Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.043 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà sổ riêng 20 m2 tại Phường An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 20 m2 82,5 triệu/m2
      Nhà hẻm chính chủ, sổ hồng ( giá cả thương lượng)DT 35 mét vuông, 3 phòng ngủ lớn, 2 nhà vệ sinh, hẽm thông 4m Nội thất cơ bản...
      Hẻm 43 Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Trịnh Quang Nghị - 7 - Quận 8, giá 4,83 tỷ

      4.83 tỷ 90 m2 53,67 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố TRỊNH QUANG NGHỊ, DT 90  mét vuông, TIỆN Ở/KD, GIÁ 4.83 tỉ. Vị trí: P. 7, Q. 8. DT: 90 mét vuông, 4.73 x 26.3...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 81 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 81 m2 61,73 triệu/m2
      💥 VỚI TÀI CHÍNH HƠN 5T XÍU AC CÓ THỂ CÂN NHẮC VỀ bất động sản VỊ TRÍ 2 MT HXT THÔNG 2 TẦNG 81m² CN ĐỦ+ Với vị trí giao thông thuận tiện di chuyển ở đường...
      Đường Số 4, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 60 m2 tại Đường Ấp Bắc - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 60 m2 29,67 triệu/m2
      Bán nhà ấp bắc khu vực Tân Bình.Nhà Hẻm rộng rãi oto ra vào thường xuyênNhà 2 tầng 2 PN, full nội thấtKhu vực gần chợ và các TTTMMT đường Cộng Hòa thuận...
      Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 60 m2 tại Đường Lê Quang Định - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      Bán nhà đường Lê Quang Định, Gò VấpNhà đẹp, 2 tầng thoáng mát, hẻm otoThuận tiện di chuyển tới các Q. trung tâmGần chợ như BHX và các trường Trung học cơ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP.HCM

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 60 m2 139,17 triệu/m2
      Nhà 4 tầng hẻm 803 Huỳnh Tấn Phát – oto đỗ cửa, có sẵn dòng tiềnCần bán nhà đẹp tại hẻm 803 Huỳnh Tấn Phát, hẻm rộng, xe oto vào tận cửa.DT: 4m x 15m, sổ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Cần bán gấp nhà shr 35 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 35 m2 245,72 triệu/m2
      🌹 Nhà 35m² xây 5 tầng chắc chắn. Mặt ngõ tương đối rộng rãi, cư dân đông dúc thông các ngả Trung Kính - Tú mỡ. Vừa ở vừa KD, vài bước chân ra mặt phố...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 85 m2 tại Xã Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 900 tr

      900 triệu 85 m2 10,59 triệu/m2
      Bán nhà tại HCM đang còn HĐ thuê 2 năm ngay Gần Bến Xe Q. 8 - HCM giá 900 tr sổ hồng đầy đủ , không quy hoạch giải tỏa mua bán công chứng liền trong ngày ,...
      Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 35m tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 37 m2 132,44 triệu/m2
      Nhà xã đại thanh 37  mét vuông x 5 tầng lô góc giá 4,9 tỉ . Nhà mới sát vin Olimpic nhà mỗi tầng 1 phòng và vệ Sinh riêng contact 0339556603/p>
      Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Phường Long Trường - Quận 9, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 51 m2 93,14 triệu/m2
      🔥 NHÀ 3 TẦNG – NGAY CHỢ LONG TRƯỜNG – HXT 🔥📐 51m² - ngang 4m🏡 3 tầng – 4 phòng ngủ – 3WC💰 Giá: 4.75 tỉ📍 Gần chợ Long Trường – HXT📍 Sát khu đô ...
      Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lã Xuân Oai - Quận 9, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      🔥 LÃ XUÂN OAI – 1 SẸC – NHÀ 3 TẦNG SIÊU ĐẸP – hẻm ô tô 🔥📐 50 mét vuông – ngang 4.35m (form đẹp)🏡 3 tầng – 4 phòng ngủ – 3WC💰 Giá: 5.8...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 87,80000305175781 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nhật Tảo, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 87,81 m2 29,62 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRỆT LẦU HIỆN ĐẠI - HẺM 4 NHẬT TẢO - CÁI RĂNG.- pháp lý : hoàn công- Sân đậu oto dài 7m - Nhà Đông Bắc - Nhà gồm 3 PN + 3 tolet thiết kế hiện đại...
      Đường Nhật Tảo, Phường Lê Bình, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp nhà sổ riêng 52,20000076293945 m2, hướng Bắc tại Đường 1/5 - Quy Nhơn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 52,21 m2
      Vị trí Đắc địa:căn hộ góc 2 MT cực thoáng, đường rộng 6m oto ra vào thoải máiKhu vực an ninh, dân trí cao, gần trường học, chợ Đống Đa, sát bên có đầy đủ...
      Đường 1/5, Phường Đống Đa, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Bán căn nhà 45 m2 tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 45 m2 177,78 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa. Gần trường, chợ, BV, an ninh đảm bảo, dân trí cao, hàng xóm thân thiện.+ Ngõ nông, rộng, đi lại cực tiện.+ DT 45m2, 3 ngủ - ở luôn.+...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 56 m2 100 triệu/m2
      🔥 NHÀ MỚI LÒ LU – oto VÀO NHÀ – giá siêu mềm 🔥📐 56 mét vuông (4x14) – 4 phòng ngủ, 3 toilet – thiết kế tối ưu🏡 3 tầng, nội thất hoàn...
      Phường Trường Thạnh, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lò Lu - Quận 9, giá 7 tỷ

      7 tỷ 67 m2 104,48 triệu/m2
      🏡 NHÀ MỚI 4 TẦNG – hẻm xe hơi 8M – LÒ LU 💥✨ 67m2 (4x17) – 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh – vô ở ngay🚗 Đường 8m, KDC an ninh, yên tĩnh📍 1...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 80 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 80 m2 228,75 triệu/m2
      - ngôi nhà Hiếm đầu Phố Bạch Mai, ngay ngã 4 Phố Huế_Đại Cồ Việt_Trần Khát Chân, khu lõi của Thủ Đô. - VỊ TRÍ ĐẸP: cách đường chỉ 30m, sở hữu 2...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Bình Thủy, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 44 m2 47,73 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI 100 phần trăm – HẺM 48 HUỲNH PHAN HỘ, TRÀ AN, CẦN THƠ, phía sau Công An P. Thới An Đông Giá: 2 tỉ 100 tr (thỏa thuận) • DT: 4,2 x 10,5m...
      Phường Trà An, Quận Bình Thủy, Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!