Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà 128 m2 tại Đường Nguyễn Trung Trực - 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,58 tỷ

      9.58 tỷ 128 m2 74,85 triệu/m2
      -bán nhanh nhà 2lau Nguyễn Trung Trực,BThanh-DT:5.2x16m-Hiện đang có 6 phòng ngủ cho thuê 22tr/tháng-Vị trí đẹp sát đường duy chuyển các Q. cực kì...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 65 m2, hướng Đông tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá 920 triệu

      920 triệu 65 m2 14,16 triệu/m2
      Q. Tân Bình - gần chợ Phạm Văn Hai Tân Bình / 65m² 3 phòng ngủ, 2WC bán nhanh nhà đối diện chợ Phạm Văn Hai Q. Tân Bình giá còn thỏa thuận.-...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 48 m2 tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 48 m2 78,13 triệu/m2
      ☄️Nhà DT gần 50 mét vuông☄️ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, giếng trời thoáng mát. Có sân tầm 10 mét vuông để...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng tại Đường 284 - 1 - 10 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      NHÀ TÔ HIẾN THÀNH 4PN- 3 phòng vệ sinh 6.5 tỉ -sổ hồng riêng CÔNG CHỨNG NGAY! Vị trí: Q. 10, Tô Hiến Thành, hẻm 3m, chỉ vài bước ra hẻm ô tô...
      Đường 284, 1

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 76 m2 tại Đường Tân Chánh Hiệp - Tân Chánh Hiệp - 12, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 76 m2 46,06 triệu/m2
      🚘 BÁN NHÀ 2 TẦNG ĐÚC, HUỲNH THỊ HAI, Q. 12 - 76 mét vuông,ô tô VÀO NHÀ - GIÁ RẺ 3.5 ty TL. 🚘 DT 76 mét vuông ( 4 x19) vuông đẹp Nhà 2...
      Đường Tân Chánh Hiệp, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 50 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      Nhà trong ngõ cách hồ tây 3p đi bộ, DT 50 mét vuông, 4 tầng 1 tum, KDC văn hoá và an ninh đảm bảo, giấy tờ chính chủ trong sạch về mặt pháp lí...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 50 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 50 m2 99 triệu/m2
      🌟 🌟 bán ngay NHÀ TÂN BÌNH – 50 mét vuông – TRỆT 2 LẦU GIÁ NHỈNH 5 tỉ 🌟 🌟🔥 DT : 5m x 10m🔥 Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu. ,🔥 Nhà mới vô ...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 33 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 33 m2 166,67 triệu/m2
      💢  DT 4.1m x 8m 💢  Nhà đúc BTCT rất chắc chắn, kết cấu 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trước, logia trước. 💢  2 PN, 3  nhà vệ ...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 94 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lê Minh Công - La Gi, giá 1 tỷ

      1 tỷ 94 m2 10,64 triệu/m2
      💥 Bán Đất kèm nhà hẻm Lê Minh Công, Tân Phước, TX LaGi, Bình Thuận.DT 7,5x13 (94,2m²) Full thổ cư.Đất quy hoạch 2024 ONT. Hiện trạng có sẵn nhà c4.👉 Vị...
      Đường Lê Minh Công, Xã Tân Phước, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán nhà shr 50 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      Nhà đất chính  chủ trong sạch pháp lí không dính quy hoạch gần hồ tây DT 50m² full nội thất
      Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 38 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 38 m2 184,22 triệu/m2
      Mô tả ; - Nhà mới đẹp , full nội thất xịn nằm trung tâm Phố Lụa - Vạn Phúc - Hà Đông. Đường thông ,rộng . oto đỗ cửa , tiện ích đầy đủ quanh nhà. Khu...
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 80 m2, hướng Tây-Nam tại Phố Yên Lạc - Hai Bà Trưng, giá 27,2 tỷ

      27.2 tỷ 80 m2 340 triệu/m2
      + Bán nhà đẹp phố Yên Lạc - Kim Ngưu, Hai Bà Trưng, HN. Nhà sở hữu MT rộng với 2 thoáng sáng trước và sau. Trước nhà oto tránh, oto...
      Phố Yên Lạc, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bàn Thờ Thờ Thiên - Bàn Thờ Ông Thiên Đá Bán Tại Hồ Chí

      0.01 triệu 79 m2 0,01 triệu/m2
      Bàn Thờ Thiên Đá - Điểm Tựa Tâm Linh Vững Bền Cho Mọi Gia Đình Tại Sài Gòn HCMBàn thờ thiên đá nguyên khối tại Sài Gòn hcm không chỉ là nơi thờ phụng mà còn...
      Đường Đường 3/2, Phường Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
      P
      Đá Mỹ Nghệ Tâm Phúc Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà riêng 61 m2 tại Đường Cầu Giấy - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 61 m2 127,87 triệu/m2
      căn nhà phố gần đường Hồ Tùng Mậu, Lê Đức Thọ, Hoàng Công Chất, Mai Dịch. hẻm xe hơi,mới cứng, nội thất siêu VIP, tiện ích bạt ngàn,có thông số như...
      Đường Cầu Giấy, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 68 m2 tại Đường Sơn Kỳ - Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 68 m2 91,18 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ,  DT LỚN - 68m2, hẻm ô tô, GẦN ĐƯỜNG LỚN - GIÁ 6,2 tỉ📍 đc: Sơn Kỳ, P. Sơn Kỳ, Tân Phú📐 DT: 68m2 (4,5m x 15m)🏠 Kết cấu: 2 tầng, 2 PN, 1...
      Đường Sơn Kỳ, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 48 m2 tại Đường Lô Tư - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 48 m2 93,75 triệu/m2
      Đ/c : Lô Tư  Bình Hưng Hoà A Bình TânMô tả:,,+ Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu, 3 PN 2 tolet, có PN trệt, bếp, khách, phòng sinh hoạt chung, logia.,+ Hẻm 6m...
      Đường Lô Tư, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 68 m2, hướng Bắc tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà 3 tầng nằm ngay trung tâm TP thuận An- DT: 68m2 - 4,5x15m.- Thiết kế 1 trệt 2 lầu (3 phòng ngủ + 3 toilet + 2 logia).- SHR cho...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 80 m2 tại Thị trấn Lai Uyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Chỉ với giá 1tỷ6 sở hữu ngay ngôi nhà ngay tại chợ Đêm Bàu Bàng. SỔ RIÊNG, THỔ CƯ 100 phần trăm🔜 DT đất: 80 mét vuông (5x16)🔜 Diện tích...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương
      K
      Nguyễn Hữu Huỳnh Khang Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!