m², gồm 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh/PT + bếp.  giá 1,68 tỉ, còn thỏa thuận, pháp lí đầy đủ, hồ sơ riêngđầy đủ nội thất với...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 35 m2 225,72 triệu/m2
      3 bước ra hồ Đền Lừ, tiện ích ngập tràn, gần trường các cấp, gần trường đại học, BV, bến xe, chợ đầu mối...giao thông thuận tiện, 10 ph lên phố. 35m2 4...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 54 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 54 m2 110,93 triệu/m2
      🚨🏡SÁT vin Q9 NHÀ 3 TẦNG CHỈ 5.99 tỉ KHU PHÂN LÔ DÂN TRÍ CAO CẠNH Đ. NGUYỄN XIỂN📐 DT: 53.5 mét vuông (Ngang 4.3m, vuông vắn), Chủ xây tâm huyết 3...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 78 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Liên Khu 2-10 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 78 m2 121,8 triệu/m2
      Vị trí vàng – Tiềm năng cao – An cư lý tưởng!Bán nhà chính chủ tại 17/24 đường Liên Khu 2-10, P. Bình Hóa, Q. Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh.📐 Thông...
      Đường Liên Khu 2-10, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!