Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.043 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 52 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 3, giá 3,12 tỷ

      3.12 tỷ 52 m2 60 triệu/m2
      Nằm ngay MT hẻm Q. 3DTSD 104m21 trệt 1 lầuSHR, hoàn công 2018, công chứng ngayGần trung tâm thanh phố, trường đại học Kinh tế Sài Gòn, đại học Kiến Trúc...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 46 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Đa Kao - Quận 1, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 46 m2 71,74 triệu/m2
      Không còn nhu cầu sử dụng nên bán lại với giá siêu mềmChỉ áp dụng trong thời gian ngắnđc: Đường Điện Biên PhủVị trí: Ngay trục chính, di chuyển nhanh qua...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 40 m2 63 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay xoay vốn nên để giá siêu mềmThông tin chi tiết- Hạ giá: Hẻm Nguyễn Văn Đậu, P11, Bình Thạnh. Nhà 1 tầng kiên cố, dọn vô ở ngay 40m²-...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 58 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 770 tr

      770 triệu 58 m2 13,28 triệu/m2
      - Tình Trạng Nhà 1 Trệt 1 Lầu, 3 PN 2 WC, Có Thể Dọn Vô Ở đc Ngay Không Cần Sửa Sang Gì Thêm. - Dt 58 mét vuông (4*14,5) Công Nhận Đủ Trong Sổ.-...
      Đường Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 62 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hồ Văn Long - Bình Tân, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      Bán đất ngay Hồ Văn Long, Bình Tân, 100 phần trăm thổ cư, giá chỉ 2 tỉ 550 còn thỏa thuận !!!- DT 62 m² = 4x15, nở hậu- Hẻm 4m sạch sẽ, rộng rãi, hẻm...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 30 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Minh Khai - Hoàng Mai, giá 6,66 tỷ

      6.66 tỷ 30 m2 222 triệu/m2
      DT 30 mét vuông x 5 tầng, thiết kế hiện đại thoáng trước sau.Gần chợ, trường học, BV, tiện ích đầy đủ không thiếu gì.giá siêu mềm nhất khu vực: 6.66...
      Đường Minh Khai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 49 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 49 m2 326,54 triệu/m2
      ⚡ Khách mua nhà trung tâm chắc chắn phải xem căn này trước khi xuống tiền nơi khác!📍 Vị trí cực đẹp, vài bước chân ra phố lớn, sát khu KD sầm uất, ngõ ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 60 m2 tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 60 m2 333,34 triệu/m2
      Trước nhà oto tránh nhau, cực kì rộng - Nhà gia chủ xây từ 2012, còn rất chắc chắn, kiên cố, hình thửa vuông đẹp không lỗi - Thiết kế; + Tầng 1: Để xe,...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 48 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 14,75 tỷ

      14.75 tỷ 48 m2 307,3 triệu/m2
      THÁI THỊNH – NGÕ TRƯỚC NHÀ 3M – 02 THOÁNG TRƯỚC SAU XỊN – NHÀ ĐẸP ĐÚNG CHẤT NGƯỜI Ở– Ở SIÊU SƯỚNG📐 DT: 48m2💰 Giá: 14.75 tỉ📍 Nhà nằm tại ngõ 67 Thái...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà 61 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 61 m2 98,37 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà xây kiên cố để ở, nay đổi nhu cầu nên cần bán ngay.DT 61m² ngang 4.2m vuông đẹpKết cấu 3 tầng gồm 3 PN 3  toilet phòng...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường 3/2 - 11 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 50 m2 119,6 triệu/m2
      BÁN NHÀ hẻm ô tô TRUNG TÂM Q. 10, ĐƯỜNG BA THÁNG HAI + DT công nhận sổ 50 mét vuông, ba lầu ba  phòng ngủ ba  nhà vệ sinh, sân...
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 70 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Tri Phương - Thanh Khê, giá 6 tỷ

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      🔥 NHÀ GÓC 2 MẶT KIỆT – TRUNG TÂM NGUYỄN TRI PHƯƠNG 🔥 Cách đường chính chỉ vài bước chân, vị trí quá đẹp để an cư hoặc đầu tư giữ tiền. 🏠 DT 70m2 – ngang...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà đẹp 51 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 51 m2 105,89 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán ngôi nhà cấp 4 sạch đẹp, KDC sầm uất bậc nhất Phước Long B, phù hợp mua ở hoặc giữ TS lâu dài.DT: 52 mét vuông ngang 4m ,nở...
      Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 99 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 99 m2 267,68 triệu/m2
      + Gọi 0934181121/p>+ Vị trí cực đẹp , hẻm xe hơi thông , cách chợ Bến Thành và   công viên 23/9 chỉ vài ph di chuyển, khu tập trung  văn...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 65 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 780 tr

      780 triệu 65 m2 12 triệu/m2
      -  Gần trạm y tế P. , trường cấp 2 cư dân đông đúc. - DT: 5m x 13m- Giá bán ngay TT chỉ 780 tr có thỏa thuận - Kết cấu: Nhà 1T 1L,...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 64 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 650 triệu

      650 triệu 64 m2 10,16 triệu/m2
      - DT 64m² nhà 1 trệt 1 lầu 3 PN,2 nhà vệ sinh. - giá siêu mềm không thỏa thuận bớt giá. - cơ sở hạ tầng điện âm nước máy. -...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 58 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - 19 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 925 tr

      925 triệu 58 m2 15,95 triệu/m2
       - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + gác + sân. - DTSD thực tế: 58 mét vuông DT sàn: 116 mét vuông. - giá TT: Chỉ 925 tr không đâu rẻ bằng....
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 62 m2 tại Đường Trần Trọng Cung - Bình Thuận - Quận 7, giá 950 tr

      950 triệu 62 m2 15,33 triệu/m2
      - Giá TT 950 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 62m², ngang 4m dài 15,5m. - Đường trước nhà rộng 6m oto đi lại thoải mái - Nằm...
      Đường Trần Trọng Cung, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!