Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà shr 36 m2 tại Đường Tứ Liên - Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 36 m2 211,12 triệu/m2
      Vị trí ngôi nhà nằm tại trung tâm Q. Tây Hồ nhà đẹp 5 tầng dt 36m2 ,7 PN đầy đủ nội thất giá 7.6 tỉ, đc ngôi nhà nằm tại ngõ 64 phố tứ liênXung quanh...
      Phường Tứ Liên, Đường Tứ Liên, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 44 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Thạnh Lộc 26 - 12, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 44 m2 89,78 triệu/m2
      🍑Bán nhà Thạnh Lộc ,Q 12 hẻm ô tô- 43m²-3️⃣ tỉ 9️⃣5️⃣0️⃣ tr.🎡Gần BX ngã 4 Ga ,qua Gò Vấp ph .🎡DT : 44 m² ( 4m X 11m ) , 2  phòng ngủ , 2...
      Đường Thạnh Lộc 26, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 20 m2 tại Phường Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 20 m2 97,5 triệu/m2
        💥 QUÁ RẺ NHẤT KHU VỰC 💥  Trệt: Phòng khách, bếp,  nhà vệ sinh,🔥 Đang cho thuê nhẹ nhàng 7tr/ tháng.  - Lầu 1: 1 ngủ...
      Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 90 m2 tại Đường Ấp 1 - An Phú Tây - Bình Chánh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      𝘾𝙝𝙪̉ 𝙆𝙮́ 𝙂𝙪̛̉𝙞 𝘽𝙖́𝙣 𝙉𝙝𝙖̀ 𝙏𝙖̣𝙞 𝘼̂́𝙥 𝟭 𝙭𝙖̃ 𝘼𝙣 𝙋𝙝𝙪́ 𝙏𝙖̂𝙮, 𝙂𝙖̂̀𝙣 𝘾𝙝𝙤̛̣ 𝘽𝙞̀𝙣𝙝 𝘿𝙞𝙚̂̀𝙣 – 𝘾𝙝𝙞̉ 𝟴𝟲𝟬 𝙏𝙧𝙞𝙚̣̂𝙪...
      Đường Ấp 1, Xã An Phú Tây, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 34 m2 tại Đường Quang Trung - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 34 m2 186,77 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu ngôi nhà riêng tại Đường Quang Trung, P. Phú La, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội. Với DT 34m2, giá chỉ 6,35 tỉ VND, ngôi nhà này hứa hẹn sẽ là...
      Đường Quang Trung, Phú La

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 30 m2 tại Đường Thành Mỹ - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 30 m2 200 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}-->Bán nhà 55/17/3A Thành Mỹ, P. 8 Q. Tân Bình, gần chợ Tân Bình.-- DT: 4,5m...
      55/17/3A, Đường Thành Mỹ, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 100 m2 tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      🌹Bán ngôi nhà cấp 4 khu phố 8, P. Phú Hòa, Tp Thủ Dầu Một. Sổ có hoàn công luôn.Nhà cách đg Lê Hồng Phong tầm 500m, cách chợ Phú Hòa tầm 5p đi xe máy....
      Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà riêng 68 m2, hướng Nam tại Đường Thuận An Hòa - Thuận An, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 68 m2 35,3 triệu/m2
      bán nhanh nhà phố KD, Sát Cạnh Hồ Chí Minh – Ngay chợ - Thiết kế: 1 trệt 2 lầu Sân Thượng- Sổ riêng Hoàn Công Đầy đủ- khu dân cư VietSing Thuận...
      Đường Thuận An Hòa, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà đất 90 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Bình Chánh, giá 715 triệu

      715 triệu 90 m2 7,95 triệu/m2
      bán ngay NHÀ GẦN CHỢ ĐỆM 715trDT: 4,5m × 20mGiá: 715tr ( có thỏa thuận)Vị trí: đường Tân Túc, Bình ChánhNhà 3 phòng ngủ, 2NVSTiện ích: ngay chợ Đệm,...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 36 m2 tại Đường Kênh 26/3 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 36 m2 80,56 triệu/m2
      ✅ DT: 4❌9 - 2 TẦNG CÒN KHÁ MỚI - 2 phòng ngủ - SỔ VUÔNG A4 GIÁ RẺ ✅🖐️ ĐI TỚI HẺM 47/9 ĐƯỜNG SỐ 15 RẺ TRÁI VÀO HẺM 100M TỚI NHÀ - oto CÁCH 100M 🖐️🔔...
      Đường Kênh 26/3, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 100 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Tân Kiên - Bình Chánh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      bán nhanh Nhà Đẹp Gần khu công nghiệp Lê Minh Xuân giá 850tr-DT: 5x20 100m² ( 100 phần trăm nền thổ cư )-Giá 850tr ( giá cả thương lượng)-đc:...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 48 m2 tại Phường 13 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 48 m2 197,92 triệu/m2
      BÁN NHÀ Q. PHÚ NHUẬN - XE 7CHỖ NGỦ TRONG NHÀ 5 TẦNG - NỞ HẬU TÀI LỘC -TẶNG NỘI THẤT + DT: 48 mét vuông (Ngang 4,3m /nở hậu 4.5m x dài 11.5m). Kết...
      Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 38 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 38 m2 121,06 triệu/m2
      - Kết cấu: 1trệt 2 lầu logia, 2 PN, 3 WC, phòng khách và bếp, sân để xe.- hẻm ô tô một trục thông.- Vị trí ngay trung tâm Bình Thạnh, cách sân bay 10 ph,...
      Đường Nơ Trang Long, 13

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 414 m2, hướng Đông-Nam tại Đường DX 018 - Hội An, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 414 m2 25,13 triệu/m2
      bán ngay miếng đất Cẩm Thanh, TP Hội An✅ Vị trí đắc đc 5p tới Phố cổ Hội An, 5p tới Khu di tích Rừng Dừa Bảy Mẫu✅ DT: 414m2 full thổ cư bìa đỏ pháp lí...
      Đường DX 018, Xã Cẩm Thanh, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 30 m2, hướng Tây-Nam tại Phố Phan Phù Tiên - Đống Đa, giá 0,151 tr

      0.16 triệu 30 m2 0,01 triệu/m2
      Bán nhà đẹp phố Phan phù Tiên Cát Linh Đống Đa🏩 nhà đẹp nội thất đầy đủ view Sân vận động Hàng Đẫy nhà mặt ngõ thông Hàng Bột Cát Linh Tôn Đức Thắng Văn...
      Phố Phan Phù Tiên, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 100 m2 tại Phường Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 100 m2 21,5 triệu/m2
      HÀNG NGỘP!!  bán nhanh  nhà 1 lầu 1 trệt gần cây xăng đức hưng P.Trảng Dài _100m²_ thanh lí để thu vốn CHỈ 599TR sang tên luôn, -vị trí :...
      Phường Trảng Dài, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán căn nhà riêng 55 m2 tại Đường 3/2 - 14 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 55 m2 236,37 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà tâm huyết tại hẻm 666 đường 3/2, P14, Q10- DT: 5x11m. không lộ giới- kết cấu: trệt + lửng + 4 lầu + sân thượng. phòng khách , bếp ,...
      666/ Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 128 m2 tại Đường 4 - An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 9,39 tỷ

      9.39 tỷ 128 m2 73,36 triệu/m2
      -Ngộp Tôi bán nhanh nhà 5lau,Đsố 4,Khu Tên Lửa,BTan-DT:6x21.5m-hẻm xe hơi chạy thoải mái-Nhà xây tâm huyết,cực kì chắc chắn tặng đầy đủ nội thất đồ...
      Đường 4, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!