Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà sổ riêng 46 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 46 m2 236,96 triệu/m2
      BÁN NHÀ GẦN PHỐ, ô tô VÀO NHÀ, KD ĐA DẠNG, TẶNG LẠI TOÀN BỘ nội thất xịn xò, TẠI KHU VỰC PHỐ KHƯƠNG TRUNG, VƯƠNG THỪA VŨ, NGUYỄN TRÃI, HOÀNG VĂN THÁI...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 53 m2 tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 53 m2 207,55 triệu/m2
      VỈA HÈ RỘNG KD SẦM UẤT, oto ĐỖ NGÀY ĐÊM DT 53 mét vuông MT 2m Số tầng 6 Miễn trung giancontact: 0366811889 - 0813289096 Bích Thuỷ
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 40 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 40 m2 65 triệu/m2
      💥💥💥 HẺM 2 XE TẢI NÉ NHAU, LÔ GÓC 40 mét vuông - MÃ LÒ - BÌNH TRỊ ĐÔNG A - BÌNH TÂN - CHỈ NHỈNH 2 tỉ.- Ngang 4m dài 10m.- Nhà 1 trệt 1 lầu, vào ở ...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 28 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 28 m2 60,36 triệu/m2
      HH ACE 50TR. HẠ GIÁ 200TR CHỈ CÒN 1tỉ 690TR. NHÀ MỚI ĐẸP TRỆT 2 LẦU HUỲNH VĂN BÁNH PHÚ NHUẬNCam kết không có căn tương tự trên thị trường. Chính chủ bán nhà...
      489// Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 40 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 30/4 - An Phú - Ninh Kiều, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 40 m2 63,75 triệu/m2
      Bán Nhà 1trệt 1Lầu Kiên Cố - Hẻm 42 đường 30/4 P.An Phú - Ninh Kiều - TP CẦN THƠDT : 2.9m  x 14,5 = 40  mét vuôngdiện tích sử dụng : 80...
      Đường 30/4, Phường An Phú, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp nhà đất 65 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Số 7A - Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 65 m2 53,85 triệu/m2
      NHÀ TRỆT LẦU vừa xây KHU TRUNG TÂM VĂN HÓA TÂY ĐÔ- Vị trí: đường số 7A, khu Trung Tâm Văn Hóa Tây Đô, Cái Răng, Cần Thơ. khu dân cư đông đúc và đầy đủ...
      Đường Số 7A, Quận Cái Răng.khu trúng tâm văn hoa tây đô, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nhà đẹp 67 m2 tại Đường Tứ Liên - Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 67 m2 138,81 triệu/m2
      đc Đường Tứ Liên, P. Tứ Liên, Tây Hồ, TP Hà Nội với pháp lí bìa đỏ, DT 67 mét vuông.Thông tin cơ bản- pháp lí: bìa đỏ/ sổ hồng riêng- DT:...
      Đường Tứ Liên, Phường Tứ Liên, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 45 m2 tại Đường Âu Cơ - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 45 m2 171,12 triệu/m2
      Nằm ở vị trí đắc địa tại P. Nhật Tân, Tây Hồ, TP Hà Nội, ngôi nhà riêng này không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn thuận tiện cho việc KD. -...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 42 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 42 m2 185,72 triệu/m2
      Quan Nhân, 6Tầng ngõ ô tô 42m MT 4m bìa đỏ giao dịch ngay.DT 42/45m - 6 Tầng - MT rộng 4m.Vị trí: Nhà mặt ngõ ô tô, thông KD, 20m ra mặt phố.Thiết kế...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 46 m2 tại Đường Số 8 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 46 m2 71,74 triệu/m2
      + Vị trí đẹp: ô tô 1 trục đường số 8, gần ngay QL 1K, QL1A. + Bán kính 2 kilomet: Làng ĐH QGia, KCX Linh Trung, Go Dĩ An. + Tiện về Phạm Văn...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 40 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - 12, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 40 m2 60 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:đc: Đường Nguyễn Ảnh Thủ, P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12, TP. Tp Hồ Chí Minh.Kết cấu: Nhà 3 tầng kiên cố, gồm 4 PN, 1 phòng thờ, 2 logia...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 31 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 31 m2 416,13 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp oto chạy vòng quanh, mua làm KD spa thẩm mỹ, văn phòng hay căn hộ mini đều hoàn hảo. Có giá trị dòng tiền lớn. - Tuyến phố thông thoáng...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 58 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh, giá 9,99 tỷ

      9.99 tỷ 58 m2 172,25 triệu/m2
      - Ngang 3.95 nở hậu nhẹ dài 14.5 công nhận (58 mét vuông). Không lộ giới qui hoạch Kết cấu trệt 2 lầu tum. 3 phòng ngủ 3 toilet.,- Nhà củ...
      Đường Bùi Đình Túy, 24

      Bán nhanh nhà sổ riêng 47 m2 tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 47 m2 234,05 triệu/m2
      BÁN NHÀ 47m² PHỐ LÊ TRỌNG TẤN - VƯƠNG THỪA VŨ - THANH XUÂN.. - Vị trí đẹp, mặt ngõ oto tránh ba gác, ngõ thông thẳng tắp, garage 2 oto. KD Spa, Văn...
      Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 42 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Công Hoan - 7 - Phú Nhuận, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 42 m2 183,34 triệu/m2
      💥Bán 3 Căn Xây mới kế MT Hoa Cúc Phú Nhuận - 7,7 tỉ TL/ căn💥💫Căn 1: 3,12m sâu 12,4m, Nở hậu 4,4m, CN 42,5m2💫Căn 2: 3,9m sâu 9,5m, CN 37m2💫Căn 3: 4m sâu...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 52 m2 tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 52 m2 317,31 triệu/m2
      SIÊU PHẨM BUILDINH 7 TẦNG _ 2 oto TRÁNH - THANG MÁY - 20M RA PHỐ - KD - DÒNG TIỀN - VP - FULL CÔNG NĂNG - 10 ĐIỂM VỊ TRÍ - HÀNG HIẾM!!!! - VEW Cực ĐẹpNhà 7...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 25 m2 tại Đường Cù Chính Lan - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 25 m2 276 triệu/m2
      Cù Chính Lan 6 tầng phân lô Quân Đội ô tô 25m KD online , kho , văn phòngNhà phân lô quân đội dân trí caoGiao thông thuận tiện cách phố chỉ 30mô tô lùi...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 57 m2, hướng Nam tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 57 m2 95,62 triệu/m2
      Bán nhà 3,5 tầng, kiệt rộng đường Hoàng Diệu,Hải Châu, Đà Nẵng_ DT 57m2, ngang 4m, diện tích sử dụng 171m2_ Hướng nam_ Vị trí trung tâm TP nhiều thuận...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Nam Dương, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!