Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà đẹp 10 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 10 m2 120 triệu/m2
      🍎Bán nhà Lê Đức Thọ , hẻm ô tô 10m² -Giá 1️⃣.2️⃣tỉ .✈️ĐC : Lê Đức Thọ , P 15 , Q Gò Vấp .✈️DT : 10m² ( 3,6m X 3m ) ,1 phòng ngủ ,1PK ,1 nhà ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 36 m2 tại Đường Khương Đình - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 36 m2 200 triệu/m2
      Nhà ngõ 342 Khương Đình 2 MT 5 Tầng vừa xây 36m Ngõ Vf3 giá 7,2tyCách phố 100m ra đầu ngõ thích hợp Văn Phòng – KD onlineNhà vừa xây vài năm còn mớiMT...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 130 m2 tại Phường Tân Thới Nhất - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 130 m2 37,7 triệu/m2
      - CHỦ GIẢM MẠNH 500 tr, BÁN NHÀ CÓ DÒNG TIỀN HÀNG THÁNG. nhà c4, CÓ 6 PHÒNG TRỌ, THU NHẬP 15 tr.- DT LỚN DỂ DÀNG XÂY DỰNG MỚI CÁC TÒA NHÀ DỊCH VỤ, công ty,...
      Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 32 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 32 m2 196,88 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Bồ Đề Long Biên Lô Góc 32M xây 5 tầng MT 6M Giá nhỉnh 6 tỉ có thỏa thuận Vị trí đẹp sát hồ ngõ thông Hồng Tiến, cách ô tô 10M...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 38 m2 tại Phố Cự Lộc - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 38 m2 153,95 triệu/m2
      + / NHÀ ĐẸP LUNG LINH - 2 MẶT THOÁNG TRƯỚC SAU - full nội thất. bìa đỏ CHÍNH CHỦ.+ / Cần bán nhanh ngôi nhà 5 Tầng , MT 5m . DT : 38m2 , nội thất đầy...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 70 m2 tại Phường Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 70 m2 354,29 triệu/m2
      📣📣📣PHÂN LÔ Phố Quần Ngựa - Văn Cao 70m² chỉ 24,8 tỉ lại còn thỏa thuận- oto TRÁNH - VỈA HÈ - 6 TẦNG THANG MÁY - NHÀ ĐẸP - an sinh xã hội ĐỈNH.chạy bộ...
      Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 62 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 62 m2 222,59 triệu/m2
      Bán nhà đường Minh Khai, DT 58/62T2 giá 13.8 tỉ Q. Hai Bà Trưng Vị trí nhà cực kỳ đẹp, ngõ tương đối rộng thoáng, hàng xóm nhà Times City, Sunshine...
      Đường Minh Khai, Minh Khai

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 32 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thượng Đình - Thanh Xuân, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 32 m2 182,82 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP LUNG LINH PHỐ CỰ LỘC, nội thất đầy đủ 32 mét vuông x 5T x 5,85 tỉ👉 đc: Cự Lộc, Thanh Xuân👉 DT bìa đỏ: 32 mét vuông (thực tế...
      Đường Nguyễn Trãi, Thượng Đình

      Cần bán ngay nhà 48 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 48 m2 277,09 triệu/m2
      MẶT NGÕ KD SẦM UẤT - ô tô ĐỖ - VỊ TRÍ NGÕ THÔNG, THUẬN TIỆN Ở VÀ KD.Thiết kế 5 tầng:  - Tầng 1: thông sàn, khách, bếp,  phòng vệ sinh  -...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 25 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Lý Nam Đế - Cửa Đông - Hoàn Kiếm, giá 130 tr

      130 triệu 25 m2 5,2 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Lý Nam Đế,Hoàn Kiếm,HN♨️♨️♨️♨️♨️♨️♨️hot hot Vị trí:trung tâm phố cổ,khu Quân Đội An Ninh Thủ Đô,dịch vụ bạt ngàn...🌇🌇 DT 25m× 4 tầng ×4...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 50 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,25 tỷ

      11.25 tỷ 50 m2 225 triệu/m2
      Nhà lô góc, thang máy trung tâm Q. Đống Đa, khu Nam Đồng Xã Đàn tiện đi các ngả Tôn Đức Thắng, Kim Liên, Nguyễn Lương Bằng, Hoàng Cầu, Phạm Ngọc Thạch.chính...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      Bán nhà Quang Trung P8 4x13m 4 lầu 6,8 tỉ💥Bán nhà đúc 3.5 tấm tuyệt đẹp. Nằm trong khu nhà cao tầng toàn nhà giàu đường nhựa 6m một trục cách MT Quang...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 284 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Tân Thiện - La Gi, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 284 m2 5,64 triệu/m2
      Bán nhà Nằm ở vị trí đắc địa trên Đường Nguyễn Văn Cừ, P. Tân Thiện, La Gi, Bình Thuận, ngôi nhà riêng này có DT 284 mét vuông và giá chỉ 1,6 tỉ VND....
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Tân Thiện, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán nhà 36 m2 tại Đường Định Công Thượng - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 36 m2 194,45 triệu/m2
      BÁN NHÀ GẦN PHỐ, TẶNG nội thất đầy đủ CAO CẤP TẠI KHU VỰC PHỐ ĐỊNH CÔNG THƯỢNG, VŨ TÔNG PHAN, KIM GIANG, LÊ TRỌNG TẤN...Q. HOÀNG MAI.-DT 36m, MT 4.4m,...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      113m2 không quy hoạch - 6pn thu nhập 18tr/tháng trung tâm Bình Thạnh chỉ hơn nhẹ 7 tỷ

      7.2 tỷ 113 m2 63,72 triệu/m2
      Sổ công nhận 107m2 thực tế 113m2 hẻm ba gác đường Nguyễn Trung Trực, phường 5 Bình Thạnh - 7.2 tỷ+ Nhà 1 triệt 1 lửng, với khoảng sân rộng, + bao gồm 6...
      Đường Đường Nguyễn Trung Trực, Phường Phường 5, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 111 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 15 - Tân Bình, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 111 m2 85,59 triệu/m2
      Bán nhà P. 5 Q. Tân Bình, hẻm xe hơi Phạm Văn Hai, ngay bờ kè Hoàng Sa, song song trục Cách Mạng Tháng 8.- DT: 6m x 18m; 111m² đất, diện tích sử dụng...
      Đường Phạm Văn Hai, 5

      Cần bán gấp căn nhà 173 m2 tại Đường Lư Giang - Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 173 m2 20,24 triệu/m2
      💥💥💥 Hot hot hot 💥💥💥💎💎💎 MT đường Lư Giang💎💎💎✅✅✅ bán nhanh nhà c4 ngay MT đường Lư Giang tt xã Phước Đồng. 👉👉👉 Đường bê-tông rộng hiện trạng...
      Đường Lư Giang, Xã Phước Đồng, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 15 - Bình Thạnh, giá 9,15 tỷ

      9.15 tỷ 50 m2 183 triệu/m2
      Mô tả:+ DT rộng rãi, oto vào nhà+ Kết cấu: nhà gồm 1 trệt 2 lầu sân thượng. 4 PN.+ Nhà mới khách chỉ việc xách va li vào ở.+ Hẻm trước nhà oto, cách 20m ra...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, 5

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!